ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงรายโปรดทราบ
  • แม้จะเป็นเพียงกลุ่มเล็ก ๆ แต่เราไม่ธรรมดานะขอบอก
    น่าเสียดายพี่ ๆ เพื่อน ๆ ที่ติดงานไม่สามารถมาร่วมงานได้ครับ
    ตามสัญญานะครับพี่ตาม จัดรูปให้ดูกันชัด ๆ ครับ ตามลิงค์ของบ้านเราเลยครับ
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1132_resize.JPG 257K
    IMG_1121_resize.JPG 193K
    IMG_1051_resize.JPG 235K
    IMG_1053_resize.JPG 267K
    IMG_1080_resize.JPG 204K
    IMG_1063_resize.JPG 228K
  • ตามลิงค์ของบ้านเราเลยนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25934/-the-power-of-chiangrai-phayao-#Item_68

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1141_resize.JPG 187K
  • แล้วพรุ่งนี้จะมาอัพรูปให้ดีใหม่นะครับ
  • เยื่ยมเลยคับ อ.บอย
  • ผมไปเที่ยวที่นั่นมาเสีดายไม่รุ้จักท่านที่ อยุ่เชียงราย อันที่จริงแวะเวียนเยี่ยมชมบ้าง
  • น่าเสียดายที่ไม่ได้ไป แต่ครั้งหน้าจะไปร่วมด้วยครับ ชาวพิบูลเชียงคำ
  • ยินดีกับความสำเร็จ ถึงมันจะเป็นก้าวเล็กๆ แต่มันก็คือก้าวแรกที่จะต้องเดินต่อไปครับ
    มีโอกาสจะไปร่วมด้วยแน่นอนครับ
  • จัดไป คับ เฮียมาร์ค
    มาให้ได้ นะคับ

—— *- ปีไหน ก็ รอ -* ——

:063:
  • ถ้ามีงานใหญ่และไม่ติดภารกิจอะไร ยืนยันว่าไปแน่ครับ
  • ยินดีต้อนรับครับผม
    เฮียมาร์คครับ ปลายปีนี้ดอกไม้บานที่เชียงราย
    อลังการไม่แพ้ปีที่แล้วนะครับ เป็นเกียรติมากที่จะได้ต้อนรับนะครับ
    ถ้าว่าง เชียงราย - พะเยา รอเธอครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1131_resize.JPG 226K
  • พี่สยามครับ
    ผมพอทราบเรื่องราว และชื่อเสียงพอสมควรแม้ว่าจะไม่เคยพบเจอ
    แต่ผมรู้จักกับหมอคำสิงห์ครับ เชียงคำ ผมก็คนเชียงคำครับ
    แต่นาน ๆ กลับบ้านที่เพราะทำงานที่เชียงราย เลยตกเป็นสมาชิกเชียงรายโดยปริยาย
    ทราบมาว่าเชียงคำเราก็มีพิตเยอะ ที่สำคัญสวย ๆ ซะด้วย
    ถ้าเราได้มารวมกันให้มากกว่านี้ กลุ่มเราไม่ใช่กลุ่มเล็กนะครับขอบอก
    โอกาสหน้ามีแน่นอนครับ แต่เมื่อไหร่นั้นรอปรึกษาเพื่อนสมาชิกและหัวหน้าแก๊งค์ก่อนครับ
    แล้วเจอกันนะครับ
    image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1065_resize.JPG 228K
    IMG_1083_resize.JPG 179K
    IMG_1151_resize.JPG 177K
  • ผมไปเที่ยวที่นั่นมาเสีดายไม่รุ้จักท่านที่ อยุ่เชียงราย อันที่จริงแวะเวียนเยี่ยมชมบ้าง

ยินดีครับคุณ tutie เห็นพี่นิยมสายกัด ถ้ามีโอกาสมาติดต่อหัวหน้าแก๊งค์ได้เลย
    0891617183 พี่มิ้งครับ
    0869233092 บอยครับ
    เห็นคุณนิยมสายเก่า ถ้ามีโอกาสจะพาไปเยี่ยมชมตำนานสายกัด ที่เอเชียนี้ไม่มีใครกล้าประกบด้วย
    ต่างชาติยอมทิ้งมัดจำไปหลายราย ( แต่ของอย่างนี้ดูกันยากหน่อยครับ )image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1076_resize.JPG 253K
  • สวัสดีเจ้า จาวเจียงฮาย

ป้าพรกับ สว.โก้ง เคยแวะไปเยี่ยมคอกน้องมิ้งค์ ที่หนองปึ๋ง

เลยเอารูปเก่า ๆ มาฝาก ถ้ามีโอกาส จะแวะไปอีกเน้อเจ้า
    image
    image

ถูกใจ กรงแบบนี้จัง อิอิ
    image
    ไฟล์แนบ
    กะมิ้ง.JPG 96K
    มิ้ง.jpg 129K
    กรงมินิ.jpg 72K
  • ตัวนี้ จี๊ดดดดด น่าดู กระโดด ด๊อง ๆ ๆ ๆ image
    ไฟล์แนบ
    ตัวจี๊ด.jpg 105K
  • ยินดีครับป้าพร
    ตอบแทนพี่มิ้งละกัน เพราะไม่รู้ว่าพี่แกไปไหน ไม่เข้ามาเม้นบ้างเลย ท่านประธานของเรา
    ไอ้ตัวจี๊ดสายกัดสีช็อคชื่อ Summer ครับ จี๊ดครับตัวนี้ ผสมไม่ติดซักทีเพราะมันไม่อยู่นิ่ง
    ขนาดขังกรงไว้มันยังวิ่งซอยเท้าอยู่ในกรงครับ
    ส่วนอีกตัว สายกัดสีแดงในรูปแรกชื่อ Dana ครับ ตอนนี้เพิ่งคลอดท้องแรกครับ สวย ๆ ทั้งนั้นครับ
    พี่มิ้งไปไหนนี่ ดักแซ่บ
  • Born in Chiang Rai
    Made in Chiang Mai... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    Cover133 (2).jpg 169K
  • boy_aten ขอบ คุณมากครับ มีโอกาส ไปเที่ยว จะโทรไปหา ครับ ......
    ถูกใจเลยล่ะ ได้ไปชมสุนัขตำนานๆ ที่นั่น :015:
  • ยินดีต้อนรับ เฮียมาร์ค ป้าพร และ ทุกๆท่านนะคับ

งานนี้บางท่านก็ยังไม่ได้ถ่ายรูปรวมกันเลยคับ

เสียเวลาไปส่งขวัญใจผมไปหน่อย

กลับมาบางท่านก็เลยกลับก่อน

เลยไม่ได้ถ่ายรูปรวมกันคับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0467.jpg 145K
  • เชียงรายเซียนพิทบูลเยอะมากครับ สายกัดนี่แน่นปึก
    อยู่แถวๆนี้แนะนำให้มากันครับ ผมก็ไปคนเดียวไปหาเพื่อนใหม่เอาข้างหน้า
    สนุกดีครับ
  • อันที่จริงมีกันเยอะกว่านี้นะครับ
    แต่บางคนก็ไม่ได้ท่องเว็ป ก็เลยไม่ทราบข่าว
    บางคนไม่มีเบอร์ติดต่อ แต่ที่สำคัญวันนั้นเห็นติดงานกันหลายท่านครับ
    โอกาสหน้าว่าจะเชิญเทพแห่งสายกัด มาให้ความรู้กับเราหน่อย
    แต่ไม่รู้ว่าพี่เค้าจะสะดวกหรือเปล่านะครับ ถ้าเค้าโอเคละก็
    ถือเป็นโอกาสดี ๆ ครับที่จะได้รับความรู้
    ส่วนมิตรภาพดี ๆ มีให้กันเสมอครับพี่โต้ง
  • สวัสดีชาวเชียงรายครับ เข้ามาทักครับผม จากพิทโย นวครับ