ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ขอเอา RedNose มาให้ชมบ้าง คราวนี้เป็นลูกของ Jimmie-Julie
    น่าจะเป็นคอกสุดท้ายแล้วนะครับ สำหรับสายเลือดเข้มๆของ JamJam
    ผมได้มาเป็นตัว F1 ตอนนี้อายุได้~78 วัน เชิญรับชมได้เลยครับ

หน้าตาโหดตั้งแต่เล็กๆ

image
  • กระดูกขาหน้า มุมขาหลังเทพๆ

image
  • มูฟเมนท์ก็ดี

image
  • แรงขับหายห่วง หมายังพึ่ง 2 เดือนนิดๆ ดูมันเล่นซิ
    จะจิ๊ดไปไหน ยังมีเวลาอีกเยอะ

• แววตาเป็นมิตร ไม่ก้าวร้าว แน่นอนฉลาด ฝึกง่าย
    เรียนรู้เร็ว ไม่มีปัญหากับฝูงเลย ทุกวันนี้ผมให้เล่น
    ด้วยกันกับฝูงของผม รวมถึงผมหัดใส่สายจูง เลี้ยง
    ให้อยู่ในคอก/ในกรง ฝึกให้ติดหลักล่าม โตขึ้นจะ
    ได้ไม่มีปัญหาไม่ว่ากับสัตว์เลี้ยงตัวอื่นๆ หรือกับคน

image
  • หมาแดงตัวนี้อนาคตหมาลากใช่มั้ยพี่มุ๊? รู้นะคิดอะไรอยู่... :013:
  • จองไว้ต่อสายเลยได้มั้ยนิ่
  • ใครชอบ ขายเลย แล้วนำเข้ามาใหม่เอาแบบสุดๆ ให้บอร์ดร้อนฉ่า ทำเป็นไหม ฮ่าๆๆ
  • เอารูปที่เลี้ยงในคอกมาให้ชมกันครับ ดูมันสง่างามมากเหมือน
    เลี้ยงลูกสิงโตไว้ในบ้านเลย อิอิ

image
    image

นี้คือเสน่ห์ของเรดโน้ทพิทบูลครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2211.jpg 111K
    DSCF2216.jpg 115K
  • ขอบคุณเพ่มาร์คที่แนะนำ ใครสนใจหมาตัวนี้โทรมาล่ะกัน
    ผมขอพิจารณาคนซื้อนะครับ ถ้าคุยแล้วไว้ใจได้ผมยินดี
    ปล่อยให้ครับ

เบอร์ติดต่อผมนะครับ "มุ๊ ด๊อกฟันพาร์ค 087-124-6999"

• มาช่วยกันปลุกกระแสหมาพิตบูลแบบต้นฉบับครับ
    อยากเห็น โอลด์ แฟมของจริงในประเทศไทย ทำให้ดูหน่อย
  • ผมเอาแน่พี่ พอดีวันนี้ผมได้คุยกับพี่ท่านหนึ่ง แกบอกว่า
    เพื่อนแกที่อเมริกาเลี้ยง OFRN อยู่ หมาของเพื่อนแกไล่
    สายขึ้นไปได้ถึง 74 ปี ถือว่าเป็น OFRN แท้ๆ แน่นๆ

ผมกำลังจะจีบพี่แกว่า ถ้าได้มีโอกาสจะขอแบ่งลูกหมาของ
    เพื่อนแกที่โน้นเอาเข้ามาในเมืองไทย และถ้าโอกาสนั่นมา
    ถึงจะขอคำแนะนำในการเอาหมาเข้ามาครับเพ่
  • จัดมาอย่าช้า กำลังเซ็งๆ
  • ไล่ดูเวปดันไปเจอคนไทยที่กำลังจะสั่งหมาจากเวปนี้ http://www.redcoatkennels.com/index2.html เข้ามาพอดี (ขออณุญาตเจ้าของนำมาโพส) ....... เลือกหน้าตรงหน้า PUPPIES! จอง First ตัวผู้ซะด้วย

