ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PUPPIES FOR SALE ( GoldenBoy Bloodline )
  • ขอนำเสนอ breeding plan ชุด out cross ระหว่าง Re. X Gotti จากพ่อพันธุ์นำเข้าจาก usa
    และเป็นชุดแรกของพ่อพันธุ์ตัวนี้ครับ โดยเจ้า night mare เป็น ลูกชายตัวเจ็บของเจ้า goldenboy เป็นอีกสายที่มีการยอมรับในวง Gottiline โดยสายเลือดของnight mare เกิดจากพ่อและแม่ที่มาจากพ่อตัวเดียวกัน นั่นคือ king spade เรียกได้ว่าเป็น double king spade เข้มๆ ทำให้ฟอร์มของnight mare นั้นมีโครงสร้างที่สวยงามมากๆ(ผมว่าน่าจะเป็นลูกgolden boyที่หน้าตาเหมือนพ่อมันมากที่สุดเลยก็ว่าได้ครับ)
    โดยผมได้นำมาเจอกับเจ้า mable แม่พันธุ์ของผมเองที่โครงสร้าง compact กระชับมากโดนเด่นทางด้านบอดี้โดยสายเลือดของเจ้า mable นั้นมาจากสายหลักๆคือ dozer daisy dazz gewel cairo kurupt จะเห็นได้ว่าถ้าเป็นคอ RE. เรียกได้ว่ามีครบเครื่อง

โดยplan breeding นี้เป็นการปรับปรุงโครงสร้างหัวทางฝั่งแม่ให้ดุดันเป็น golden boy มากขึ้น!!! ผลที่ออกมาคือ ลูกสุนัขชุดนี้จะออกแนว compact bully style ขนาดกะทัดรัด ความสูงประมาณ 16-18 นิ้ว
    กล้ามเนื้อสวยงาม ไม่อ้วนเทอะทะ ทำกิจกรรมได้พอประมาณ

หากท่านใดสนใจจะนำไปต่อสายเลือด line breeding ก็สามารถนำไปต่อได้กับทุกๆสาย เพราะในตัวลูกสุนัขชุดนี้ได้รวมสายเลือดดีๆของทั้งสองสายไว้มากมาย

ตอนนี้ลูกสุนัขสมบูรณ์แข็งแรง ไร้ตำหนิร้ายแรง body กระฉับ กระโหลกคมชัด
    และได้ทำวัคซีนไปแล้ว 1 เข็ม โดย สัตว์แพทย์ ต.

ลูกสุนัขชุดนี้พร้อมใบ ukc

ราคาเป็นเพียงตัวเลขที่ตั้งขึ้น ถ้าสนใจก็โทรมาสอบถามพูดคุย ต่อลองราคากันได้ตามประสาคนซื้อขาย

ได้ที 084-8592369 ,081-9063576 โทรมาได้ตลอด 24 น่ะครับ แต่หลัง 5 ทุ่มผมไม่รับ

image
    image

30000

image

25000

image

30000

image

30000

image

25000

image

20000

image

• รูปข้านบนตอน 35 วันน่ะครับ ตอนนี้ลูกหมาได้ 48 วันแล้ว แต่ยังไม่ได้ถ่ายรูปใหม่เพราะฝนตกทุกวัน

image

• ถ่ายใว้ได้นิดหน่อย ยังไงเดี๋ยวค่อยถ่ายเอามาลงให้ดูใหม่
  • F2ฟันธง โตขึ้นเด็ดแน่นอน
    สัตว์แพทย์ ต นี่เค้าคือใครกัน ใช่ ต อินเด็กรึป่าววววววว
  • ใช่แล้วว่าน
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ พิตโซน และป๋ามาร์ค ใว้ด้วยน่ะครับ
  • สวย มาก
  • ชอบเหมือนตาว่านเลยอะ
  • สวยครับคุณเอก สมกับที่รอคอยชม ขอให้ขายหมดเร็วๆน่ะครับ ว่าแต่จะเก็บไว้เองบ้างหรือเปล่าเนี้ย :m01:
  • ตัวพ่อของเด็กชุดนี้จี๊ดดีมาก กล้ามเนื้อคมชัดแจ๋ว
    ใครได้ไปไม่ผิดหวังครับ
  • ลูกหมาดูสวยสมบรูณ์มากเลยพี่เอก พ่อหมาชุดนี้หล่อสุดๆหน้าตาได้ใจมากเลย
  • ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมน่ะครับ
    และสำหรับท่านที่สนใจและได้โทรเข้ามาพูดคุยสอบถาม ณ ปัจจุบันนี้ลูกหมาขาดเหลือแตกต่างกันไม่เยอะครับ เอาตามที่ชอบ ส่วนเรื่องราคาก็คุยกันได้
  • เลี้ยงลูกหมาสนุกสนานเลยนะครับพี่เอก แบ่งมาให้ช่วยเลี้ยงมั้ย 555
    สวยๆๆทั้งนั้นเลยเห็นแล้วอยากเลี้ยงลูกหมา กล้ามเป็นมัดกันแต่เด็กเลยครับ
  • f2 ยาวไปหัวเหม่งๆ
  • งามมากครับ ถ้าอยู่ถึงมกราคม ผมก็มีลุ้นครับ
  • f 2 มีเจ้าของไปแล้วครับ

เพิ่ม f3 อีกตัว 25000 ตัวนี้คือตัวในคลิบด้านบนอันแรก

image
  • ลืมบอกไป ลูกหมาอยู่ อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา น่ะครับ และราคานี้พร้อมส่ง และ พร้อมใบ ukc

• สวยๆทั้งนั้นเลยพี่เอก จากเอกเหมือนกัน..เฮฮฮฮฮฮฮฮ
  • ขอบคุณเสี่ยโต้ง ท่านมุข ท่านเอก และท่าน samuraii มากครับที่เข้ามาเยียมชม

ในเรื่องของใบ ukc ที่มีบางท่านไม่ได้ต้องการจะเอา ผมก็จะทำใบสมาคมให้ และลดราคาค่าลูกหมาไปให้ 2000 น่ะครับ

• เยี่ยมเลยเพ่ๆๆๆ...(ในเรื่องของใบ ukc ที่มีบางท่านไม่ได้ต้องการจะเอา ผมก็จะทำใบสมาคมให้ และลดราคาค่าลูกหมาไปให้ 2000 น่ะครับ)...เราได้เปิดโอกาศดีๆให้ลูดค้าแล้วว
    ผมว่าต้อนนี้คนไทยไปใกลแล้วสำหรับการเลี้ยงดูลูกสุนัขและการบริการลูกค้าไม่มีหมกเม็ดเยี่ยม :063: คุณภาพลูกสุนัขเทียบเท่าหมานอกชัดๆๆ ต่อไปก็เหลือแต่ลูกค้าแล้วว่าจะชอบแบบใหน (คนไทยถ้าคิดจะทำอะไรไม่แพ้ชาติไดในโลกคับพี่น้องงงงง)
  • ขอบคุณครับท่านบอย

และสำหรับบางท่านที่โทรมาแล้วได้สอบถามถึงเรื่องของหน้าอกลูกหมา
    ผมขอบอกใว้ตรงนี้เลยว่ามีพอประมาณครับแต่ไม่ได้ถึงกับกว้างมา ในความคิดผมๆคิดว่าสมส่วนกำลังสวยงามพอ
    ดี แต่ด้วยความที่ว่าผมชอบถ่ายรูปลูกหมาที่ยืนอิสระมากว่าการจับ ทำให้ในบางมุมจะเห็นลูกหมาเหมือนไม่มีหน้าอก

ถ้าเราคิดง่ายๆก็คือ มีไม่น้อยกว่าในรูปอยู่แล้ว ยิ่งถ้าได้จับโฟสด้วยแล้ว ยิงดูดีเข้าไปใหญ่

ยังไงก็ลองตัดสินใจดูน่ะครับ

• m 2 ไปมาเลแล้วครับ ส่วนผู้ที่สนใจก็ไปดูลูกหมาได้ที่งานน่ะครับ
  • ตอนนี้เหลือ m1 m3 m4 และ f3 ราคาพิเศษกันไปเลยครับ สนใจจริงก็โทรเข้ามาสอบถามพูดคุยราคากันได้เต็มที่ เพราะที่ขายไปก็ได้ราคาที่พอใจแล้ว ย้ำน่ะครับ ถ้าชอบจริงโทรมาคุยเลย ราคาที่ลงใว้ที่แลกได้เปลี่ยนแปลงแล้วยังไงก็ขอคุยเป็นลายๆไปครับ