ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องเด่นเย็นนี้
  • ต่อกันเลยนะครับจากช่อง9 มาช่อง3
    6โมงเย็นวันนี้ พูดคุยกับคุณมาร์ค เจ้าของ
    เว็ปพิทฯโซน เกี่ยวกับกรณีพิทบูลกัดคุณป้า
    อายุ 71ปี
  • ตอนบ่ายเห็นพี่มาร์คกับเจ้าบีเจ ช่อง7 ด้วยครับ....
  • ดีใจครับที่มีข่าวชี้แจงในแง่บวกให้กับสุนัขพิทบูล
  • รายการเรื่องเด่นเย็นนี้นะครับ
  • กำลังรอดูคะ ออกช่วงคุณสรยุทธ์ใช่มั้ยคะ เป็นกำลังใจให้คะ ไม่อยากให้ใครมอง Pitbull ในทางที่เลวร้ายอีกแล้ว เราก็รักของเรา ขอร้องโปรดเข้าใจใน Pitbull ที่ถูกต้อง :001: :022:
  • ไม่ได้ดูแน่เลยช่วยเอาคลิปมาวางให้ดูบ้างนะคะ
  • http://www.bugaboo.tv/watch/3551/สุนัขดุที่สุดในโลก

พิทบูลหมาดุที่สุดในโลก เหอะ ๆ ๆ
  • ไม่ทัน TT มีลิ้งค์มั้ยคะเนีั้ย
  • เสียดายที่ครอบครัวผมไม่มีได้ดูนอกจากผมแฟนผมและหมาผม --"
  • กลับมาบ้าน ทันดูพี่มาร์คพอดี ตอบคำถามได้หล่อมากพี่ :063: " ถูกต้องที่สุด "

แต่ สงสัยช่วงนี้ พี่มาร์คจะเครียด ๆ เหนื่อย ๆ นะ หน้าหมองคล้ำเชียว :)
  • :063: :063: :063:
  • ดูทีวีย้อนหลังแล้ว เหนด้วยกับพี่มาร์คนะครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คที่ออกมาตอบสื่อเห็นแล้วอุ่นใจมากครับ
  • ขอบคุณที่ติดตามครับ
  • ถ้าไม่ได้พี่มาร์ค พวกเราคงแย่แน่ :-D
  • ขอบคุณพี่มารค์ด้วยอีกคนครับ ที่ให้ข้อมูลที่ถูกต้อง =D>
  • ขอบคุณเฮียมาร์คมากครับ
    สังคมเราจะได้น่าอยู่เสมอ