ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เศร้าแทนซีซ่า
  • เวรกำ 2 ปีแล้วพี่น้อง
  • ถึงว่าเด่วนี้ผมดูซีซ่าร์ไม่เห็นไอตัวสีน้ำตาลเลย
    เห็นแต่ไอตัวสีเทา

แล้วมันเป็นไรตายอ่ะคับ
    เศร้าจัง
  • ตายตั้งแต่ กุมภาพันธ์ 2553 แล้วครับ ตายตอนอายุประมาณ 16 ปี ก็คงเพราะโรคชราแหละครับ นั่นคือสาเหตุที่เขาไปเอาจูเนียร์ พิทบูลสีเทามาเลี้ยง เพราะอยากให้จูเนียร์ (ชื่อเต็มคือ Daddy Junior) ได้เรียนรู้ทุกอย่างจาก Daddy และโตมาเป็นพิทบูลที่จิตประสาทเหมือนกับเจ้า Daddy ครับ
  • เลี้ยงดูดีๆนะคับจะได้อายุยืนหมือน Daddy