ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยฮ้าฟ
  • น้อง burin 2 เดือนครึ่ง อยู่บางบัวทองแต่น้ำท่วมอยู่เลยย้ายมาที่สุทธิสาร ฮ้าฟฟฟimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2930.jpg 16K
    IMG_2931.jpg 16K
    IMG_2932.jpg 14K
    IMG_2933.jpg 16K
    IMG_2935.jpg 18K
  • มองรูปไม่ออกเลย ถ่ายรูปแบบนี้มองยาก น่าจะถ่ายมาดูใหม่นะ
  • น้องซนมากอยู่ไม่นิ่ง...จะพยายามใหม่ครับ
  • พ่อ+แม่ชี่อไรคับพี่
  • สุทธิสาร ช่วงไหนครับ?
  • พ่อชื่อ scud ครับ แม่ชื่อ lucy ครับ
    ผมอยู่ซอยสบายใจครับ
  • โอ้ มาจากสายเหนือเลย รับรองแจ่มครับ ไม่ต้องบรรยาย
  • ขอบคุณครับ แต่ตอนนี้ซนและดื้อมากเลย
  • ไลก้า F1 พ่อ scud + lucy เหมือนกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC_0446_resize_resize.JPG 126K
  • เยี่ยมครับ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับไม่ทราบว่าอยู่ที่ไหนครับ
  • อยู่ลพบุรีครับ ยังไม่ตัดหูหรอคับพี่ รูปนี้เพิ่งพาไปตัดหูมาได้ 1 ชมคับ มีโอกาสคงได้เจอกันครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0417-11.jpg 122K
  • คิดว่าจะไม่ตัดอะครับกระดูกน้องไม่แข็งเกรงว่าตัดแล้วจะล้ม มีโอกาสได้เจอกันนะครับ ติดต่อกันไปเรื่อย ๆ นะครับ ให้กลุ่มพิบูลเราแข็งแรงและน่าอยู่อย่างนี้ตลอดไปนะครับ แล้วสุนัขเป็นยังไงบ้างแล้วครับเริ่มฝึกรึยังครับ ของผมตอนนี้เขาฟังผมแล้วแต่คนในบ้านสั่งเขาไม่ฟังเลยกำลังพัฒนาอยู่ครับ
  • ใจเย็นครับ เขายังเล็กอยู่ค่อยๆเป็นไป ของผมก็เริ่มฝึกอยุ่ ฟังบ้างดื้อบ้างตามประสาเด็กละครับ ของพี่ตัวผู้-เมียคับ
  • ตัวเมียครับ f2 อะครับ