ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • อ่าว! เล่นอยู่เรอะ ท่านwestman ตกลงสายจูงเผื่อผมด้วยนะครับถ้ามี2เส้น เอา2เส้นเลย แล้วเย็นนี้ว่างรึเปล่าล่ะ? :)
  • อ้าว .. สายจูง ใครสนใจ เส้นละ ลัง :-D
  • catona เงียบเลย :008:
  • ถ้าลังเปล่าล่ะก็ เดี๋ยวให้เส้นล่ะ 2 ลังเลย :-))
  • จ่ายลังเปล่า ได้เส้นเปื่อยครับ :o013:
  • จ่ายน้ำเปล่า น้ำสี ดำ แดง เขียว เหลือง ส้ม ม่วง ขาว ขาวใส่ ได้ เชือกฝาง
    ถ้าจ่ายด้วย น้ำสี อำพัน อาจจะได้ :m01:
  • แสรดท่านเวสแมน เด๋วเอากล้วยไปกิน1ลูก ตกลงวันนี้โดนไปบ้านพ่อตาป่าวโทรคอนเฟริมด้วย
    ตกลงเย็นนี้ก็พร้อมเพรียงกันนะครับ คันโตหนึ่ง อาแซงเวงเก้ว ชิชารีแบงค์ ปรากจีเอ็ม อิอิ 4 จัตุรเทพ
  • ท่าน westman...ไอ้โหด ตกลงเย็นนี้เจอกัน งั้นเดี๋ยวขอตัวนอนตุนเอาแรงก่อนแล้วกัน เมื่อเช้าตื่นตั้งตี4ครึ่ง เดี๋ยวอยู่ไม่ถึงเลิกประชุมล่ะก็ วัยรุ่นเซ็งเลย ราตรีสวัสดิ์ 555+ I-)
  • ถ้าได้น้ำ สีอำพัน ขวดเขียวฉลากขาวมีรูปดาวติดข้างขวด จะดีมาก :063:
  • ไอ้พวกนี้นัดดวลกันอีกแล้วถนอมท่านประธาน MRW มันหน่อย
    เดียวจะม่องเสียก่อน :-D
  • นัดดวลกันอีกแล้วถนอมท่านประธาน MRW ด้วย 5555
  • ใครฟื้นแล้ว โปรดแสดงตัวด้วยครับ.. :o024:
  • มาครับ....... :066:
  • มาด้วยครับ ไม่สะท้านเลยหลับสบายตื่นปลอดโปร่ง อากาศมานน่ากิน ฟิตๆๆๆๆ
  • โว๊ยวายอารายWestman

อาแซงเวงเก้วMRW เอาภาพดุ๊กดิ๊กกะแมนหนีมาอัพหน่อย อยากชม แล้วกะเอาบิ๊กแบ๊ค มาด้วยหนา จ๋อมแจ๋มไม่ต้องนะไม่ใช่สไตล์อ่ะ อิอิ จัดใบเพ็ดลูกไส้กรอกให้ด้วยครับอิอิ

คันโตน่าCantona ขอบคุงสำหรับยากันยุง

พี่Woot ไปไหนนะซุ่มดูเด็กๆอยู่หร๊าอิอิ

เงียบกันจังผิดสังเกตุ
    image
    ไฟล์แนบ
    323399.jpg 43K
  • ทำอะไรกันไม่มีชวน...แล้วก็ชอบกินกันตอนเราทำงานทุกที...เซ็งวุ๊ย..... :016:
  • รายงานตัวรอบดึก....มาคร๊าบบบบบบ... \:D/
  • ท่าน westman มานเปนอารายฟะ? :-?
  • มิเปนรายยย ท่าน m_kan :)
  • ถึงท่าน petertoon โทษทีเน้อ คราวหน้าจะพยายามไม่ให้ตรงเวลาทำงาน(โชคดีนะ ของผมมีวันอาทิตย์ทุกวัน 555+)
  • image
    ไฟล์แนบ
    littleknow0010885130000zl8.gif 33K
  • ไม่ได้โวยวายอะไร แค่จะถามว่า เมืองกาญฯ ใจรึเปล่า :033: :m08:
  • รายงานตัวรอบเช้า...ครับผม :)
  • ไอ้ที่อยากทำก็ทำหมดแล้วต้องหาของใหม่ๆทำแบบขาวๆอวบๆ55555555
  • แซวเล่นขำ ขำ พอเป็นสีสัน แฟนบอลทีมอื่นอย่าโกรธกันนะครับ.. :-h
  • หากพวกเรากำลังสบายจงเป่านกหวีดกัน ตับ ตับ ตับ

