ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

~~~>"pocket bully 3 puppy male available"
  • 3 puppy male for sale 68 day olds UKC PEPPER
    เป็นตัวผู้ทั้ง 3 ตัวครับ อายุ 68 วัน ลูกสุนัขใบเพ็ด UKC นะครับ

Eastside BKK Blood

Sir: Eastside vanto-boy

Dam: Eastside cookie-crack

puppy is correct and very pocket bully
    ลูกสนุข ฟันไม่เหยินหางไม่คตขาไม่บิด ทุกตัวนะครับ ไซด์เล็กๆครับ
    เอาไปประกวดเล่นได้สบายครับ

E-mail: aek_pc72@hotmail.com

ท่านใดที่สนใจ ติดต่อได้ตามเบอร์โทรและอีเมลที่ลงไว้เลยนะครับ

ผมเอกครับ

ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ด้วยครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    239812.jpg 234K
  • image

image

image

M 1 ราคาเบาๆ 2x,xxx
    ไฟล์แนบ
    SAM_1605.JPG 137K
    SAM_1609.JPG 155K
    SAM_1644.JPG 99K
  • image

image

image

M 2 2X,XXX
    ใครชอบ 3 สี คุยกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1567.JPG 153K
    SAM_1582.JPG 194K
    SAM_1630.JPG 99K
  • image

image

image

M 3 ตัวทีเด็ด ผมขอเปิดไว้ที่ 4x,xxx และกันนะครับ

ไฟล์แนบ
    SAM_1576.JPG 161K
    SAM_1580.JPG 152K
    SAM_1581.JPG 164K
  • m3 เด็ดจริงครับพี่เอก 555
  • M3 ไอ้แว้นตอนเด็กชัดๆเลยพี่เอก ชุดนี้สวยมากๆคับพี่
  • ไอ้ย๊ะ!!!!!!!
    หมาดั้งหัก
  • M3...โดนใจจังพี่เอก
    ใครสนใจ Pocket รีบๆๆหน่อยครับ ของดีมีน้อย55555555
  • เด็ดของพี่ แต่ไม่รู้จะมีใครมองเหมือนกับพี่หรือป่าว แต่ตัวนี้ มันส์แน่

น่าจะดีกว่าไอ้แว้นตอนเด็กนะหมู ดีกว่าทุกอย่างอะ เพราะมีหาง5555
    ชุดนี้เลยเข้าก็อตติเพื่อแก้หาง แล้วก็ได้ตามที่ต้องการจริงๆ หางตรงหมด
    image
    ไอ้แว้นตอน2เดือน

ว่าน เดี๋ยวส่งตัวเมียไปอยู่พัทลุงซักตัวดิ อยากเสียตัว

ตัวเมียดันขายไปแล้ว ไม่งั้นเอามาแลกกันจ้อน
    ไฟล์แนบ
    2 month.jpg 74K
  • หมาแบบนี้ผมสนับสนุนครับ อาจจะตัวเล็กกระทัดรัด แต่มันก็สมส่วนสวยงาม ไม่พิการ ขาโก่ง หรือขาสั้นจนผิดปกติครับ พัฒนาหมามันต้องให้หมามีสุขภาพดีขึ้น ดำรงค์ชีวิตได้โดยไม่มีความยากลำบาก เขาถึงเรียกว่าพัฒนาครับ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้องชาย
  • สวยจังครับ สุดยอดจิงอย่างที่พี่Mafia บอกครับ :063:
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ผมตั้งใจทำให้มันสมส่วนจริงๆครับเล็กตามสัดส่วน
    อยากได้อะไรก็แก้อันนั้นก่อน ก็แก้มาเรื่อยๆ ชุดนี้ ขาดหาง ก็ได้หาง ทุกอย่างครบ
    ต่อไปก็คงต้องพยายามทำให้มันนิ่งไปเรื่อยๆ
    image

ขอบคุณคุณ aon979 ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_1048.JPG 191K
  • สวย มากครับสุดยอด จิงหน้าหล่อมาก ได้ใจผมเลยคัฟ ลายเดียวกับของผมเลยแต่ของผมไม่งามขนาดนี้ครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG01919-20111218-0726.jpg 129K
  • ก็ขอให้รักษาคุณภาพให้ได้แบบนี้ตลอดไปครับ การพัฒนาก็คือการเดินไปข้างหน้า ไม่ใช่ถอยหลังลงเหวครับ

ผมไม่สามารถยอมรับได้ว่าการสร้างหมาให้ สุขภาพโดยรวมแย่ลงจนส่งผลกระทบต่อการดำเนินชีวิตของมันเป็นการพัฒนาครับ
