ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อตัวเอง หรือเพื่อใคร??
  • ทหารหนึ่งนาย มีค่ากว่าไอ้พวก ส.ส. พันเหี้ยทุกตัว
  • คุณ jutaro หมายถึงเขาคนนั้นกำลังจะกลับมาแล้วสินะครับ???? ถ้าอย่างนั้นชาวม็อบฝ่ายตรงข้าม ก็คงกลับมาด้วยหลังน้ำท่วม ... เฮ้อ ประเทศไทย

:o034:
  • :o010: ใครจะไป ใครจะมา มันไม่สำคัญหรอกครับ ด่ากันไป ด่ากันมา เขาก็ยังเสวยสุขกันอยู่เหมือนเดิม
  • ไม่แน่นะปีที่แล้วเผาเมือง ปีนี้น้ำท่วมเมือง ปีหน้าอาจจะเลือดท่วมเมือง ดูแล้วเวรกรรมประเทศไทยเยอะเหลือเกิน ผมชักจะเชื่อแล้วว่าพิธีเทเลือดสาปแช่งบ้านเมืองของไอ้หมอผีจัญไรที่ทำไว้เมื่อปีที่แล้วจะขลังจริงๆ
  • เรื่องอภินิหารเหนือธรรมชาติ นักการเมืองเราทำได้ ไม่อายด้วย แต่ทำประเทศชาติให้เจริญทำกันไม่ค่อยได้ เรื่องทำความดี พวกเหี้ยนี่มักจะเหนียม ฮา .....
  • แปลกจิงกระทู้นี้ ไม่มี คุนคนนี้ tongtae55 มาโวยวาย 55555

เหน ว่ารัฐบาลไม่ได้เรย tongtae55 ออกตัวแรงตลอด
  • คุณhoniie003จะไปเหนบแนมเค้าทำไมคัฟอยู่กันอย่างสงบสงบอะดีแล้วผมคิดว่่าช่วงนี้เค้าอาจจะเบื่อๆเรื่องการเมืองเลยไม่อยากจะเข้ามาดูแค่นั้นเอง
  • ได้แต่กลิ่นเน่าๆๆ ของนักการเมือง แข่ง กับ กลิ่น เน่าๆๆ ของน้ำเลยจริงๆๆ
  • น้ำท่วมใหญ่ครั้งนี้ก็มีดีอย่าง คือมีเรื่องราวเลวๆของรัฐบาลที่อาจจะทำให้เสื้อแดงหลายๆคนกลับใจ(หรือเปล่า)เมื่อเห็นธาตุแท้ความเลวของรัฐบาลที่ตัวเองเทิดทูนอยู่ ถ้ายังรักอยู่ก็เกินเยียวยาแล้วครับต้องบำบัดอย่างเดียว ส่วนใหญ่ก็จะแก้ต่างว่าโดนใส่ร้าย ทำคลิปปลอม ฟังความข้างเดียว ตอบไปต่างๆนานา ไม่แน่สิ่งศักดิ์สิทธิ์ในไทย อาจจะส่งวิกฤติมาให้รัฐบาลระยำอันนี้ แสดงตัวตนของมันไวไว ให้คนที่งมงายอยู่กลับใจ ล้างใจไหลไปกับสายน้ำ ไม่หวนคืนมาอีก
  • :o010: พักกันหน่อยดีไหมครับ
  • จริงๆแล้วตอนนี้เราก็รู้แล้วว่ารัฐบาลมันทำเพื่อใคร..ให้ทุกท่านพยายามติดตามข่าวให้ดีๆครับช่วงนี้..แล้วทุกคนจะรู้ว่ามันระยำมาก คิดการไกล...มากๆ
  • พวกมึงน่ะเลวได้ใจจริงๆ กูล่ะสงสารประชาชนตาดำๆจริงๆ ขอให้พวกมึงเจอทางนรกเร็วๆนะ ศปภ.(เหี้ยมาก)