ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านก็รัก ภาคพิเศษครับ
  • ตอนนี้ข้าวเหนียว 1 ปี 2 เดือนแล้วครับ เคยคิดจะฟิตทำหมากล้ามแต่พอเอาเข้าจริงๆ คนจะตายก่อนหมาเอา ผมยอมรับพี่ที่ฟิตหมาแล้วละครับว่าพี่ๆ ทุกคนสุดยอด ตอนนี้เลยเหลือแค่เลี้ยงไม่ให้มันอ้วนพาหมาออกกำลังกายเท่าที่คนจะไหว แต่ก็ดีอย่างเราได้ออกกำลังไปด้วย สุขภาพดีทั้งคนทั้งหมา ฝากติชมด้วยนะครับ ขอเริ่มจากตอนเด็กเลนะครับimageimageimageimage
    ต่อเลยครับ
    imageimageimageimageimageimageimageimage

ตามด้วยพ่อกับแม่ของข้าวเหนียวครับ ขนุนและชิคก้าimageimage
    ไฟล์แนบ
    BB1.jpg 113K
    BB2.jpg 117K
    BB3.jpg 110K
    BB4.jpg 121K
    A2.jpg 222K
    B5.jpg 198K
    B4.jpg 230K
    B1.jpg 167K
    AA1.jpg 101K
    AA2.jpg 116K
    AA3.jpg 120K
    AA4.jpg 105K
    AA6.jpg 108K
    AA5.jpg 108K
  • ชอบเชือกลากครับอยากลองทำดูบ้างขอสูตรได้ไหมครับ
  • มีโอกาสไปปราจีนเมื่อไหร่ผมจะแวะไปเยี่ยมครับ :-D
  • @aumton ผมจะถ่ายรูปชัดๆมาให้ดูอีกทีนะครับ ทำสำหรับออกกำลังกายนะครับ ถ้าลากหนักๆ ผมไม่แนะนำครับ
    @X_YoungTurk ยินดีครับ ผมก็ผ่านโคราชบ่อยยังไม่มีโอกาศแวะทักทายเลย ถ้ามีดอกาสจะแวะไปครับ