ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกบูลลี่
  • พ่อ แรมโบ้ เรสบูลลี่สายพ่อแม่ (ติดต่อเจ้าของเดิมไม่ได้ครับเลยไม่ได้ใบมาเลยไม่ทราบว่าสายใครครับ)
    ใครพ่อทราบบอกด้วยนะครับ
    แม่ LION ก็อตติ100 สาย ฟังกัส พ่อ กัส + แม่ ไดม่อน
    ลูกสุนัขเกิด 22 ตค 54 มีทั้งหมด 4 ตัวเพศเมียทั้งหมด
    รูปไม่ค่อยชัดครับจะถ่ายเพิ่มภายหลังครับ
    สนใจคุยกันได้ครับ ประการ 088-0590490 หนองบัวลำภู
    ตอนนี้ลูกหมาใหญ่กว่าขวดน้ำสิงห์ ขวดลิตรแล้วครับ ครบ45วันปล่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพพิเศษ.JPG 137K
    ภาพพิเศษ2.JPG 86K
    รวม.JPG 248K
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพพิเศษ.JPG 137K
    ภาพพิเศษ2.JPG 86K
    รวม.JPG 248K
  • พ่อ แม่หมาสวยดีครับ ขายหมดไวๆ นะครับ =D>
  • รูปเพิ่มเติมครับเอารูปหมู่ไปดูพรางๆก่อนนะครับ
    รับประกันหนา กระโหลกใหญ่ เตี้ยสั้น แน่นอนครับ
    น้องหมาเดินแข็งแรงเมื่อไรจะลงรูปอีกครับimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    แรมโบ้1.JPG 206K
    SDC14776.JPG 259K
    SDC14785.JPG 233K
  • ราคา เท่าไหร่ค่ะ อยากทราบค่ะ
  • ขออภัยนะครับรบกวนเข้าไปดูที่หมวดกระทู้ทั่วไปนะครับผมลงรูปใหม่พร้อมรายละเอียด
    ที่นั่นหัวข้อ ขายลูกเรสบูลลี่+ก็อตติ100 ครับเพื่อประกอบการพิจารณาครับ
    ขอบคุณที่เข้าชมครับ