ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสาว BIZ MARKIE ราคาถูก
  • ขออนุญาติพี่มาร์คอีกครั้งครับ ตัดใจขายถูกๆครับ ลูกสาว BIZ MARKIE อายุ 6 เดือน สีขาวบลู กระดูกใหญ่ครับ ฟันไม่อันเด่อร์ หางไม่คิ้ง โครงสร้างดี ซื้อมาจากหมวดเป๋ BATTALION PIT ตอนเล็ก 120000 บาท ดูแล้วผมคงจะกลับเข้าบ้านไม่ได้อีกนาน อยากให้คนที่สามารถมีเวลาดูแลช่วยดูแลต่อทีครับ ตอนนี้สุนัขฝากไว้ที่โรงพยาบาลสัตว์ไม่ค่อยได้ออกกำลังกายเลยครับ ตัดใจขายขอราคาสุทธิที่ 60000 บาท เพราะต้องให้ค่าดูแลถึงวันนี้ประมาณ 9000 บาท สนใจติดต่อขอรูปและรายละเอียดที่เบอร์ 084-455-6191 หรือทิ้งเมล์ไว้ก็ได้ครับ สามารถสอบถามเรื่องสายเลือดจากหมวดเป๋ก็ได้นะครับ
  • น้องน้ำทำเหตุอีกแล้ว ผมก็ยังกลับเข้าบ้านไม่ได้ ต้องอาศัยนอนออฟฟิตต่อไป เซ็งจริงๆ
  • เอาใจช่วยนะครับ ตอนนี้น้ำท่วมหลายคนคงยังไม่มีกะจิตกะใจซื้อหมามันเลยช้าหน่อย
    มีหลายคอกบ่นกับผมเหมือนกันว่า กว่าจะออกแต่ละตัวยากมาก ลูกค้าจากกรุงเทพไม่มีเลย
  • ส่งเมล์ took0011@hotmail.com
  • ขอบคุณครับพี่มา์ค จริงครับผมเองก็ถอดใจเหมือนกันครับ ทั้งบ้าน ทั้งที่ทำงานไม่เหลือครับ ตอนนี้ยังคิดไม่ออกว่าจะทำอะไรต่อไปครับ
  • เข้าใจเลยครับ พี่เองก็ต้องขับรถส่งอาหารหมา แบกถุงอาหารหมา ยกขึ้นรถ วางเรียงของ เหนื่อยมากกกก ฮ่าๆๆ
  • ก้อบอกให้พิจรณาผมคนนึงครับ

ถึงไหนถึงกันครับ
  • ส่งใบสมัครมาเลย
  • ลดกันครี่งๆๆ เลยหรอครับ ..........
  • ป๋ารับสมัคร งานหรอ ครับ
  • เห็นใจครับ ขอให้ขายได้ไวๆ :)
  • nititorn169@hotmail.com สนใจครับช่วยกรุณาส่งข้อมูลกับภาพด้วยนะครับ
  • อยากได้รูปครับ ttsongkan@hotmail.com
  • thananetr@hotmail.com สนใจครับ

ขอบคุณครับ
  • bas_enter2@hotmail.com สนใจครับช่วยส่งข้อมูลกับรูปล่าสุดให้พิจานณาหน่อยครับ
  • ส่งรายละเอียดพร้อมรูปให้ทุกท่านแล้วนะครับ ใครได้ไปไม่ผิดหวังหรอกครับคุ้มจริงๆ ไม่ต้องรอถึงโต ไม่ต้องรอบรีดลูก แค่มีช่องทางตลาดต่างประเทศ สำหรับลูกของ BIZMARKIE เปลี่ยนมือตอนนี้ก็คุ้มแล้วครับ อันนี้สำหรับผู้ที่มองอย่างธุรกิจ สำหรับผู้ที่เลี้ยงด้วยความรักและชื่นชอบในสายของ BIZMARKIE ยิ่งไม่ผิดหวังครับเก็บไว้ทำแม่พันธุ์ได้สบายเลยครับกระดูกมาเต็มครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ
  • teerarat_1986@hotmail.com ผมสนใจมาก รบกวนส่งรูปมาให้ดูหน่อย
  • คุณtanakrit สู้ๆนะคะ บ้านแองจี้ก็ท่วมค่ะ น้ำเข้ามาชั้นล่างประมาณครึ่งแข้ง โชคดีที่ยังมีชั้น 2ให้นอน แต่ก็ต้องพายเรือออกมาทำงานทุกวัน เจ้านายเข้าใจดีที่มาสายไม่ว่าอะไร และเราก็ต้องสู้กันต่อไปค่ะ ยิ้มไว้นะคะ^^
  • opors@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • Ok ครับ ได้รับเมล์แล้ว พรุ่งนี้เดินทางไปรับสุนัขครับ...หมวดยุทธ(ปราณบุรี)
  • โอ้ว ไปปราณซะแล้ว
  • ขอบคุณหมวดยุทธมากครับที่ช่วยดูแลต่อครับ ผมเชื่อว่าสุนัขตัวนี้ต้องแทนคุณหมวดได้แน่ครับ
    ขอโทษหมวดเป๋ด้วยนะครับผมมีความสามารถดูแลได้แค่นี้ครับ ต้องขอพักบูลลี่เพื่อดูแลครอบครัวก่อนครับ ถ้าพร้อมจะกลับมาเลี้ยงอีกแน่นอนครับ
    สุดท้ายขอบคุณพี่มาร์คมากครับ คอมเมนท์ของพี่สร้างเครดิตให้กระทู้ผมได้มากครับ ขอบคุณจากใจจริงครับ
  • ยอมขาดทุนขนาดนี้ก็แสดงว่าลำบากจริงๆ ดีใจด้วยครับ
  • สู้ๆนะครับพี่กิต ยังไงก็เอาใจช่วย

ปีนี้โดนกันถ้วนๆหน้าจริงๆครับ :o021:
  • เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ผ่านไปด้วยดีครับ คุณ tanakrit
  • ส่งน้องขึ้นรถหมวดยุทธเรียบร้อยแล้วครับ ดีใจครับที่หมวดเห็นอุทานว่ามันใหญ่และดูดีกว่าในรูปอีก และสบายใจแล้วครับน้องได้มีที่ออกกำลังกายเต็มที่ และมีคนคอยดูแลอย่างถูกวิธี
    ขอบคุณมากครับยีนส์ คุณเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดคนหนึ่ง โอกาสหน้าพร้อมเมื่อไหร่ขอเข้าสังกัดPG ด้วยคนนะครับ สมัครกันตรงนี้เลย
    ขอบคุณพี่ๆ และเพื่อนๆ ในpitbullzone อีกครั้งนะครับ ไม่นานครับขอเวลาตั้งสติและหาสตางค์เลี้ยงครอบครัวก่อนครับ แล้วเจอกันครับ
  • เอารูปมาลงแสดงความเปลี่ยนแปลงให้ดูด้วยนะครับ
  • ถึงปราณเรียบร้อยแล้วครับ..ประทับใจมากครับ..ขอขอบคุณคุณtanakritมากครับ..
  • เยี่ยมๆจบด้วยดี เย้ๆอัพให้ชมด้วยนะครับ
  • ขอรูปและรายละเอียดด้วยคนครับผม
    ppattanaa@hotmail.com

ขอบคุณครับ