OFRN แบบดั้งเดิมบ้านเราไม่เห็นมีใครนำเข้ามาซักกะที สงสัยหน้าตาไม่ใช่แนวตลาด
  • ใครช่วยเอาตัวนี้มาให้หน่อย

image
    image
    image
    ขาหลังมีมุุมสวยเสียด้วย
    ไฟล์แนบ
    RL1.jpg 102K
    RL2.jpg 86K
    RL4.jpg 32K
  • ลูก Jimmie + Julie ตัวนี้โครงสร้างสวยมากครับ มุมขาดี สูงใหญ่แน่นอน จะคอยติดตามครับ :063: :063: :015:
  • พี่มาร์คจัดเองเลยพี่เอาตัวผู้มาแล้วเอาตัวเมียมาด้วยนะครับ จะรออุดหนุนลูกหมา อิอิ
  • 2 เดือนเศษยังจี๊ด ขนาดนี้ กล้ามเนื้อมุมขาสวยได้ใจเลยคับ
    สนใจนะคับแต่บ้านยังไม่เสร็จ มีโอกาสจะติดต่อคับ
  • มันไม่ขายอะดิ ถ้ามันขายก็เอามาแล้ว
  • ขอบคุณทุกๆ คห. ขอบคุณทุกสายที่โทร
    มาสอบถามนะครับ ตัวนี้มีพี่ท่านหนึ่งรับไป
    ดูแลแล้วครับิ พี่ท่านนี้พอทราบว่าผมจะปล่อย
    พี่ท่านก็เข้ามาดูตัวเป็นๆเลย ได้คุยกันกับพี่
    เค้า พี่เค้าเล่นสายกัดมาก่อน แต่ด้วยหน้าที่
    และการงานเลยต้องเบรคไว้ระยะหนึ่ง วันนี้
    พร้อมแล้วที่จะกลับมาเล่น "ออริจินอล พิทบูล"
    ผมเลยฝากให้พี่เค้าช่วยปั้นให้ครับ

ขอบคุณครับพี่แพค
  • หมาแดงมันต้องแบบนี้ สูงยาวเข่าดี แรงขับ เยี่ยม อิๆๆๆ :-D

สวยมากครับ พี่มุ๊ เหมือน ลูกสิงโต มากเลยพี่
  • อ้าวขาย ซะแล้วหรอพี่ 8->
  • สรุป พี่แพตคือคนเคราะห์ร้ายหรือ ฮ่าๆๆ

ต่อไปจัดหนักเลยดีกว่า ทีเดียวเอาให้ระเบิดไปเลย แก่แล้วจะเสียดายเพราะเล่นไม่ไหวแล้วนะ
  • หมาตัวนี้เด็ดครับ พอดีช่วงนี้ลูกหมาสองตัวของผมไปอยู่ที่ dogfunpark จะได้ทำกิจกรรมทุกอย่างได้ทุกวัน ก็ได้ไปเจอเจ้าตัวนี้เข้า สวย จี๊ดดดดดดดดดด ลองปล่อยเล่นกับพวกลูกหมาผม เล่นกันแรงสนุกสุดเหวี้ยง :063:
  • ตัวนี้เจ้าของใหม่ให้ชื่อ "Roja" ครับ เป็นภาษาสเปน
  • สวยมากๆเลยครับพี่
  • เอ้า มาช้าไปอีกเห็นน้องท่านนึงบอกว่ากัดผ้าตัวลอย อืมเสียดายจริงๆ ถ้าสละสิทธิ์ บอกผมได้น่ะครับ
  • @dogfunpark ขอบคุณคุณมุที่ไว้วางใจผมครับ
    @mafia คุณมาร์คครับ ผมขอรับเคราะห์นี้ ด้วยความยินดีครับ

ที่ผ่านมาเคยเลี้ยง Game dogs (Sorrells/Adam's Zebo) ทำกิจกรรมแบบโหดๆ ไม่ว่าจะเป็น endurance 20 กม. หรือ Dock Dog Competition คิดว่าเจ้าพวกแดงๆแบบนี้ ก็น่าจะไหวครับ ยังไงเพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่าน ช่วยแนะนำด้วยจะยินดีมาก ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ขอบคุณมากครับพี่แพทที่รับเป็นโปโมเตอร์ลูกสุนัขตัวนี้
    หวังว่าเจ้า Roja จะไม่ทำให้พี่ผิดหวังนะครับ ;-)
  • เอามาเบิ้ลให้ดูอีกครั้งความจิ๊ดดดดด
    ของหล่อน จำชื่อของเธอไว้ให้ดี "RoJa"