ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • สวัสดีครับพี่ๆทุกคน...

พี่ catona ครับ หูขาวทั้งนั้นเลยน๊ะครับพี่...ชอบๆ

อับแหลมๆที่บ้านให้ชมครับพี่ 555

image

image
    ไฟล์แนบ
    mini-19112011147.jpg 23K
    mini-19112011144.jpg 25K
  • สวัสดีครับ top_nb เจ้าหมอนี่ชื่ออะไรล่ะ? สวยดีนะ ขาหลังเป็นมุมเชียว...
    ปล.ถ้ามีโอกาส ว่างๆมาปะกันหน่อยเด้อ :)
  • image
    ขอให้น้องๆๆมีความสุขสมหวัง พบกับสิ่งที่ดีในชีวิต มีสุขภาพกายและจิตใจที่เข้มแข็ง
    ไฟล์แนบ
    Christmas_cake,_Boxing_Day_2008.jpg 46K
  • ชื่อ แหนมคลุก ครับพี่ catona ว่างๆ ได้พบกันแน่ครับพี่

ขอบคุณครับพี่ kenjiro ขอให้พรนี้กลับคืนสู่พี่ เป็นหลายๆเท่าครับ

• พี่ kenjiro ขอบคุณครับ พรสิ่งใดที่ประเสริฐจงบังเกิดแก่พี่ และพี่น้อง pitwest เช่นกัน

วันนี้ top_nb มาแรง
    top_nb ที่เห็นหน่ะ ไก่หูมันเป็นเชื้อรา
    top_nb แบบนี้ ผมเรียกว่าหมาหล่อนะ
  • ท่าน westman ถึงหูจะเป็นเชื้อรา แต่มันก็อร่อยนะว๊อย!..555+ :m01:
  • หวัดดี....จ๊า...image
    ไฟล์แนบ
    img_0699c7318b12774d9f7aca191a434c50.jpg 73K
  • top_nb แหนมคลุกหล่อมั่กๆ..
  • petertoon อะไรล่ะนี่! ซุ่มอีกแล้วเรอะ..? :-D
  • We wish you a merry christmas

เราชาว PitWest ขอมีความสุขตลอดปีตลอดไป สาธุ๊
  • Petertoon พันธุ์นี้ไว้ทำลูกชิ้นรึป่าวนา คิคิคิ
    Cantona ไก่แจ้พันธุ์หูขาวย่างอร่อยมาก(เวสแมนจะรูอารายอิอิ)
    MRW ซุ่มสงสัยหนาวๆเยี่ยงนี้คนไฟลุกโชน
    Westman น้องคนนั้นกรุณาจัดให้น้องเอ็มผู้น่ารักด้วยครับขอบคุงครับ แผล๊บๆๆ
    เจอกันทุกท่านเย็นนี้ สุขสันวันคิดมากimage
    ไฟล์แนบ
    9935.gif 34K
  • ขอบคุณครับพี่ westman และพี่ catona สำหรับคำชม

ไก่หูราแบบนี้ที่บ้านผมก็มีครับพี่ 555

• มีความสุขมากๆนะครับ pitwest และ pitbullzone ทั้งหมดครับ
  • เช่นกันครับพี่น้องชาว PitWest ทุกท่าน มีความสุขมากๆครับ :053:
  • ท่านMRW ท่านwestman ท่านm_kan เผื่อผมด้วยเน้อ แหม...เสียดายจังต้องรีบกลับก่อน 555+ :-D
  • ขอผมตายครับเมื่อ17/12/54อยากได้ตัวใหม่ครับราคาประมาณเท่าไรครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4495.JPG 56K
    DSCF4800.JPG 65K
  • ไก่แจ้หูขาว พ่อเราเคยเลี้ยงเอาไว้ไปต่อไก่ป่าอะ
  • อยุธยาอากาศเย็นมากคับ พรุ่งนี้กลับบ้านแว้ว B-)
  • nid2707 เสียใจด้วยนะครับ ขอให้ได้หมาตัวใหม่ ไว้ๆ นะครับ

สวัสดีครับ m_kan ,catona ,chidtrawan, top_nb

top_nb ฝากชื้อไอ้เนี๊ยะหน่อยดิ ... สาว..อะ หุหุหุ :030:
  • ถ้าเป็นสาวๆต้องฝากพี่วุฒคับพี่ :031:
  • ผมนิดเมืองกาญจครับ สมาชิกใหม่ครับ เคยเลี้ยงครับ แต่มันตายครับ ยังไม่มีตัวใหม่มาเลี้ยงครับ กําลังหาอยู่ครับ ชอบครับ สวย เท่ แมน ครับ ใครมี ขอแบ่งบ้าง นะครับ พูดตรงๆครับ เลี้ยงเพราะรัก ขอบคุณล่วงหน้าครับ นิด 082-298-6655www.pinid2707@hotmail.com ครับ imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF4495.JPG 56K
    DSCF4593.jpg 106K
  • อีเมล์ pinid2707@ hotmail.com นิดเมือง กาญๆครับ
  • image
    image
    image

