ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดได้ก็ดีแล้ว"มาฟรี"
  • ........คุณไม่ใช่คนบลูลี่ คุณคือคนขายอาหารหมา
    ........ถ้าคุณไม่ทะลึ่งมายุ่งกับบลูลี่ "มาเพ้อเจ้อมาอวดรู้" คนบลูลี่ก็จะไม่มายุ่งกับคุณ
    ........ขายอาหารหมาไปอ่ะดีแล้ว
  • Mafia ธันวาคม 24 Permalink
    ขนาดอยู่นิ่งๆ ก็ยังมาราวีถึงบ้าน ทำไมไม่่จบไม่สิ้นกันเสียที วงการนี้แมร่งเหี้ยจริงๆครับ แบลคเมล์ หักหลัง มีครบ โชว์เหนือมากๆระวังหงายท้องนะมรึง

เรื่องสนุกในวงเหล้า เอาคนอื่นมานินทา จริงบ้างเท็จบ้าง คนฟังก็สนุก คนเล่าก็เป็นฮีโร่ พวกชอบโชว์เหนือว่ากูวงในของจริง บางเรื่องก็นิดเดียว แต่งเสริมเข้าไปเพื่อให้มันเป็นเรื่องใหญ่ แต่ใครเสียหายกูไม่สน

ผมจะบอกอะไรให้ครับว่า เรื่องอัปปรีย์ในวงการนี้มันมีจริง ผสมพันธ์กันมั่วยิ่งกว่าหมา เจ้าของบริษัทฟาดเลขา คนในวงการหมาเอาเมียชาวบ้าน พวกจัญไรแดกในที่ลับไขในที่แจ้ง พวกนิยมสวิงเซ็กส์หมู่สลับคู่นอน เล่นยาเสพติด ยาปลุกเซ็กส์ ยาโด๊ป มีครบ มั่วกันจนน้องผู้หญิงคนหนึงท้องจนต้องหายหน้าออกจากวงการไป ก็ไม่รู้ว่าใครเป็นพ่อ เพราะมั่วกันทั้งกลุ่ม ไอ้พวกพูดเอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นมันมีจริงๆครับ สันดานมันเหี้ยจริงๆ เรื่องคนอื่นพูดกันสนุกปาก แต่เรื่องของตัวเองแกล้งลืม ทำอะไรกันไว้อย่านึกว่าคนอื่นเขาไม่รู้ ดังนั้นถ้าจะพูดก็พูดออกมาให้หมด เอาของตัวเองมาพูดด้วยนะ ไอ้ที่แอบเงียบกระซิบยุแยงอยู่ข้างๆด้วยความสะใจ ก็อย่านึกว่าจะรอด ลากออกมาแล้วก็ลากออกมาให้หมด แล้วก็รับผิดชอบกันเองนะ คดีใครคดีมัน

ไอ้ตัวเหี้ยโชว์กร่างก็กร่างไม่ยอมจบเสียที ถ้าไม่ห่วงว่าจะทำลายอนาคตใคร อยากจะพูดแมร่งซะให้จบๆตอนนี้เลย
    Mafia ธันวาคม 24 Permalink
    ใครอยู่ฝ่ายตรงข้ามต้องทำลายมันแม้ว่าวิธีการจะสกปรกแค่ไหน แต่ถ้าใครอยู่ฝ่ายตัวเองต่อให้เหี้ยแค่ไหนก็มองไม่เห็นรับได้หมด วงการนี้ไม่มีหรอกลูกผู้ชายตัวจริง :064:
    Tossagan_bullies ธันวาคม 24 Permalink
    เอากูให้หงายทีเหอะวะมึงอ่ะมาเฟีย อย่าได้แต่เห่า กะว่าจะไม่ต่อความยาวสาวความยืดแระ แต่ยังมาท้าทายกันอีก จัดเลยดีกว่าว่ะไม่ต้องขี้เกียจพิมพ์แระ
    Mafia ธันวาคม 24 Permalink
    แล้วที่เข้ามาทุกวันนี่ มันแปลว่าอะไร ไอ้ความเห็นสุดท้าย มันเจตนาอะไร ไม่ใช่เจตนามาหาเรื่องหรือ

