ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ครั้งแรกของขันโตกกับ F1 ครับ
  • ไม่สนใจอย่างอื่นเลนนอกจากกระสอบ F1image
    ไฟล์แนบ
    ครั้งแรกระหว่างขันโตกกับ F1.jpg 15K
  • ขนาดนั้นเลย อิอิ
  • ทิ้งทุกอย่างเลยครับพอเอากระสอบวางที่พื้น กระดูกของโปรดไม่เอาเลย ก็เลยให้ลองสัก 2 กำมือ เห็นเขาทานแล้วอย่างทานเอง น่าอร่อย วันหลังผมจะถ่ายรูปตอนเขาทานมาให้ดูครับ :)
  • ผมไปถามร้านแถวบ้าน เค้าบอกว่าเดี๋ยวมาวันจันทร์บ้าง มาวันพรุ่งนี้บ้าง เค้าผลัดไปเรื่อยๆไม่รู้ได้วันไหน ว่าจะโทรสั่งอ่ะครับ อยู่พนัสหายากมาก
  • คือถ้าร้านสั่งมา เราก็จะบอกว่าคิวส่งได้วันไหน แต่ของจะถึงร้านวันไหนคงบอกไม่ได้ครับ :-D
  • หมากำลังโต กินถุงม่วงนี่สมบูรณ์ทุกตัวคับ Confirm
  • ยอมรับเลยว่าช่วงนี้เอฟวันแรงจริงๆ ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสนับสนุนนะครับ
  • f1 อนุภาพ รุน แรงมาก ต่อการกิน ของ สุนัข ที่เคยกินอาหารยี่ห้ออื่นๆๆ .........
    ผมคนนึงที่เคย โพส ลักษณะเดียวกันนี้มาก่อน
    เพราะ งง ทำไมมันกิน จังว่ะ 555+
    ขอให้ f1 อยู่คู่ กลุ่มผู้เลี้ยงสุนัขใน ไทย ไปนานๆๆ ครับ :063:
  • มันใจว่าถ้าราคาเท่ากัน เอฟวัน คุณภาพดีกว่าเยอะครับ
    และถ้าคุณภาพเท่ากันราคาก็แพงกว่าเอฟวันอย่างน้อยสองเท่าครับ

ตอนนี้โรงงานก็ขอปรับราคาอีกแล้ว เพราะวัตถุดิบขึ้นราคา แต่โชคดีที่ยอดขายสูงมากก็พอประทังต่อไปได้
    และเราจะพยายามยืนราคาไปให้นานที่สุดครับ ฝากพวกเราประคับประคองหน่อยนะครับ

ผมอยากให้เอฟวัน เป็นอาหารขวัญใจมหาชนแบบนี้ตลอดไปครับ
    เจ้าของอาหารอาจจะตอบกระทู้กวนทีนไปบ้าง ก็แกล้งๆมองไม่เห็นเด้อ
    อยากให้สังคมเราเป็นสังคมคนคุณภาพอย่างแท้จริงครับ
  • ตอนนี้กินยูคาอยู่ค่ะกำลังจะหมดแล้ว แต่ จะเปลี่ยนเป็น F1 เ้ลยได้ไหมค่ะ (ยูคา สู้ราคาไม่ไหวค่ะ)
  • รับประกันได้เลย ใช้แล้วติดใจไม่กลับไปยูคาแน่นอนครับ เงินที่เหลืออย่าลืมแบ่งบางส่วนไปทำบุญด้วยนะจ๊ะ อิอิ