ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเสียงชาวิตบูล รังสิต
  • ไครมีพิทบลูในเมืองเอกบ้างมั้ยเอ่ย แนะนำตัวกันหน่อยคับบ

ผมเลี้ยงอยู่ตรงคอนโดเมืองเอกอะคับ

ระแวกที่ผมอยู่นั้นมีอยู่ประมาน5ตัวอะคับบบบบ

อยากรู้จักอะคับ
    แนะนำตัวกั้นหน่อยยยย
  • :o068:อยู่คอนโดรึเปล่าครับ แล้วอยู่ตึกไหนครับ พี่รักไก่ทอดพี่แก่ยังขายไก่ทอดอยู่รึเปล่าครับ
  • ผมกำลังหาซื้ออยู่ครับ ผมอยู่ the grand condo rangsit ครับ
    มีที่แนะนำบ้างป่าวครับ รบกวนช่วยบอกหน่อย
    เพราะโทรไปถามหลายทีแล้วราคาค่อนข้างสูงทุกที่เลย
    ว่างๆก็พามาเดินเล่นแถวนี้บ้างสิครับ
  • กระพ้ม อยู่คลอง6 คร้าบ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0886-n3.jpg 124K
  • ผมคลอง6เหมือนกันครับผม
  • คับ

พวกผมอยู่ตรงคอนโดเมืองเอกอะคับบบบบบบบบบบ
  • ตึกไหนครับ หรืออยู่ไกล้ๆกับคอนโดครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 0933.jpg 117K
  • อยากได้สายอะไรอ่ะครับ เอาสายน่ารักไปเลี้ยงเล่นๆก่อนไหม ผมจะไม่อยู่ 31-4 นี้ กำลังที่รับฝากอยู่พอดี 555+
  • *** อีกไม่นาน น่าจะมีการรวมตัวกันนะครีบๆๆ

แต่อาจจะเป็น ไพรเวท หน่อยนะคร๊าบๆๆๆ

ถึงวันนั้นแว้วจะบอก