ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบลูเมืองตากครับ
  • ยังอยู่ ครับ ช่วงนี้ไม่ได้เข้ามา(งานตึงๆ) :-D
  • ฮิ้วๆเจอกันหน่อยมั้ยคร้าบimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC19143.jpg 260K
    SDC19159.jpg 61K
  • โว้วววจะเป็นสาวแล้วหวะเฮ้ยสวยซะด้วยท่านไผ่

แหมหุ่นได้ใจจริงๆขอจองให้ไอ่หนิมเปิดตัวแรกได้บ่ :o043:
  • เป็นสาวเร็วมากๆพี่ใผ่.......สวยๆๆ
  • กลับไปเยี่ยมลูกชายที่บ้านมาคับ
    imageimage
    image
    ไฟล์แนบ
    topJPG.JPG 119K
    topfyJPG.JPG 108K
    top11.JPG 117K
  • ลองอััพ imageรูปอีกที
  • ไม่ได้ขนาดเดี่ยวเอาใหม่
  • อ่ออ ได้ละ เเฮ่ๆ ไปละครับ
  • โอ๊ะท่านบาสหายไปไหนซะนานเลยครับท่าน
  • ขอฝากงานนี้ด้วยนะครับ ทุกท่าน ปอม 081-8905443image
    ไฟล์แนบ
    888.jpg 80K
  • image
    ไฟล์แนบ
    21102011.jpg 92K
  • mootu
    -มีพ่อพันธุ์ อเมริกันพิทบูล(สายบูลลี่)รับผสมพันธุ์ สนใจติดต่อ คุณธวัชชัย 087-8476045 จ.ตาก
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    15112011(011).jpg 99K
    03122011(006).jpg 105K
    03122011.jpg 110K
    21102011(007).jpg 115K
  • งานคงรัดตัวกันน่าดูจะปีใหม่แล้วมีโปรแกรมอะไรกัรบ้างครับ

เงียบเหงากันน่าดูมาอยู่บ้านตากไม่ได้เอาไอ่หนิมมา

กลับไปบ้านตกใจนึกว่าหมูพ่อกับแม่เลี้ยงดีเกิ๊น :o061:
  • เย็นนี้ว่าไงกันคร้าบ
    เอาหมาไปลากไรเล่นกันม่ะ
  • เเง่วหลงวัน วันเสาร์นี้ว่าไงกันคร้าบ
  • เงียบกริบหายไปไหนกันหมดนิหมู่เฮาส่งเสียงกนหน่อยพิตบลูตาก

ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ
  • เหอๆๆๆๆๆมันนี่เจอกันอีกทีเสร็จไอ่หนิมแน่

อย่าเผลอนะท่านไผ่อาจเสียสาวได้ง่ายๆ

ท๊อปเอาไอ่หนิมกะไอ่หนุนมาใส่ตะก้อปล่ำกันดีมะ

ขำๆกันหนาเว้ยอย่าคิดกันมากผมไม่ใช้คนโรคจิตนาครับ
  • เสาร์นี้ไปพิษณุโลกใครเอาF1ฝากเงินมาเด้อ

มารับอาหารหมาที่ลานจอพลนะครับไม่คิดค่าจัดส่งและค่าน้ำมัน

หรือแล้วแต่ศรัทธา อิอิ
  • รู้สึกอย่างไรกับข่าวเวลานี้ (ที่บ้านกดดัน น่าดู) :062:
  • ไม่เครียดนะพี่เราเลี้ยงด้วยความรักและรับผิดชอบ

พี่ลองอ่านในบอร์ดใหญ่ดูครับมี2-3กระทู้มั้งพี่

เห็นว่าเลี้ยงแบบทิ้งๆขว้างๆนะผมไม่ได้อ่านละเอียด
  • หวัดดี ครับ อากาศหนาวแล้ว ลูกๆเป็นยังงัยกันบ้างสบายดีหรือเปล่า / BB
  • ดีครับพี่ๆมีนาคนปีหน้าก็ครบ2ปีละครับ

สะบายดีครับแต่รู้สึกว่ามันจะนอนทั้งวันสงสัยอากาศเป็นใจ :o060:
  • สวัสดีคับพี่ต๊ะ
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC07963_resize.JPG 149K
  • @พี่ช้าง (เกี่ยวกับข่าวที่เป็นประเด็นในตอนนี้)....ผมเชื่อว่าถ้าเราให้ใจมัน..มันก็ให้ใจเรากลับมาเช่นกันคับ

