ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าพิทบลูเท่าตัวนี้จะเกิดไรขึ้น
  • ยักษ์ใหญ่มากมาย โคตบลูลี่
    ไฟล์แนบ
    00030231.jpg 99K
  • :017:มันยิ่ง กว่าสิงโตอีกนะเนี่ย
  • ถ้ามันกัดกัน จะเอาอะไรงัดปาก????
  • บ้านแตก
  • นี่บูลมัสทรีฟนี่นา(พิมมั่วขอโทดด้วยนะคร้าบบ)
  • โคตร!!!!!!! สุดยอด+++ ถ้าพิทบลูเท่านี้จริง ไม่อยากคิดเลยครับ
  • ก็ คงไม่มีอะไรมาก ก็อาจจะมีแค่การขบหัวเจ้านายในการล้อเล่น...

ลากเสาบ้านไปกองที่ถนน...

แค่คิดก็หยิวแว้ว......
  • 1.เห็นหมาตัวอื่นเป็นขนม
    2.เหยียบคนขาหัก
    3.เห็นเสาบ้านเป็นกระดูก
    4.555
  • :o058: แล้วมันจะชนะเลิศลาก นน. ติดต่อกันกี่สมัย และลากใด้กี่ตัน ?
  • เอฟวันยอดขายกระชูดครับ :005:
  • ก็คงกิน f1 วันละกระสอบเลยดิ
    ป๋าคงต้องเพิ่ม นน.f1 เป็นกระสอบ
    ละ 50 kg.แต่ราคาเดิม 5555+