THE SWEETHEART JASMINE RED BEAUTY PRIDE OF JIMMIE-JAM

ฝากให้พี่เก้วหมาเทพชมครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_3342.jpg 272K
    DSC_3429.jpg 121K
    DSC_3418.jpg 127K
  • สวัสดีครับ พี่น้องชาวPitWest ทุกท่าน สวัสดีสมาชิกใหม่ คุณnid2707ด้วยนะครับ ชาวPitWestยินดีต้อนรับครับ :)
  • top_nb ทำงานอยู่อยุธยาเรอะ? ผมเองก็มีเพื่อนทำงานอยู่อยุธยาเหมือนกัน ;-)
  • ป่าวทำคับพี่ ไปเที่ยว หุหุ
  • Cantona หนีกลับปรับ1กรึ่มนะครับ
    Westman Mrw อาการยังดีอยู่ไม๊นะ(ไม่ได้เตี๋ยวเป็ดก่อนแยกวงล่ะแย่เลย)
    ยินดีต้อนรับคุณนิดnid2707ครับผม ผมกะอยู่เมืองกาญจน์ในตลาดครับ คุณนิดอยู่แถวไหน ถ้าให้แนะนำนะครับหมาสายเลือดดีก็ของประธานเก้ว MRW ว่างๆก็มาร่วมแจมกันนะครับเรากลุ่ม Pitwest ยินดีต้อนรับครับเน้นมิตรภาพถูกใจให้ฟรีทำดีก็ให้เบิ้ลครับ

พี่Woot อากาศหนาวสงสัยเล่นแย้ลงรูอยู่

Petertoonด้วยล่ะม้างอิอิ image
    ไฟล์แนบ
    9864-10.gif 47K
  • สวัสดีครับ m-kan ผมอยู่ท่าม่วงครับ และคุณ m-kan อยู่แถวไหนครับ ประธานแก้วMRWคือใครครับอยากรู้จักครับ(อยากได้หมาครับ) 082-2986655 นิด
  • ท่าน Hazal2d0uS JIMMIE-JAM สูงยาว เข่าดี แดงได้ใจ

อะไรกัน top_nb แฟนไปด้วย ไม่กล้าเลยรึ
  • หวัดดีทุกคน...น้องnid2707 ด้วย ยินดีตอนรับ..ท่านwestman เมื่อวันนั้นติดงานบ้านเพื่อนเลยไม่ได้ไปรวมวง ขอโทษที โอกาสหน้า...ว่ากันใหม่..จึก จึก
  • เย็นนี้มีใครว่างบ้างคับ...image
    ไฟล์แนบ
    thor_ver17_XP2PQLuThu115618.jpg 93K
  • ทำไม?ท่าน petertoon จะไถ่โทษวันนั้นเรอะ..อิอิ :-D
  • ขอโทษครับท่าน m_kan คราวหน้าจะทำอีก เอ้ย!จะไม่ทำอีก.. :m01:
  • เอ้า!พวกเรา ท่านpetertoon อยากจะไถ่โทษ ช่วยกันไปถล่ม เฮ่ย!ไม่ใช่ ช่วยกันจัดหั้ยหน่อยครับ 555+ :o037:
  • คิคิ ประกาศชัดๆซิ Petertoon มีอารายรึ
  • มาครับ :066:
  • imageimage
    :-c เปิดผสมครับ 0898361896
    ไฟล์แนบ
    MOO_2478.jpg 71K
    MOO_2629.jpg 107K
  • ดีครับคุณตั้น เจ้านี่ฮันเตอร์รึป่าวครับ คิงส์ไซด์จริงๆมุมขาดีจังสวย...
  • หาก Pitwest กำลังสบายจงปรบมือพลัน ตับตับตับ
    =D> imageimage
    ไฟล์แนบ
    9823-3.gif 10K
  • เย็นนี้ว่างกันป่าว หาอะไรเย็นๆกินกัน...image
    ไฟล์แนบ
    220px-Bonsai_Federahorn.jpg 26K
  • ตับ ตับ
    อยู่บ้านครับ ตอนเย็นๆ
    ิวิด...วิ้ววววว วิด...วิ้ววววววววว
  • ติดต่อทีมงานให้พร้อม......ปิ๊ดดดด ปิ๊วววว
  • สวัสดีครับน้องๆพี่ๆชาวพิทบูลกาญ
    ปีใหม่นี้ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับขับรถระวังๆกันหน่อยนะครับ
    ปีใหม่นี้ขอให้รวยๆมีความสุขกันทั่วหน้านะครับคิดสิ่งใดขอให้สมหวัง
    ขออนาจคุณพระศรีรัตนตรัย จงดลบันดาลให้.ชาวพิทบูลกาญจนบุรี และครอบครัว พบแต่ความสุข ความเจริญตลอดไปเทอญ
    :-D
  • วี๊ดวิ้ว ขนหัวลุกเลยตรู :026:
  • สวัสดีครับ พี่ตั้น พี่วุท และทุกท่าน :061:
  • ท่านเอ็ม แม่นแล้วครับ เจ้าฮันเตอร์ครับ ขอตอบแทนพพี่ตั้นครับ
  • ยินดีต้อนรับ คุณนิด2707ครับ เสียใจด้วยนะครับ
  • ท่านคันโตน่า วันนั้นไปลักอุ้มอาตี๋ที่ใหนมา ขาวอวบน่าเจี๊ยะจริงๆ
  • สวัสดีครับ ท่านตั้ว หมายาว ชุดนี้สูงยาว เข่าดี สีแดงๆ ของเขาสะสมยาวๆจริงๆ
  • หวัดดีครับพี่ woot
    เช่นกันครับ พี่