คันโตน่าจะไปหาเมียกะตี๋น้อยแย้ว
    พี่วุติไปไหม อาชีวะกาญจน์มีเด็ด800 อิอิ
  • MRW ไม่เอาดุ๊กกี้กะแมนหนีมาโชว์เลยทำซุ่มตะคุ่มอารายอยู่นา
    Petertoon เอาไว้ให้นายเลือกวันที่นายคนทางบ้านมาได้บอกนะวันนั้นจะให้นายเป็นเจ้ามมือจะเช็ค มส แล้วแจมกันนาimage
    ไฟล์แนบ
    A902232.jpg 32K
  • ท่าน Petertoon จะเป็นเจ้ามือเรอะ งั้นผมขอแทงมือละ20 สองมือแล้วกัน 555+ :-D
  • ถึงท่าน Petertoon ว่างๆอัพรูปเจ้าโด้ มาโชว์มั่งดิ ไปถึงไหนแล้ว(จะตรุษจีนแล้วนาาา ระวังหน่อยล่ะ อิอิ) :m01:
  • catona 11:21AM Permalink
    แซวเล่นขำ ขำ พอเป็นสีสัน แฟนบอลทีมอื่นอย่าโกรธกันนะครับ..
    มีใครเขาโกรธ มีแต่สมนำ้หนาอะดิ เล่นห่วยๆ แบบเมื่อคืน :016: :m26:
  • :063: จริงครับพี่แบงค์ :-D
  • สวัสดีครับ top_nb ว่างๆก็ชวน คุณ pi , นีอตมาเที่ยวที่ บ้าน mrw
    มาสัมผัส ลมหนาว น้ำค้าง กลิ่นฉี่ไอ้เกลียว แล้วก็ หุหุหุ :043: :043:
  • มีสาระความรู้เกี่ยวกับ OLD FAMILY RED RED NOSE อยากให้เพื่อนๆพี่ ลองเข้าไปศึกษาดูกันครับ ที่กะทู้ทั่วไป ต้องขอบคุณwestman ด้วยที่แจ้งมา

และขอขอบคุณท่านเจ้าของกะทู้ และหลายๆท่านที่เข้ามาชี้แนะข้อมูลและความกระจ่าง ขอบคุณมากครับ
  • เฮ้ย ท่านเอ็ม เป่านกหวีดกันดีกว่า อะล้อเล่น กลัวแล้วๆๆๆ :027:
  • เอ็มกาญ ศิษย์ใส้กรอก westmanศิษย์หมาเสริมเหล็ก catona ณ ไอ้ตี๋ petertoonลูก มส

top_nb p.woot pi สบายดีกันนะครับ
  • แว๊ว ว ว ว ว ว ว ว ว วMRWโผล่จากเกราะแล้ว อาแซงเวงเก้วศิษย์จอเจี๊ยบมาประจำการแว๊วว ถ้าพี่พร้อมน้องรึจะขัดใจจริงไหมเวสแมน/คันโตน่า อิอิ :m24:
  • รอฟังเสียงนกหวีดอยู่...แน่จริงก็เป่าเซ่...... :m36:
  • สวัสดีเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านต้องขออภัยที่ไม่ได้เข้ามาน่ะครับ
    ยังสบายดีครับ แต่ยังยุ่งๆๆอยุ่เลยไม่ค่อยได้เข้ามาแชร์ครับผม
    บาย555
  • การันตี กลิ่นฉี่ไอ้เกียว มานสวดยอดมากๆ อีกทั้งยังได้เห็นไอ้ไส้กรอก พ่อแท้ๆของเจ้าเรด อีกด้วยหมาอะไรไม่รู้สวยโคตรๆ(ไปแล้วคุ้มเจงๆ) :o037:
  • สงสัยต้องไปพิสูจน์แล้ว.....อย่าหลอกกันนะcatona
  • (*) :-j :bz =P~ :)>-
  • :062: :063: :065: :051:
  • รายงานตัว....เงียบจังimage
    ไฟล์แนบ
    LT%20Col%20Moore.jpg 12K
  • MRW PIT WEST "JAM-JAM JUNIOR"image
    ไฟล์แนบ
    031.jpg 154K