ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเสื้อ MUAYTHAI
  • ช่วยอุดหนุนหน่อยน่ะคับ รบกวนด้วยคับ ขอบคุณคับ คนไทยทุกคนคับ
    ไฟล์แนบ
    1290747416.jpg 171K
    muay-thai-wall.jpg 282K
    muay-thai-wall3.jpg 271K
    muay-thai-wall56.jpg 264K
  • เจ๋งครับ เดี๋ยวว่างๆดทรไปสั่งครับ
  • ซื้อสิบกว่าตัวขึ้นไป ได้ราคาส่งมั้ยครับ...?

image

image
    ไฟล์แนบ
    251136.jpg 140K
    251138.jpg 134K
  • ขอให้ขายดีๆนะครับ แบบนี้ฝรั่งน่าจะชอบ
  • ผมเองก็หนึ่งคนที่รักมวยไทยเป็นชีวิตจิตรใจเลยครับ ขอให้ขายได้ดีๆครับผม :)
  • ขอบคุณคับ ส่วนราคาส่งรองโทรมาสอบถามก่อนได้คับเด๋วให้ พิเศษ คับ ขอบคุณทุกท่านคับ
  • สำหรับ เลขที่บัญชี 152 - 4 - 436662 นาย เดชา วิเชียรวรรณ์ ธนาคาร กรุงเทพ

ส่วนเรื่อง ราคาส่่ง ถ้ารับไปเยอะ สามารถ กดราคาลงไปอีกได้คับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาุอุดหนุน น่ะคับ

จะมี ลาย พิษบูลมาเพิ่มใหม่ในวันพรุ่งนี้ คับ รอชมสินค้าได้น่ะคับ
  • มาแล้วน่ะคับ