และวันนี้คุณมิสิทธิ์อะไรมาวิจารณ์ผม ไม่ชอบขี้หน้ากันก็ต่างคนต่างอยู่มันก็จบไปแล้ว ด่าในเว็บโน้นไม่พอตามมาด่าถึงเว็บนี้ หัดยอมรับความจริงกันบ้าง
    Tossagan_bullies ธันวาคม 24 Permalink
    ถ้าคนมันผิดอ่ะนะจะด่าเว๊บไหนก็เหมือนกัน ก็คือยังผิดเหมือนเดิม เปลี่ยนความจริงไปไม่ได้หรอกครับ
    ส่วนหาเรื่องนั้นน่าเป็นคุณอวดเบ่งก่อนมากกว่านะ ชอบโชว์เจ๋งไล่ตบเด็ก ก็เลยอยากรู้ว่าหญ่ายยยยแค่ไหน ทุกวันนี้เดินคนเดียวพ้นปากซอยป่าวเหอะ
    อีกอย่างนะ เรื่องภายในอะไรผมบอกแล้วว่าไม่สน แต่ก็มีบางเรื่องที่ได้ยินเค้าพูดมากับหู เช่นเรื่องค่าตัววู๊ดดี้ ผมก็ได้ยินเดฟเล่ามากับหูผมเองว่าซื้อขายกันอยู่ที่ $10,000 ก็บวกลบคูณหารกันเองว่าเท่าไหร่ ที่เหลือมันไปไหน
    ตัวคุณเองเป็นคนที่หมวดนับถือมากๆ แทนที่จะช่วยต่อราคากลับเห็นเค้าเป็นเหยื่อ ละอายใจบ้างมั๊ย นี่ขนาดคนที่เค้านับถือคุณสนิทกับคุณ คุณยังกล้าทำขนาดนี้คนนอกไม่ต้องห่วงครับ ไม่มีทางเจอคาามจริง(ใจ)แน่นอน
  • 2ฝั่ง
    ฝั่งบลูลี่ เราไม่เคยคิดที่จะมายุ่งหมากิจกรรมของคุณเลย
    ฝั่งมาฟรี คุณอยากที่จะมายุ่งกับบลูลี่ซะเหลือ มาทำอาหารเอย มาดิวซ์หมาเอย อาหารเสริมหมาบลูลี่เอย
  • ยังไม่จบ ยังมีต่อออกมาอีกเรื่อยๆ เป้าหมายเดียวก็คือ ทำลาย คนที่อยู่ฝ่ายตรงข้าม

ขอเรียนให้ทราบว่า ผมไม่ใช่เซียนหมา ผมไม่ใช่บรีดเดอร์ แต่ผมคือคนเลี้ยงหมาธรรมดาคนหนึ่ง ที่พยายามทำทุกอย่างเพื่อปกป้องหมา ให้ได้รับการดูแลความเป็นอยู่ตามสมควร และไม่ให้โดนมนุษย์เอาเปรียบ โดยเอามันมาทำเครื่องจักรผลิตลูกสุนัขอย่างไร้ซึ่งความเมตตาปราณี

และท้ายสุด ถ้าค่าตัววู๊ดดี้ หนึ่งหมื่นเหรียญจริงๆ แต่โดนเอามาโก่งราคาสูงถึง $25,000 เหรียญ
    ผมว่ามันเป็นการค้ากำไรเกินควรมากไปหน่อยนะพี่น้อง มันเป็นการบวกที่มหาโหดและอำมหิตมากๆ
    งานนี้แทงกันเองยับอีกแล้วในหมู่พ่อค้าหมา จรรยาบรรณในการทำธุรกิจ มันหายไปไหนกันหมดเว๊ยยยยยย ฮ่าๆๆ

ผมยังยืนว่า ได้ฟังราคาตอนแรกผมไม่คิดถึงเรื่องต่อราคาเลย แต่ผมห้ามไม่ให้ซื้อต่างหากครับ

