ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สรุปงานเลื่อนไหมครับ
  • งานที่จะเกิดขึ้นในเดือนหน้านี้สรุปเลื่อนรึเปล่าครับ
  • งานเราคงต้องเลื่อนออกไปก่อน เพราะว่าน้ำท่วม ทั้งเรื่องสถานที่ก็ไม่สะดวก
    และหลายท่านคงยังไม่พร้อมที่จะพาหมามาประกวดในช่วงนี้ด้วยครับ

รอเราปรึกษากันถึงช่วงเวลาที่เหมาะสมแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
    เรามีการจองสถานที่วางเงินัดจำไปแล้ว ตั๋วเครื่องบินก็จองไปแล้ว
    แต่ติดปัญหาดังกล่าวข้างต้น จึงจำเป็นต้องเลือนวันจัดงานครับ
  • สู้สู้ครับ
  • สวัสดีครับ งานนะมีแน่แต่คงต้องเลื่อน วันเวลาออกไป หาวันที่เหมาะสม

เอาแบบว่าทุกคนพร้อม มีมีกะจิตกะใจ มีความพร้อมให้มากกว่า นี้

ทุกวันนี้โดน น้องน้ำเล่นซะอ่วม แบบคั้งหลักไม่ติดกันเลย

ป่านนี้ บางคนยังรวบรวมจิตใจไม่ได้เลย

เราใช้วิกฤตนี้ให้เป็นโอกาศ ผมเสนอว่าเราพิทบูลต้องเข้มแข็ง

พวกเราต้องกลับมาสู่ ยุคความสามัคคีกันอีกครั้ง แล้วครับ

• หนักจริง ๆ ครับบ้านผมอยู่บางบัวทองน้ำไม่ลดเลยกลายเป็นน้ำขังเน่าระดับหน้าอก ตอนนี้ผมแฟนพ่อแม่หมา 2 ตัวนอนอยู่ในอพาทเม้นห้องเดียวกัน (ที่นี่ไม่ให้เลี้ยงสุนัขแต่เขาเห็นใจคนไม่มีที่ไปแล้วเราก็ไม่ทำให้เพื่อนร่วมอาศัยเขาเดือดร้อนเขาก็เลยไม่ว่าอะไร) ยังไงผมขอสนับสนุนอีกหนึ่งเสียงครับเพื่อกลับคืนสู่ความสามัคคีอีกครั้ง ส่วนเรื่องงานผมไม่พลาดแน่นอนครับ จะติดตามไปตลอดครับ
  • งานนี้ใครไม่โดนถือว่าพลาดการเป็นส่วนหนึ่งของประวัติศาสตร์ครับ
    แมร่งเละตุ้มเปะไปหมด กระทบการดำเนินชีวิตตามปกติและนี่ก็เป็นเดือนแล้วยังกลับมาใช้ชีวิตตามปกติไม่ได้
  • สู้ๆคะ เป็นกำลังใจให้พี่ๆๆทุกคน ไว้เจอกันวันงานเช่นกันคร่าาา :013:
  • เย็นนี้จะกลับไปอยู่บ้านแล้น ก่อนที่หมาจะเป็นง่อย