ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายเครื่องวิ่งมือสอง
  • ขายเครื่องวิ่งมือสอง สภาพ 80% เอาไปทำสายพานใหม่ก็สามารถใช้งานได้ ไม้พื้น กับ ลูกปืนพึ่งจะเปลี่ยน เสนอขาย 3500 บาท มารับเองนะครับ...อยู่กทม. ติดต่อ 089-6839037
  • ขายโคตรถูกไปปะ
  • ถ่ายรูปให้หน่อยสิ
  • สนใจคับขอดูรูปได้ไหมครับ :003: :021: :016: :006: :002:
  • เครื่องวิ่งแบบนี้ครับ......ตอนดึกถึงบ้านแล้ว

ผมจะถ่ายรูปบริเวณที่เสียหายตรงสายพานให้ชมครับ
    ไฟล์แนบ
    เครื่องวิ่ง.JPG 24K
  • ผมว่าอธิบายให้หมดดีกว่าคับ เสียยังไง มีปัญหาในการใช้รึป่าว ยังใช้ได้เหมือนเดิมไม๊ รึต้องเปลี่ยนสายพานใหม่อย่าให้คนที่ซื้อไปผิดหวังเลยครับ
  • เคยคิดจะทำเครื่องวิ่งเองอยู่ แต่ไปถามราคาสายพานลำเลียงแแล้วเลิกความคิดเลย กว้าง40cmx2Mสามพันกว่าบาท แต่ก็น่าสนถ้ามีส่งให้ด้วย
  • ถ้าจะให้ส่งให้ด้วยได้ไหมครับพี่ :o046: :o002: :o001: :o040: :063:
  • ต้องขอโทษด้วยครับ...กล้องไม่อยู่ที่บ้านวันเสาร์จะถ่ายให้ชม

เครื่องวิ่งอันนี้สายพานช่วงข้อต่อขาด ผมแนะนำว่าเปลี่ยนสายพานใหม่ก็สามารถใช้งานได้ปกติ

ถึง คุณ napatsawan รบกวนโทรมาคุยดีกว่าครับ....หากอยู่ในกทม.ไม่ไกลมากก็ยินดีส่งให้
  • ที่ไหนล่ะคับ ขอรูปดูหน่อย สนใจอยู่คับ yutthasak-12@hotmail.com
  • ส่งรูปพร้อมที่อยู่ด้วยครับ j__cop@hotmail.com
  • รอรูปอยู่นะครับ :m15:
  • น้องที่อยู่ลพบุรีมาเครื่องวิ่งรับไปแล้วครับ

ขอบคุณมากที่สน และขอบคุณพี่มาร์ดด้วยครับสำหรับพื้นที่ซื้อขาย