ต่อไปใครจะซื้อหมา อย่าไว้ใจใครทั้งสิ้น ดิวตรงเองนะครับ ฮิ้วๆๆๆ :065:
  • พวกมึงจ้องแต่จะหลอกขายหมามึงเลยต้องทำลายคนรู้ทันัง
  • ฟันหัวแบะเลยนี่หว่า บวกที 15,000 เหรียญ ใครทำก็โคตรเหี้ย สันดานพ่อค้าคบไม่ได้
  • เอาละมึง มาฟรี กับ สควาย ซัดกันได้เลยฮับ
  • ไม่ได้ทำลายฝั่งตรงข้ามครับ
    ทำลายมาฟรีคนเดียวเน้นๆ
    หยุดมายุ่งกับบลูลี่หมาที่ส่วนตัวคุณรังเกรียจมัน แต่พอเล็งเห็นผลประโยชน์กลับกลืนน้ำลาย
    โดดเข้ามาหาผลประโยชน์จากมัน
    มาฟรีหยุดยุ่งกับบลูลี่
    บลูลี่ก็จะไม่มายุ่งกับคุณ
    ไทเกอร์ ไม่ใช่บลูลี่ อย่าเสือกเอาบลูลี่ไปเทียบกับไทเกอร์หมาพิการของคุณ
    เรียกไทเกอร์ว่ามันคือหมานักสู้ หมากิจกรรม จะไม่มีใครมายุ่งกับคุณ
    ถ้าไปหลอกเด็กๆว่าไทเกอร์เป็นบลูลี่ เดี๊ยวบลูลี่ก็จะมาหาคุณอีก
  • เห็นสันดานพ่อค้าหมาหรือยัง มันทำทุกอย่างเพื่อผลประโยชน์ของพวกมัน :p
  • ถูกผมคือคนขายหมา อย่างเปิดเผย ไม่มีอะไรแอบแฝง
    ไม่ได้ตอแหลว่าเลี้ยงเพราะรักจริงๆ มีลูกเลยเอามาขาย
    รึหลอกขายยาอาหารเสริมต่างๆ เอามาแหกตาคนเลี้ยง
    ผมเลี้ยงหมาขายจริงๆ
  • โห งานนี้คงเจอมาเฟียตัวจริงเข้าแล้ว
    แสดงความยิ่งใหญ่ แผ่อาณาเขตมาถึงที่นี่ เฮ้ออออออ
    ถามหน่อย มีสิทธิ์อะไรครับ ???
  • คุณให้ความรู้ในแนวทางหมากิจกรรมของคุณ ทุกอย่างจบ
    สำหรับบลูลี่ มันไม่ใช่จริงๆ คุณหยุดเถอะ ให้ความรู้ผิดๆสอนจิตสำนึกผิดๆผมรับไม่ได้
  • เออ ขอถามอะไรโง่ๆสักข้อนะ คนบูลลี่ นี่เขาดูกันตรงไหนครับ ? ผมจะได้อยู่ห่างๆ ฟังชื่อแล้วน่ากัวจัง :-D
  • ง่ายมาก ทุกๆคน ที่ไม่ใช่คุณ เอาหัวแม่ตีนลองคิดดูเองได้นี่
  • หมาบูลลี่มันต้องเป็นศูนย์รวมความพิการ คนบูลลี่มันต้องถ่อยๆ เย้ๆๆๆ
