ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการติดต่อคุณชนน์ พัทลุง
  • ขอโทษสมาชิกท่านอื่นๆด้วยครับ ---ต้องการติดต่อคุณชนน์ พัทลุง เรื่องลูกหมาสายกัดครับ
    ถ้าทราบแล้วโทรกลับ 0819267769
  • จะติดต่อซื้อลูกสุนัขหรอครับ..........
  • ใช่ครับ- ตามมา3วันแล้วยังติดต่อไม่ได้
  • ลิงค์เก่า.........
    http://pitbullzone.com/community/discussion/25684/ขายลูก-สายใช้งาน#Item_17
    ลุกสุนัขเหลือ F2-F3 ครับ
    ชนปล่อยให้ตัวนึงแล้วแต่จะเลือกเอา เขาเก็บไว้ตัวนึง ...........

ไม่ทราบอยุ่ที่ไหนครับ
  • F2-ลายเสือ ชลบุรีครับ มือถือเขาติดต่อไม่ได้
  • ผมติดต่อไม่ได้เช่นกัน ....... เดี๋ยวผมจะบอกเขาให้ครับ
    ไม่ทราบคุณชื่อว่า อยุ่ จ.ไหนครับ

ข้อมุลเบื่องต้น
    f2 ลายเสือ ตัวหนา กระดูกใช้ได้
    f3 ออกแนวเล็กกระทัดรัด
  • ขอบคุณครับ , สนใจ F2 ครับ , อยู่ ชลบุรี , ชื่อ ดัช ครับ
  • ครับเดี๋ยวผม จะ บอกให้เขาติดต่อกลับไปให้ครับ ...............
    แต่ชล ส่วนใหญ่ เขาส่งกันทางไหน สะดวกทั้งผุ้ส่งและผู้รับ มากที่สุดพอทราบป่าวครับ
    ผมได้บอกชนน์ให้ ...........
  • ทางเครื่องบิน-ลงสุวรรณภูมิ ก็ได้ครับ
  • โอเคครับ เดี๋ยวผม ได้บอกเขาให้ครับ ............ :>
  • ขอโทษด้วยครับคุณดัชพอดีบ้านน้ำท่วม โทรสัพผมตกน้ำเอาไปซ่อมยังไม่ได้เลยเดี๋ยววันนี้ผมจะไปซื้อใหม่ ใช้เบอร์เดิมครับ ผมเอาเบอร์แม่โทรไปแล้ว 2 ครั้ง คุณดัชคงนอนอยู่ เดี๋ยวไงก่อนเที่ยงผมจะโทรไปอีกที ต้องขอโทษด้วย
  • พี่ชนที่บ้านน้ำท่วมหรอพี่ ถึงไหนแล้ว
    แถวบ้านผมปริ่มๆคลองเลย
    ผมว่านเองพี่จำได้มั้ย
  • ว่าอยู่ทำไมดทรไม่ติด .................
    นึกว่าหนีไปลาว กับ ไอ้ โก้ ซะแล้ว :-D อิๆๆๆๆ
  • @ครับว่าน น้ำท่วมช่วงฝนตกหนัก3-4วันอ่ะตอนนี้ลดแล้ว หายไปเลยเห็นว่าจะเข้ามาหา เบอร์ว่านเบอร์ไรหรือโทรมาคุยกันบ้าง
    @ตี๋ เซ็งเลยผมเบอร์หายหมดไม่ได้ติดต่อใครเลย วันอังคารเดี๋ยวผมไปหาดใหญ่ ไปส่งหมาให้คุณดัช เที่ยวบ่ายโมงแต่คงไปถึงเที่ยง ว่างๆเจอกัน
  • หวัดดีพี่ชล สบายดีไหมเอ่ย :-))