ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ฝากภาพให้ RedZone ยินดีด้วยกับรางวัลที่ 2 ในการประกวด
    หมาแดง เพศเมีย อายุ 1 ปีขึ้่นไป ที่งาน Thailand Super Bully Show
    ตัดสินโดย Marco BowWow and Dan

image

image

image

image

บันทึกภาพโดย บอย นครปฐม

• 555 เอามาลงทามมมม๊ายยยย มีประกวดกันแค่2ตัว ..... แต่แปลกใจเรื่องการประกวดในไทยอยู่เหมือนกัน ถ้าหมาไม่ตรงมาตรฐานจริงๆแล้วมันต้องไม่ได้รางวัล เช่น มีหมาลงประกวด3ตัวต่อรุ่นอาจจะมีตัวที่ได้รางวัลที่1ส่วนที่เหลือถ้ามันไม่ถูกมาตรฐานและห่างไกลที่1มาก ก็ไม่ควรจะให้รางวัลที่2ที่3เลย
  • หวัดดีครับตั้ว เห็นแว็ปๆวันงานไม่ทันได้เข้าไปทักทายเลย

ขอเบอร์โทรหน่อยครับเดี๋ยวจะโทรไปสอบถามถึงเรื่องที่ประกวดพอดีผมไม่ได้เดินไปดูเลย

• 081-755-0792 ครับ ว่าแต่เรื่องประกวดอะไรหรอครับ งานนี้ผมไม่ค่อยได้เดินไปดูประกวดอะไรเลย
  • ได้ที่สอง จากหมาประกวดสองตัว กร๊ากๆๆๆๆๆ
    เอาเย้ยหรือเอามายินดี ฮา................
  • สงสัยถ้ามีลงแข่ง10ตัวก็คงได้ที่10ละครับ หมาแนวนี้ดันโผล่มาผิดงาน

ไม่ได้ถ่ายรูป Iris มานานแล้ว เช้านี้เลยขอจัดบ้าง

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2842.jpg 196K
    IMG_2872.jpg 206K
    IMG_2889.jpg 190K
  • ท่านตั้ว มันยังงามอยู่นะครับ แต่อยากเห็นตัวทีเด็ดที่ซุ่มเอาไว้บ้างครับ
  • ตัวซุ่มๆมีหลายตัว แต่คิดว่าหมายถึงตัวนี้ใช่มั๊ยครับ .............. ขอเอารูปเก่าก่อนตัดหูให้ดูกันไปก่อน ตอนนี้รอหูตั้งให้เท่ากันอีกซักนิด แล้วจะไปอัพรูปที่เวปกระทู้ของมันให้ดูกันครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2821.jpg 196K
  • คุณตั้วครับ อยากเห็นรูปเจ้าแม็คจังเลยครับ มันเปลี่ยนแปลงไปมากรึป่าว ยังไงรบกวนลงให้ดูหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • หวัดดีคับPตั้วเด็กๆของน้องEvaเป็นยังไงบ้างคับนับวันรอมาเป็นเดือนคงอีกไม่นานแล้ว
  • ตั้ว ลุกหมา ตัวนี้ สวยดี จังลูกใครคับ
  • aood21 : แม๊คสบายดีครับ เป็นหมาโตที่นิสัยดีมากๆตัวนึง ... เดี๋ยวพรุ่งนี้ถ่ายแล้วจะเอามาลงให้ดูครับ
    dear_2526 : เริ่มหย่านมกันแล้ว โตเอาๆเลย อดใจรอดูครับ
    tutie : ลูกหมาตัวนี้เป็นชุดเดียวกันกับตัวที่พี่มุแบ่งออกไปให้คุณแพทครับ เป็นเพศเมียเหมือนกัน
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=1190&sid=dd392d3847d2dd8ada4bebc803ac0d54&start=60
  • รูปเจ้า Magma อาบแดดเมื่อเช้านี้ครับ
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2914.jpg 243K
    IMG_2919.jpg 187K
    IMG_2924.jpg 184K
    IMG_2926.jpg 191K
    IMG_2940.jpg 228K
  • ทำไมมันชัดแบบนี้ว่ะ
  • ยินดีด้วยกับ Iris ครับคุณ Redzone ภาพชัดมาก แสงดีครับ โดยเฉพาะ Magma กล้ามเนื้อสวยมากครับ :063: :063: :062: :015: และเด็ก ๆ ชุดล่าสุดนี้เป็นไงบ้างแล้ว :013:
  • ไอริสคนสวยของแองจี้ ^^
  • ขอบคุณครับ คุณตั้ว แม็คสวยมากเลยครับ โชคดีของแม็คที่ได้เจอเจ้าของใหม่ที่ดูแลดี ขอบคุณมากๆ ครับ
  • MagmaมีคิวผสมกับIrisรึเปล่าครับ
  • KATING_0813739549 : เด็กๆกินจุโตวันโตคืนเลยครับ เดี๋ยวอีกไม่กี่วันก็จะได้เวลาโพสหาบ้านแล้วครับ
    Angie : พร้อมเลี้ยงพิทบูลรึยังครับ เผื่อถ้าไอริสมีลูกจะแบ่งไปให้เลี้ยงเล่นครับ สำหรับแฟนพันธุ์แท้ไอริสโดยเฉพาะ :067:
    aood21 : สบายใจได้ไม่ต้องห่วงเจ้าแม๊คครับ จากนี้ไปมันคือตัวผู้ที่ผมจะใช้ในการเล่นกิจกรรม มันไม่โดนทิ้งขว้างหรือต้องเปลี่ยนมือไปอีกแน่นอนครับ
    king : คิดหนักอยู่เหมือนกันครับ เพราะไอริสก็ฮีทมาแล้วเหมือนกัน บางทีอาจจะยังไม่ใช่ฮีทนี้แต่ยังไงคู่นี้คงได้เจอกันครับ ... ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เห็นคุณ king เข้ามาเล่นเลยครับ อัพเดทหมาให้ดูกันบ้างนะครับ
  • Is that "machobuck" ;-),very close to the legend.