ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

บ้านน้ำท่วมหาซื้อ F1 ไม่ได้ครับ
  • ผมเก็บไว้สองกระสอบก็ใกล้หมดแหละ สู้ๆครับ
  • ปากช่องร้านไหนครับพี่มาร์ค และอยู่ตรงไหนหว่า
  • ร้านเอ็นวี อยู่ข้างธนาคารธนชาติครับ
  • พี่มาร์คมาส่งที่สาทรถนนเย็นอากาศได้ไหมคะพี่ ไปพระราม2ไม่ถูก

ปล. หมาที่บ้านกินข้าวกับปลากระป๋องทุกวันจนมันจะกลายร่างเป็นปลาซาดีนแล้วพี่
    ปาหนัน
  • ช่วงนี้เน้นลงตามร้านก่อนครับน้องสาว ยกเว้นเป็นทางผ่านก็จะแวะส่งให้ เนื่องจากว่ามันส่งไม่ทันจริงๆ คนงานหยุดหลายคนครับ พี่เองก็ต้องลงมาช่วยส่งด้วยครับ รถก็ติดมากไปได้วันละสองที่ก็เก่งแล้วช่วงนี้ ตามบ้านเลยต้องขอร้องให้ไปซื้อตามร้านไปก่อนครับ
  • ของเขาดีจริง ๆ หมาผมลองใช้มาแค่ 20 วัน น้ำหนักขึ้นมา 4 กิโลกรัม ดูแล้วไม่อ้วนแต่น้ำหนักดี
    ตอนนี้อายุ 2 เดือน 10 วัน น้ำหนักเกือบ 10 กิโลกรัม
  • อำนาจก็หมดครับป๋า (อรุณประเสริฐสัตวแพทย์)ตอนนี้ให้ลูกน้องกินอย่างอื่นไปก่อน แต่มันก็ไม่ค่อยกิน ส่งมาแบบถุงยังชีพได้ไหมครับ..555..(ขำๆ เด้อ) ตอนนี้ต้องการมากครับ
  • ไม่แน่ใจที่ร้านเขาได้สั่งมาหรือยังนะ ตอนนี้คิวส่งยาวไปจนวันศุกร์แล้ว ก็พยายามเร่งจัดส่งให้อยู่ครับ โดยเฉพาะตามร้านนี่จะรีบส่งเลยเพราะคนเดือดร้อนกันเยอะครับ
  • ได้ถุงม่วงแล้วครับ พี่เขาแบ่งให้ ถุงสุดท้าย ร้าน ด็อก สุราษฏร์ครับ

พีมาร์คสู้ๆนะครับ
  • ตั้งแต่วันพรุ่งนี้ คาดว่าทุกอย่างจะเริ่มเข้าที่เข้าทางมากขึ้น ตอนนี้ผมย้ายกลับเข้าบ้านเรียบร้อยแล้วครับ
    และเดือนหน้าจะถอยรถออกมาเพิ่มอีกหนึ่งคัน เพื่อให้การส่งของเร็วขึ้นครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
  • ป๋า อาหาร f1 ตัว ท๊อป สุด อยากให้ ป๋า ทำกระสอบเล็กบ้างจังครับ ..............
  • f1 แดง อยากให้แบ่งถุงเล็กเหมือนสีม่วงจังเพื่อความสดใหม่ครับ ตอนนี้ใช้ทั้งสีม่วงและสีแดงกับพิทบูล2ตัวสีม่วงหมดก่อนอีกครับพี่ f1ตอนนี้ที่สตูลมาแล้วครับเพิ่งไปเอามาเมื่อวาน
  • อายุอาหารส่วนมากจะประมาณสองปี แต่เอฟวันไม่เคยเกินสองเดือนก็หมดแล้วครับท่าน
    เปิดถุงแล้ว ปิดดีๆ หกเดือนสบายๆครับ อาหารนอกยังไม่ทันเปิดถุงก็อย่างน้อยหกเดือนแล้ว :-D
  • พี่มาร์คคับ ผมอยากสอบถามเรื่องอาหาร f1 ที่เชียงใหม่นี้มีร้านไหนที่ยังเหลือขายอยู่บ้างคับ ขอบคุณคับ
  • มีทุกร้านครับ ส่งไปแล้ว
  • ของลำปางขาดอ่ะครับพี่มาร์ค เห็นแกบอกว่าสั่งตั้งแต่วันศุกร์ที่แล้ว ยังไมไ่ด้ของเลยอ่ะครับพี่
  • น้องได้มาหลายกระสอบรับฝากซื้อ ฝากสั่งได้ครับ

คนเลี้ยงหมาเหมือนกัน

0849126769 บัส (กทม.แยกวุฒากาศตลาดพลู)
  • หากสั่งของมา การส่งไปใช้เวลาไม่เกินหนึ่งอาทิตย์ครับ นี่พูดแบบเผื่อมากๆแล้วนะครับ ใจก็อยากจะบอกว่า ส่งจริงๆมันแค่ 3 วันเท่านั้นครับ แต่เผื่อให้กรณีผิดพลาดอีก 4 วัน รวมเป็นหนึ่งอาทิตย์ ดังนั้นไม่มีทางที่ร้านค้าไหนจะได้รับของช้าเกินกว่าหนึ่งสัปดาห์ครับ

หากร้านค้าบอกว่าสั่งมานานแล้วแต่เรายังไม่ส่งให้ ผมว่ามันน่าจะเกิดจากปัญหาอื่นมากกว่าครับ