ยิ่งให้มากเท่าไรมัน คูณ 2 กลับมาแน่ๆครับ....ผมเชื่ออย่างนั้นเพราะตอนนี้..ไอ้ขนุนกำลังเลี้ยง..หลานผมอายุ

ไม่ถึง2ขวบ..อยู่ที่บ้านแบบว่า..ไม่ให้ไกลสายตามันเลยคับ...ตามภาษาเด็กที่ยังไม่รู้เรื่องอะไร..ก็ดึงหู..กัดปาก

หมาบ้างอะไรบ้าง...ไอ้ขนุนก็ได้แต่เลียหน้าแล้วก็ขยับหนีนิดนึง..แล้วก็ผมได้เห็นภาพที่หลานผมนอนหลับอยู่ใน

อกไอ้ขนุน..มันเป็นอะไรที่ผมประทับใจมาก...หลานผมคนนี้เป็นคนที่สองที่ผมไว้ใจให้ไอ้ขนุนเล่นด้วยคับ..

• เผื่อสมาชิกท่านใดยังไม่ได้ดูคับ

เจาะข่าวเด่นสรยุทธ-"พิตบูลล์" ขย้ำคนตาย!!!

http://www.krobkruakao.com/รายการย้อนหลัง/6/8554/เจาะข่าวเด่นสรยุทธ--พิตบูลล์--ขย้ำคนตาย---.html
  • ขอบคุณ ครับ :062:
  • สวัสดีครับผมอยู่โขทัยครับมีมิตติ่งเมือไรบอกกันบ้างนะครับ
  • ส่วนนี่สมาชิกครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC11617.JPG 121K
    SDC11637.JPG 68K
  • พี่ช้าง ท๊อปผมเบื่อหวะบอร์ดใหญ่กะเป็นอะไรกันกะไม่รู้จะหากระทู้ขายหมาแม่งก็หาไม่เจอ

ทะเลาะกันได้ทุกวันเบื่อหวะขออำลาละครับเสียความรู้สึกกับเวปดีๆ อยากติดต่อกันก็เบอร์เดิมเมล

rachate35@gmail.com :o014:
  • เขื่อนจะพังเเล้วอะ
  • http://youtu.be/fcpML2jpW7s
    ทนฟังมันนะ ฮาดี
  • เตรียมตัวกันหรือยัง ครับ (อย่างฮา :-D :-D )
  • HAPPY NEW YEAR 2012 :-D
  • สวัสดีปีใหม่ครับขอให้รวยๆนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ 2555 นะครับ/ช้าง :-D
  • คิดว่าจะเอา f1 มาขายที่ตากเพราะเลี้ยงด้วย เพื่อนสมาชิกเห็นด้วยมั้ยครับ ขอเสียงหน่อยเพื่อการตัดสินใจ
  • เห็นด้วยคับ :063:
  • เอาด้วย ครับ :063:
  • เห็นด้วยอย่างมากกกกกกกก เอา R3 มาด้วยก็ดีนะ จะได้หลากหลาย
  • F1 มีขายที่ตากรึยังครับ .....
  • F1 อำเภอเมืองตาก มีขายหรือยังครับ :-D
  • ที่ตากก็มี หลายๆท่านที่เลี้ยงพิทบูล เราน่าจะ หาเวลาว่างๆมาเจอกันซักหน่อย ดีมั้ยครับ เท่าที่ผมรู้คือ เมื่อก่อนเคยมีกิจกรรมที่พบปะกันแลกเปลี่ยนความคิดกัน ไม่ทราบว่าตอนนี้ ทำไมถึงไม่มีกิจกรรมแบบนั้นอีกครับ ตามความคิดเห็นผมส่วนตัวนั้น อยากให้มีกิจกรรมพบปะ พูดคุยกันนะครับ ด้วยความเคารพ
  • ผมกลับมาแล้วครับทุกท่าน พี่ช้าง ท๊อป ท่านไผ่

ตอบ : เพราะว่ามันไม่มีคนมาหนะซิครับ

อาทิตย์1วันเสาร์มาเจอกัน1-4คนคุยกันเรื่องเดิมๆ

ไม่มีประะสบการณ์อะไรใหม่เพื่อมาแลกเปลี่ยนกันเลย

และผมไม่รู้ว่าพิทตากจะไปทางไหนเลี้ยงเยอะแต่อยู่กับบ้าน :o061: