ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามมาเฟีย TIGER ตำนานบลูลี่เมืองไทย
  • TIGER ตำนานบลูลี่เมืองไทย ตายห่าตอนอายุกี่ปีก๊าปปปปปปปป
  • จำได้ว่า ยังไม่ทันแก่ก็ตายห่าลาโลกไปซะก่อน
    จำได้ว่า มันแดรกแต่อาหารเพียงแค่ยี่ห้อF1เพียวๆตลอดนี่นา "มิน่าตายห่าไวจริงๆ"
    เสียดายที่ตายห่าไปซะก่อน ไม่งั้นถึงยังอยู่คงได้เป็นพรีเซนเตอร์อาหารเอ็กตรีมบลูลี่แน่
  • แดกF1 8ปีก็ตายเสียแล้วครับพี่น้องงงงงงงงงงงง
    ที่บ้านผม10กว่าปีแล้ว ไม่เคยกินF1 กินแต่ยี่ห้ออื่น แม่งยังคึกคักอยู่เลย
  • ช่างเป็นคนที่มีเวลาว่างมากจริงๆ ว่างจัด 55555+
  • อ้าวมึงก็จำได้นี่หว่า แล้วมึงจะถามทำห่ารัยวะ

มึงอยากรู้อะไร ก็โทรถามป๋าเค้าดิ หรือว่าไม่มีเบอร์

มึงมาเห่าเป็นพุดเดิ้ลอยู่ได้
  • เรื่องนี้............มันคือความจริงอันปวดร้าว R.I.P. TIGERบลูลี่ในตำนาน
    "ตำนาน" แม่งตำนานมาก ตำซะจนเละไม่เหลือเหรี้ยอะไรเลยกร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จังไรจริงกัดแม้แต่หมา
  • ขี้กากออนไลท์จิงๆๆ ครับ หมาตายไปเเล้ว ก้อ ไปยุ่ง
  • มาเห่าอีกแล้วอ่อ ! ไอ่พุดเดิ้ล ฮร่าๆๆๆ
  • ป็าด ..... มรึงนี่ว่างจริงๆมาตัดอ้อยมา หาคนช่วยอยู่
  • คิดว่าเห่าใส่แต่พี่มาเฟีย กัดแม้กระทั่งหมาเวรจริงๆ
  • ไอ้หมา (กว่า)55555
  • ขยะสังคมจริงๆ
  • หมาผมกินเอฟวันแล้วโตจังแปลกดีนะทำไมโตๆๆๆอิๆๆฉลาดด้วย เลยกินตลอดคิๆๆๆ
  • chaam123 กุถามมึงจริงๆ มึงแดก ขี้....แทนข้าวหรือไงเนี้ย...แม่งมากัดแม้กระทั้งหมาที่ตายไปแล้ว JOOP JOOP ตอบ เออผมแดก ขี้...แทนข้าวครับ ช่วงนี้ผมกะลังติดสัตว์อยู่ด้วย แต่หาหมาตัวเมียมา เย็ก..ยิกๆไม่ได้ก็เลยต้องมาเห่าตามบอร์ดพิดโซน โชกัดกะ TIGER หมาที่ตายไปแล้วซะหน่อย(หมาที่ยังมีชีวิตอยู่ กุไม่กล้ากัดกะมันหรอก )เผื่อจะมีเจ้าของหมาตัวเมียทั่นไดใจดีทีเห็นผมกัดไม่เลิก จะให้ผม เย็ก..ยิกๆ กะหมาของทั่นบ้าง ขอบคุณจะ(เจ้าของหมาตัวเมียทั่นไดจะให้ผสม ทิ้เบอร์ไว้ครับ) chaam123 เออหน้าเห็นใจมันวะ
  • ผมว่าพี่chaam123นี่ที่สุดแล้วฮามากๆ ผมเห็นด้วย :o043:
  • ของที่มีคุณค่าทางจิตใจ มึงเอามาล้อเล่น ระวังเถอะมึง