  • แล้วแต่จะคิดครับป้า555
  • โคตรหน้าด้านเลยว่ะ มาระรานถึงที่นี่ เว็บมึงร้างแน่ คนเขาเห็นธาตุแท้มึงแล้ว
  • บร้าาาาาาาาาา
    มาแฉจร้าาาาาาาาาาาาาาา
  • แฉไรครับอ่านแล้วมันก็เรื่องเก่าเรื่องเดิม
  • ถึงพี่ จ๊วบ จ๊วบ ช่วยสอน เกี่ยวกับบลูลี่หน่อยสิ
    เห็นว่าพี่โคตรเก่งงะ สายพันธุ์ ไม่เอานะเอาเกี่ยวกับ
    พันธุ์กรรม นะ ว่ามาไงแบบไหนดี แบบไหนเด่นใส่
    กันไงออกมาดี ใส่ยังไง ออกมาแย่ เพราะเห็นหมาพี่แล้ว
    รับไม่ได้จริงๆ หมาหรือกระจงป่า หน้าแหลมเชียว
    บลูลี่นะไม่ใช่กระจงป่า จะได้แหลมอย่างงั้น
    ใครซื้อหมาจากพี่ พวกนั้นก็โง่เต็มทีละ 3คลอก มีสวย
    พอไปวัดไปวาแค่ตัวเดียวเอง คนที่ซื้อไปแต่ละคนร้อง
    เป็นเสียงเดียวเลยพอหมาโตขึ้นมันฟ้อง นึกว่าหลุดไปทับ
    กับกระจงป่า แต่ดีที่คนซื้อไปเขารักหมาและอายที่จะออกมา
    บอกชาวบ้าน เพราะซื้อมาได้ไง60000-80000
    ด้วยรักและเครพ วอดวาย ระนอง2
  • เตือนก่อนนะพิมพ์ไรคิดก่อนนะ เดี๋ยวนอนไม่หลับ
    สะดุ้งทั้งคืนนะจ๊ะที่รัก จากใจ radbull
  • อ่านที่คุณmafiaเขียนเขียนแล้วสันสนอ่ะครับ ก็หมา wooddy คุณเป็นคนติดต่อแล้วยังมี redbull อีกผมเห็นแรกๆคุณเขียนเชียร์คุณบอกว่าคุณเป็นคนยุให้นำเข้ามามาวันนี้กลายเป็นคุณห้ามไม่ให้ซืิ้อมันอะใรกันแน่ ส่วนค่าตัวที่บวกกันบ้าเลือดถึง 15000us คุณไม่รู้เรื่องแปลว่าคุณไม่ได้ศึกษาทำการบ้านมั่วยุอย่างเดียวบรีดเดอร์ในเมืองไทยใครๆก็รู้หมาตัวนี้มีมูลค่าการขาย 12000-15000us (:|
  • คุณ sad_friend ผมไม่รู้นะว่าคุณสมัครเว็ปนี้มาเพื่องานนี้โดยเฉพาะหรือเปล่า?
    ถ้าคุณติดตามเว็ปนี้พอสมควร น่าจะใช้ชื่อสมาชิกเดิมมาโพสต์แสดงความคิดเห็นดีกว่า
    แต่เท่าที่อ่านคุณเขียน แปลว่าก็รู้เรื่องพอสมควร

