ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Bully_หลาก_Style (แอบถ่ายมา)
  • ได้ไปพบเจอ เจ้า Bully ที่บ้าน คุณป๊อป (ชลบุรี) ที่ผมนำเจ้าคุโร่ ไปฝากเลี้ยงไว้ ช่วงน้ำท่วม
    น่ารัก น่ากอดทุกตัว แอบถ่ายมาได้ 3 ตัว
  • ตัวแรก ชื่อ "สิบล้อ"

imageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1391.JPG 102K
    100_1392.JPG 76K
  • ตัวสอง "น้องลำใย"

บ้าพลัง ขี้เล่น น่ารักมาก

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    100_1381.JPG 66K
    100_1380.JPG 74K
    DSC00050.JPG 85K
    DSC00051.JPG 116K
  • ตัวสาม "น้องขนุน"

image
    ไฟล์แนบ
    100_1372.JPG 67K
  • สิบล้อตัดหูที่ไหนมาครับ เพราะผมอยู่สัตหีบ ตัดได้สวยมากๆ
  • :063: สวยๆๆ ทั้งนั่น ครับ
  • เดี๋ยวผม ถามพี่เค้ามาให้ ครับ ว่าตัดร้านไหน / วันเสาร์-อาทิตย์ นี้ ผมก็ไปหาพี่เค้าอีก
    แล้วจะถ่ายรูป ชัดๆ มาให้ดูอีก ยังเหลือ Bully อีกตัวที่ยังไม่ได้ถ่ายมา

(แอบถ่าย)เฉพาะตัวหมานะครับ ส่วนเจ้าของผมขออนุญาต พี่เค้าแล้ว
  • ชอบน้องขนุนอะคับได้มาจากที่ไหนเนี่ย
  • ขอบคุณพี่เจ้าของกระทู้มากครับ
    น้องขนุนน่ารักมากจริงๆครับ ผมกำลังหาลายแบบนี้อยู่ แต่ไม่ชอบแนวบูลลี่ครับ
  • ผมว่าคุณpower_puff_jrs ต้องรีบหาหน่อยละคับสเป๊คเดียวกันเลย ถ้าช้าระวังผมเจอก่อนนะ
  • ครับผม มีอยู่คอกหนึ่งที่เชียงใหม่ ไกลไปหน่อย แต่ลูกหมาพี่เค้าออกแนวนี้ครับ น่ารักมาก
  • ชอบเจ้าขนุนอีกคนครับสีสวยรูปร่างดีชอบๆครับ ถ่ายรูปมาให้ดูอีกน่ะครับ
  • คุณ power_puff_jrs ตอนผมได้ เจ้าคุโร่มา มีหมาในคอกเดียวกัน ลายคล้ายๆ เจ้าขนุน ตัวที่หน้าสีขาวๆ
    ส่วนอีกตัวที่คู่กันในรูป คือ หมาผม

ตัวหน้าขาวเค้าขายไปแล้ว ตัวนี้มันได้ลาย ของ ตามันมา (เจ้าขิง) เหมือนกันมาก
    เสียดายที่เจ้าขิง เสียไปแล้ว

รูปเจ้าขิง

image

รุ่นหลาน

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2866.JPG 71K
    DSCF2883.JPG 30K
    DSCF2886.JPG 30K
    DSCF2892.JPG 30K
  • สวยมากๆเลยครับ ผมว่าต้นๆหรือกลางปีหน้า จะหามาเลี้ยงเป็นเพื่อนซี้สักตัวครับ ตอนนี้กำลังอ่านๆศึกษาอยู่ครับผม :063:
  • ไอ้อย่างงี้เค้าเรียกบูลลี่ยุคแรกๆหรือป่าวครับ หุ่นมันเท่ สมาทดีครับ ตาตี่ๆดูจิตๆดีครับ รูปร่างก็ทำกิจกรรมได้เชียร์ครับถ้ามีรูปเอามาลงอีกน่ะครับผมชอบเก็บรูปหมาแนวนี้ไว้ดูเล่นอ่ะครับ ขอบคุณครับ
  • เจ้าขิงบาดตามากมาย><รุ่นหลานนี่ขายรึป่าวคับ ชอบสุงๆหน้าขาวๆยังงี้ละใช่เลย
  • เดี๋ยวนี้ไม่มีคนเล่นบูลลี่สายเก่าสวยๆแล้วหรอคับ
  • ขอลงบ้างนะครับ.image
    ไฟล์แนบ
    09102010111_resize.jpg 55K
  • ตัวนี้ ลูกครับ..
    image
    ไฟล์แนบ
    PIC_1389.JPG 131K
  • อื้ม ได้มาจากเพชบุรีรึป่าวคับ พ่อสวยมาก ตอนนี้มีครอกใหม่แต่รู้สึกจะขายหมดไปแล้วเมื่ออาทิตที่แล้ว เห็นตัวข้างบนแล้วคิดถึงเจ้าสตาง ขี้เล่นมาก
  • ใช่ครับ.ได้มาจากเพชรบุรี ของพี่ก็มาจากคอกนี้หรอครับ
  • ป่าวคับผมยังไม่ได้ซื้อคับ เคยไปดูคับแต่ไม่ทันเหลือแค่สองตัว จาก12 เลยยังไม่อยากตัดสินใจ รอครอกหน้าดีกว่าคับ เห็นป้าแกใจดี เลยไปนั่งเล่นกับเจ้าสตาง ตัวพอๆกับในรูปอะคับน่าจะครอกเดียวกัน ลายเสือทั้งตัว ป้าแกเก็บไว้ทำพัน
  • อ๋อ.. เจ้าสตางค์ ผมว่าน่าจะคนละครอกอะครับ คนละพ่อเเม่ด้วยมั้งครับถ้าจำไม่ผิด(รึป่าวนะ)
    ของผมตัวนี้ พ่อเจ้าโอเล่ ตัวรูปบน ส่วนเเม่ ซูริค สีเดียวกับพ่อเลยครับ. ส่วนคลอกหลังๆ พ่อเดียวเเต่เปลี่ยนเเม่
    ตัวเมียอีกตัว ที่ชื่อ น้ำตาล ครับ. ส่วนสตางค์เขาเอามาจากที่อื่นรึป่าวไม่เเน่ใจครับ..
  • คุณ power_puff_jrs ผมสืบมาให้แล้ว เจ้าขนุน ตัดหูที่ เมืองชลสัตวรักษ์ อยู่ในตัวเมืองชล ใกล้ๆเฉลิมไทย ที่นี่ตัดหูสวย

ส่วนเจ้าขิง Bully หุ่นเท่ห์ เป็นลูกชายของ TAMA แม่ก็เป็น Bully
    แต่ลูกที่ออกมา ตัวใหญ่ หุ่นเพรียว ดุด้วย ดูแล้วคล้ายๆ สายกัด,สายโชว์
  • รูป TAMA ได้ลงปกหนังสือ Amercan Pitbull

image

image
    ไฟล์แนบ
    TAMA1.jpg 14K
    TAMA2.jpg 57K
  • ของผมตัวเมีย อยู่กาฬสินธุ์ ครับ
    ผสมแล้วครับ กำหนดคลอดปีใหม่พอดี
    image
    image

นี้เจ้าบ่าวครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    CIMG3485.JPG 236K
    CIMG3422.JPG 232K
    big-bow 3.jpg 165K
  • ติชมด้วยนะครับ
  • สวยครับ...เจ้าสาวสีสวยดี
    เจ้าบ่าวก็หล่อ เป็น Bully ใช่มั้ยครับ
  • ขอบคุณคุณพี่KUROเป็นอย่างมากครับ :063: