ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~~~~~~~ Pitbullpower's RED_IRON ~~~~~~~~~
  • ไม่ได้ อัพ มานานยุ่งทั้งเรื่องงาน ไหนจะเป็นพ่อลูกอ่อนอีก 5555

วันนี้มีเวลาว่างจากงานหลัก เลยหยิบกล้องมาถ่ายลูกรัก 4 ขาซะหน่อย 5555

Pitbullpower style ติชมได้ครับ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ :o030:

image
    ไฟล์แนบ
    f-6 -.gif 20K
  • RED_Iron เป็นหมาแดงอายุ 19 เดือน นิสัยดี เป็นมิตรกับคนมากๆ แต่กับหมาด้วยกัน งานงอกแน่ๆ 5555

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8514.jpg 286K
    IMG_8515.jpg 259K
  • กำลังเป็นหนุ่มแล้ว :)

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8549.jpg 227K
    IMG_8547.jpg 222K
    IMG_8450.jpg 195K
  • ด้านข้างซะหน่อย :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8534.jpg 278K
  • เป็นยามที่ดี เป็นหมาเฝ้าบ้าน ไม่ดุไม่ก้าวร้าวกับคนในบ้าน :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8624.jpg 189K
  • เป็นหมาแดงที่มีนิสัยจี๊ดมากๆ ตามแบบฉบับหมาแดง หายห่วงเรื่องแรงขับ

และความจี๊ด เพราะได้เลือดพ่อกับแม่มาเต็มๆ :)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_6442.jpg 214K
    IMG_6452.jpg 208K
  • เป็นลูกของ Same Same & Cheetah หมาในสังกัด Pitbullpower ของเราเอง :)

image
    image
    ไฟล์แนบ
    4generation.jpg 126K
    samesame2-horz.jpg 153K
  • ชุดนี้ต้องยกความดีให้น้องชายของผม KING_PITBULLPOWER ที่วางแผนบรีดชุดนี้ออกมา

และเป็นจุดเริ่มของคำว่ามิตรภาพ ทำให้เราได้มารวมกัน " PITBULLPOWER "

image
    ไฟล์แนบ
    251015.jpg 218K
  • ขอน้อมรับทุกคำติชมครับ ขอบคุณครับ :o030:

image
    ไฟล์แนบ
    185307.jpg 172K
  • สวยมากเลยครับ
  • แจ่มมากมายครับ
  • สวยๆๆมากๆ ครับผม
  • ป๊าดดดดด
    มองผ่าน ๆ เหมือนโจโจ้เลยครับ
  • :o019: ต้องบอกว่าของเขาดีจริงๆ
  • ชอบภาพสุดท้ายมาก
  • สวย โคตร อ่ะ พี่ ชอบๆๆๆๆๆ
  • สุดยอดครับสวยๆทุกตัวเลยครับ^^^ :063:
  • ชอบภาพหมู่เหมือนกันวันหลังจะขอไปช่วยจับ555
  • ถามจริงเหอะค่ะ ไอ้ตัวนั้นอุ้มไหวได้ไงเนี่ย ดูหัวยังใหญ่เบ้อเริ่มเลย น้ำหนักจะขนาดไหนเนี่ย ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณมากครับคุณ Mira
    ขอบคุณมากครับคุณ catpit มีโอกาสคงได้ไปเที่ยวชมหมาแดงเมืองจันทร์ บ้างครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ NewSu1ooo__
    ขอบคุณมากครับคุณ boy_aten
    ขอบคุณมากครับคุณ rocky_123
    ขอบคุณมากครับคุณ Korn_YoungTurk ผมก็ชอบครับ นานๆจะได้มีโอกาสรวมกันซักที :)
    ขอบคุณมากครับคุณ aon979
    ขอบคุณมากครับคุณ jeerasak_2525
    ขอบคุณมากครับพี่ สมพง ยินดีครับพี่
    ขอบคุณมากครับคุณ Angie ต้องเป็นคิง คนเดียวครับที่อุ้มไหว 555

• ตัวใหญ่ๆที่อุ้ม หนักกี่กิโลคับ
    แจ่มๆทั้งนั้นเลยนะคับ
  • ใหญ่มากครับ....
  • สวยมากครับ 4ขา สังกัดนี้สุดยอด
  • หมาบ้านนี้สวยๆทั้งนั้น ชอบทุกตัวเลย ทำออกมาได้ยังไง!! อกแต่ละตัวสุดยอดจิงๆๆ =D>
  • หล่อๆๆๆสวยๆๆๆอย่างใจเลย
  • ขอบคุณมากครับคุณ Juicy ตัวที่อุ้ม (Freakzila) น่าจะหนักประมาณ 40-50 โลนี่แหละครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ aonsnot ใหญ่แบบพ่อเขาน่ะครับ
    ขอบคุณมากครับคุณ NATO
    ขอบคุณมากครับ โต้ง หมาแดงนครปฐมก็มันไม่แพ้ใคร :063:
    ขอบคุณมากครับคุณ heng_seng

image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 258K
  • Made in Thailand by PITBULLPOWER :o067:
  • ปลอกคอที่ใส่อยู่นี่ยังไงครับ??
    ขอบคุณครับ
  • ขอบคุณมากครับคุณ superkim
    ขอบคุณมากครับคุณ black_ribbon
    คุณ samuraii หมายถึงสั่งอย่างไร? ใช่ไหมครับ สั่งที่พี่ปุ๊ JJ Mall ครับ :)
    พี่ชายเจอกันวันงานนะครับพี่ :)

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8516.jpg 270K
  • หล่อจริงๆคับพี่แจ็ค
  • เดียวต้องขอความรู้เรื่องเลี้ยงลูกจากคุณพ่อลูกอ่อนซะหน่อย....
  • อื้อฮือ ตัน ตึกเลย ^:)^
  • ขอบคุณมากครับพี่เอก kaday ยินดีครับพี่
    ขอบคุณมากครับพี่ยุทธ
    ขอบคุณมาก กอล์ฟ ไปฝายโทรมาชวนบ้างนะน้องชาย

อันนี้รูปล่าสุด สดๆร้อนเลย 5555

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8717.jpg 209K
  • ตามดูตัวนี้ตั้งแต่วัยรุ่น ชอบเป็นพิเศษ

ตอนนี้โตเป็นหนุ่มแล้ว ยิ่งงามขึ้นทุกวัน :X
  • แดงแสบตาเลย
  • สวยแบบมีไสตร์มากๆคับ พี่แจ็ค

หล่อมากคร้าบ
  • ขอบคุณมากครับพี่โต ติดตาม Mr Perfect เหมือนกัน เดี๋ยวนี้เป็นพ่อพันธ์แนวหน้าไปแล้ว :063:
    ขอบคุณมากครับพี่เคน KEN_ES_BKK
    ขอบคุณมาก บูม ถ้ากลับบ้านจะแวะไปเมาด้วยนะน้องชาย

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8716.jpg 207K
  • ยินดีต้อนรับเสมอคับ พี่ชาย

ทีมงาน หมาแดง พิด"โลก รอจัดเต็มแน่นอนคับ

จะเป็นเกียติอย่างยิ่งถ้ามาคับผม
  • ไปเห็นตัวจริงมาสวยงามมากครับ :063:
  • ทีมงานสุดหล่อ พิทบูลโคราช มาเที่ยวหาถึงที่บ้านเลย

นำทีมโดย พี่กล้า เอ็กซ์ ดิว นิว ขอบคุณมากๆครับ

โทรมากระทันหันติดงานเลยไม่ได้พาไปท่องราตรีเลยเมืองพัทยาเลย :)

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_8725.JPG 182K
    IMG_8724.JPG 232K
    IMG_8723.JPG 259K
    IMG_8722.JPG 269K
  • รูปของผมมีเพียบครับพี่แจ๊ค แต่ติดธุระนิดหน่อย พรุ่งนี้น่าจะลงให้ชมได้ครับ :-D