  • ไซร์เล็กๆต้องยกให้ ครอก นี้เลยคับ

น่ารักอ่ะคับ พี่เอก
  • จัดซักดอกมั้ยท่านพี่ หลังไมค์เลย5555
  • ขอบคุณอีกครั้งครับคุณ aon979 หมาลายเสือมันดูโหดดีครับ ผมก็ชอบเหมือนกัน

ก็พยายามทำกันอยู่ครับตามที่กำลังมี แต่ผลที่วางกันไว้ก็ได้ตามที่ตั้งไว้ทุกชุดครับ
    ก็จะพัฒนาให้ดีขึ้นไปครับพี่

ขอบคุณครับบูม
    พ่อหมาสูง 15 นิ้ว
    แม่หมาสูง 13 นิ้ว
    ไม่รู้หมาไซด์นี้มันจะกัดใครตายได้บ้าง 555
    image
    ไฟล์แนบ
    SAM_1573.JPG 145K
  • หน้าตาแต่ละตัว มันๆ เลยเด้อท่านพี่ :063:
  • ขอบคุณครับชาญ ของชาญ ก็ไม่ธรรมดานะ
  • ขายหมดเลี้ยงที่ไหนเพ่ อิอิ
  • ชั่วโมงนี้ถ้าหมดก็โคตรเทพอะพี่
    เอามันส์ๆ D1 ไปเลยมั้ยพี่
  • หมาแบบนี้ขายไม่ยากครับ ที่ยากน่าจะเป็นพวกพิตบูลแท้ๆ
  • โห พี่เอก ไม่หร็อกพี่ ของพี่เล็กๆ ทีเด็ดเลย ช่วงนี้ดำๆ มาแรง สวัสดีพี่มาคครับผม ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับบบบบ :029:
  • ก็หวังว่าจะเป้นเช่นนั้นครับพี่มาร์ค:o060:

พี่ชอบคอกแดงๆของชาญอยู่เหมือนกันนะ ดุแล้วก้น่าจะเล็กอยู่ :063:
  • ขายหมดแล้วจะไปยืมตังนะ555555
  • รวยๆๆๆๆๆ ครับน้องชาย
  • ยืม100 200 ไม่ต้อง รอขายได้หรอก เข้ามาเอาไปเลยไป

สา.....................ธุ สมพรปากครับพี่มาร์ค

image
    สายแม่ ไมค์แลนด์+เอจ
    ไฟล์แนบ
    เพ็ดชุดหลุย.jpg 161K
  • ว่าจะยืมสักแสนได้เปล่า
    เดียวพรุ่งนี้ไปเอา
  • มาเอาลูกหมาไปขายเองเลยดีกว่ามั้ย5555555555

แม่งมาดีขึ้นเรื่อยๆเลยว่ะ
  • กลับมาเข้าเรื่องดีกว่าครับ
    สำหรับคนที่โทรเข้ามา แล้วจะเข้ามาดูลูกสุนัข
    ถ้าชอบใจ คุยถูกคอ ราคาผมพิเศษให้ครับ
    ตอนนี้มาดีขึ้นเรื่อยๆครับ
    ทำวัคซีนแล้ว2เข็มครับ + ถ่ายพยาธิครับ
    ลูกหมาตัวเตี้ยกระดูกใหญ่ครับ มุมขาดีทุกตัว เส้นหลังตรงเป๊ะ
    image
    รูปนี้ตอน 48 วันครับ ถ่ายก่อนกินอาหาร

โทรมาคุยกันดุครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_1401.JPG 137K
  • ผมว่าน่าจะกินอาหารแล้วนะ ดูดิพุงห้อยเชียวคนจับอะ......อิอิ
  • คนแดกหมด 5555 เป็นไงอาร์ท สบายดีนะ
  • พี่เอกเจ้า M3....มันสวด...ยอดเลย

image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5379.JPG 68K
    IMG_5382.JPG 70K
  • m2 80 วัน ครับ
    image
    image
    กระดูก กระบอกปาก ใหญ่ๆครับ
    pocket & correct
    80 day old
    ไฟล์แนบ
    m2.5.jpg 175K
    m2.6.jpg 153K
  • หน้าหักๆโหด 2 เอานิ้วทาบ ปิดจมูก
    image
    ไฟล์แนบ
    .1.jpg 50K
  • ใครชอบสีแบบนี้ ไม่ผิดหวังครับ
    image

ตัวนี้ พี่น้องของแม่เด็กๆครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    m2.8.jpg 132K
    IMG_2342_resize.JPG 173K
  • image
    :-c
    ไฟล์แนบ
    m1 2 3.jpg 163K
  • image
    ;-)
    ไฟล์แนบ
    m2.8.jpg 132K
  • image
    :bz
    ไฟล์แนบ
    IMG_1412.JPG 167K
  • สวยครับ
  • ขอบคุณครับผม
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1422.JPG 183K
  • 3สีหล่อได้ใจเลยฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับท่าน Satankamphaengphet :-D