บอกตรงๆครั้งแรกที่เห็นบูลลี่ ในเว็ปนี้ ขาโก่ง หลังแอ่น ฟันเหยิน เยอะมาก
    แต่ก็แปลกใจว่า ทำไมยังมีคนชมว่า สวยอย่างนั้น กร่างอย่างนี้ ?? ไม่เข้าใจจริงๆ
    และตั้งแต่ที่กลุ่มบูลลี่(ดังๆ) แยกตัวออกไปจากเว็ปไปตั้งเว็ปใหม่
    ก็เริ่มเห็นบูลลี่ที่สวยขึ้น ดีขึ้น หลายตัวเข้ามาในเว็ปนี้... มันทำให้เห็นความแตกต่างนะครับ

ผมว่า ถ้าใครไม่ชอบเจ้าของเว็ป..รบกวนอย่าเสียเวลาเข้ามา
    เขาจะเลว จะไม่ดี จะอะไรก็แล้วแต่..
    คนถ้ามันไม่มีความน่าเชื่อถือ เดี๋ยวเวลาก็ทำให้มันปรากฎเอง...
    หรือถ้าคุณจะชอบแนวไหน ก็เลือกเสพแนวนั้นเถอะ.. ชีวิตจะได้มีแต่ความสุข
  • joop เล่นแรงนะ ต้องการบีบให้มาเฟียบอกว่าคนที่โก่งค่าตัวหมาคือใคร โดยที่มันก็คงรู้คำตอบอยู่แล้ว ผลคือต้องการให้มาเฟียมีปัญหากับ O Sq bull เพราะต้องการปิดทางทำมาหากินของมาเฟีย และคงต้องการแก้แค้นอะไรบางอย่างกับ O เพื่อต้องดิสเครดิต O เพื่อต่อไปมันจะได้เป็นคนนำเข้าหมามาแทน และตัวมันเองก็น่าจะมีปัญหากับ O ด้วย
    O น่าจะพอเดาได้ว่าเป็นใคร คนนี้สะกิดได้ที่ไหน สงสัยงานนี้จะยาวจริงจริง
  • Auun ก็สับสนคุณชื่อ mafiaหรือปล่าวคุณพูดถูกก็ผมรู้ไงผมถึงพิมพ์ถึงค่าตัว wooddy แล้วคุณเขียนอะไร กร่างโก่ง คนละเรื่องครับ
  • ความเห็นส่วนตัวนะครับ เรื่องเบื้องลึกเบื้องหลังของปัญหาที่เกิดขึ้นผมเด็กใหม่ไม่ขอบังอาจไปแสดงความคิดเห็นนะครับ แต่เรื่องความคุ้มค่าของของ wooddy กับราคาของเค้า ผมว่าเจ้าของเค้าน่าจะ happy นะครับ ผลรางวัลที่ได้ เป็นเครื่องพิสูจน์แล้วครับ ทั้งงานที่ รอนเป็นกรรมการ (รอนเป็นผู้ตัดสินระดับ WORLD CLASS เป็นผู้ตัดสิน ให้ DAX บูลลี่ที่ทุกคนยอมรับว่าสุดโค่ย ได้แชมป์ ) และงานล่าสุด ที่มีกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิและมีความชำนาญในสายพันธุ์ บูลลี่มาเป็นผู้ตัดสินครับ ผมมองว่าราคา ณ วันที่ หมวด ตกลงซื้อ wooddy อาจจะดูสูงไปถ้าเทียบกับ ฟอร์มตอนนั้น แต่ปัจจุบันฟอร์มขนาดนี้ ผลประกวดขนาดนี้ ผลจ่ายลูกขนาดนี้ ถ้าปัจจุบันหมวดยังไม่ได้เป็นเจ้า ราคาสูงกว่าที่เคยจ่าย ผมว่าหมวดเค้าก็สู้ครับ ดูหมวดเค้าออกจะมีความสุขครับ
  • ผมยอมรับว่าผมเชียร์ให้เล่นหมาบูลลี่สีแดง แต่ไม่ได้เชียร์ให้ซื้อหมาแพงครับ

ที่ผมยุหมวดเป๋ให้เล่นหมาแดง เพราะว่าหมาสีแดงยังไม่มีใครเล่น ส่วนหมาสีบูล มีตัวดังๆในไทยเยอะแล้ว เอาเข้ามาก็เกิดยาก เจอขาใหญ่เต็มตลาด แต่เอาสีแดงเข้ามามันแปลก มันแตกต่าง แค่เรดบูลตัวแรกก็ ฮือฮาแล้ว

ก็แปลกใจ ทำไมคนไทยมันอ่านภาษาไทยไม่เข้าใจ การยุให้เล่นหมา บูลลี่สีแดง ก็ไม่จำเป็นว่าจะต้องยุให้ซื้อหมาสีแดงทุกตัว ตัวที่เราเห็นว่าไม่เหมาะสมมันก็ต้องห้ามได้

ผมว่าผมอธิบายชัดเจนที่สุดแล้ว แต่รู้สึกว่ามันไม่มีประโยชน์สำหรับผู้ที่มีเป้าหมายเข้ามาเพื่อทำลาย ต่อไปไม่จำเป็นต้องมีคำอธิบายสำหรับคนพวกนี้ เสียเวลาโดยเปล่าประโยชน์
This discussion has been closed.
หัวข้อทั้งหมด