ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของขวัญปีใหม่สำหรับ...
  • ขอมอบของขวัญปีใหม่ให้สำหรับคนสิ้นหวังท้อแท้ในชีวิตและต้องการกำลังใจในยามนี้ เชิญรับฟัง(ดู)ได้เลยครับ
  • image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    217348.jpg 81K
    217349.jpg 115K
    217354.jpg 120K
  • ผมว่าป๋าไม่น่าจะท้อแท้สิ้นหวังนะ..ใช่มั๊ยแคร่บ ป๋า.. :033:
  • พี่มาร์คผมกับตี๋ขาลาเสาร์นี้ไปก่อน แล้วเสาร์หน้าเจอกันนะครับ
  • ยอมรับในความคิดนอกกรอบและสามารถที่ทำตัวเองจากศูนย์มาได้ถึงทุกวันนี้ บอกได้คำเดียวว่าพี่แน่มากจากมนุษย์เงินเดือนมาเป็นเจ้าของธุรกิจ ซึ่งเป็นธุรกิจที่ถือว่ามาแรงมากๆๆและผมคนหนึ่งละจะนำแนวคิดของพี่ไปใช้ในชีวิตประจำวัน เราต้องทำให้ได้ ฮานาก้า
    ขอบคุณครับพี่ใหญ่แห่งวงการ
  • สู้ๆครับทุกคน :013:
  • ขอบคุณมากเลยท่านกร รายการนี้ออกอากาศไปหรือยังครับ :-D :063:
    เดี๋ยวพาไปเลี้ยงมื้อใหญ่ที่งานยังเติร์กทุกคนครับ
  • ออกไปแล้วครับ วันเดียวกับเรื่องวุ่นๆของหมาพันธุ์พิทบูล สงสัยคนที่กดรีโมทหนีหน้าพี่มาร์คคงเซ็งหน้าดู เพราะทุกช่องมีแต่หน้าพี่มาร์ค 555
    น้องเขาฝากขอโทษด้วย เทปยับทำให้บทสนทนาหายไป5นาที
    แต่มีให้แก่ตัวในรายการต่อๆไป ok ไหมครับ
  • ยินดีเลยครับ ถ้าประสบการณ์ของพี่จะเป็นประโยชน์แก่คนอื่น
  • ชอบมากเพลงคนล่าฝัน ดูคลิปแล้วมีความสุขมาก
    อยากให้คนที่นั่งหายใจทิ้งไปวันๆ รีบออกไปล่าฝันของตัวเองได้แล้ว เย้ๆๆๆ
  • พี่เอาอาหารมาขายแถวตลาดพลานนกบ้างดิ มีร้านอาหารหมาตั้ง 2 ร้าน แต่ไม่มีเอฟวันเลย :m74: :m74: :m74:
  • ยอดเยี่ยมครับ
  • พี่อยากเอาหารไปลงทุกที่ทั่วประเทศเลยครับ แต่เหตุผลใหญ่ที่ร้านค้าเขาไม่ค่อยอยากขายคือเขาไม่รู้จักเอฟวันครับ และคำพูดที่เขาก็มักจะพูดกับเราก็คือ อาหารตัวนี้เกิดยาก อาหารไม่ดังแล้วกำไรยังน้อยอีก :001:

ก็เลยต้องขายเฉพาะร้านที่เข้าใจ และมีบริการส่งตรงเหมือนเดิมต่อไปครับ
  • พี่ลงทำการตลาดแบบ ไดเร็ก ก็ดีนะพี่ ไม่ต้องผ่าน ยี่ปั๊ว เดี๋ยวพอฮิต พวกยี่ปั๋วก็สั่งมาเองหละพี่เพราะลูกค้าต้องการ
  • เยี่ยมครับ มันเป็นแนวทางให้คนที่ยังหาตัวเองยังไม่เจอมีแรงสู้ต่อไปครับ