อย่ามาสำนึกผิดทีหลังนะมึง...
  • พลาดแล้วล่ะครับเฮียจู๊บครับ....กระทู้นี้สงสัยคุณมาร์คไม่ต้องออกแรง555
  • เมาหมัดกัดแหลก สันดานคนพาล ไม่เว้นขนาดหมาทีตายไปนานแล้ว อนาถใจจริงๆ
  • น่านับถือบุพการีคนตั้งกระทู้จังว่ะ แมร่งเลี้ยงลูกได้ตรงตามสันดานตระกูลมันเลย 555+
  • มรึงน่าไปแดรกมั่งนะ ได้ตายไวๆ กุหมายถึงยาฆ่าหญ้านะ หึหึ
  • ผมคงไม่ต้องเสียเวลาตอบคำถามอะไรกับบุคคลประเภทนี้อีกแล้ว และผมก็เชื่อว่ากระทู้นี้มันได้บอกถึงตัวตนคนคนตั้งกระทู้ไปเรียบร้อยแล้ว

แสนรู้ สู่รู้ ไปทุกเรื่อง แต่ไม่รู้อยู่เรื่องเดียวก็คือ กาลเทศะ ...... :064:
  • :063: :063: :063: :063:063: :063: :063: :063 55555 กัดไม่ปล่อยจิงๆๆเอาๆพี่Mafia ถือซ่ะว่าอเมริกันพิทบูลลูกผสม ก้อแร้วกันเพราะว่าเลือดมันไม่นิ่ง!!!
  • ไม่เต็ม100% ก็แบบนี้แหละครับกัดไม่เลือก ไม่รู้กาละเทศะเลย :064:
  • ติดตามมาหลายกระทู้เเล้ว คำเดียวที่บอกได้ สุดตีนนนนนน.. :012:
  • จะถล่มมาเฟียกลายเป็นโซว์ควายเต็มๆ เพื่อนๆมึงคงเอาปีบคลุมหัวอยู่ตอนนี้ 555
  • อยากเห็นหน้าคนตั้งกระทู้จังครับ
  • หมดไม่มีเหรอในศรัทธาที่ก็มีอยู่ไม่มาก กูเป็นมึงกูจะไม่ออกมาอีกเลย วิธีการ_ไม่ได้ กาละเทศะ_ไม่ได้ กูบอกแล้วตอนเด็กๆให้ขยันเรียน ตอนโตให้เสพน้อยๆไอ้ของไม่ดีน่ะ
  • กลัวความจริงหร๋าาาามาฟรี เอ้ยมาเฟีย
  • บอกทุกๆคนในนี้ซิว่า ไทเกอร์มันตายห่าเพราะแดกเอฟวันจริงๆ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เท่าที่ดูผมว่าjoop joop คงโดนเพื่อนทิ้งมารึป่าวคับ....
  • สันดาน BB ไม่เคยเปลี่ยนกัดไม่เลือกหน้า
  • ตัวนี้ทำเงินให้กับเจ้าของอย่างมากมาย ผสมไป 18 แม่ พิการทุกแม่ แม่สุดท้ายอยู่เมืองกาญฯ อันเดอร์ หางกุด. ขาตึงจนเดินไม่ได้ คิดดูเจ้าของอย่างมาร์คที่อ้างตัวเองว่าเป็นยอดมนุษย์ จะไม่รู้จุดมีปัญหานี้ แต่ค่าผสมครั้งละ 3 หมื่น มันคงยากที่จะปฎิเสธ
    เมื่อไทเกอร์ยังอยู่ มาร์คไม่พูดมาก
    เมื่อไทเกอร์มันจากไป หมาตัวไหน อันเดอร์ หางกุด ขาตึงมาร์คบอกพิการ มาร์คบอกต้องกำจัด มาร์คบอกห้ามผสมพันธุ์ สันดารเอาแต่ได้อย่างนี้ เนี่ยนะจะนำวงการ
  • รำคาญเสียงหมาเห่าจัง หมาขี้เรื้อนด้วย หุหุ
  • Tigerเคยอัดตูดมึงเปล่า
  • สุโค้ย มีให้อ่านแบบนี้ทุกวัน ชอบจริงๆ ถึงยังไงก็เอาใจช่วยเจ้าของเวปครับ
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด