ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถ้าเจ้าของยุทูปคนนี้
  • ถ้าเจ้าของยูทูป คนนี้ ทำการ์ตุน แอนิเมชั่น เกี่ยวกับพิทบุล ขึ้นมาน่ามันส์
    จากลายเส้น แบบ ยังสวย และ ดุ ดี มาก ถ้าเค้าวาด เป็นการ์ตุน เป็นเรื่องๆๆ

เห็น ทีผมคงต้องติดตามเค้าล่ะ

• จากภาพ น่าจะเดา เหตุการณ์ว่า

พิทบุลตัวนี้หนีออกมา หรือหลุดออกมา จาก ผุ้เลี้ยง และวิ่งหนีเข้าป่า โดยการตามล่า ของสุนัข นักล่าอีกฝูง
    พร้อมกับ พรานป่า ....................
    สุนัขวิ่งหนีไปเรื่อยๆจนเจอเรือ ก้อเกิดความ คิดว่า ถ้าอยุ่ที่ นี้ ถ้าสุ้ชนะ ก้อดี ถ้าแพ้ ก้อคงถูกยิง .....
    แต่ถ้าไปแร้ว ทางเรือแร้ว ถูกเอาไปกัด อีก ไม่พ้นจากความตาย เลยตัด ใจ
    ปลิดชีพ ตัวเองดีกว่า เพราะ ทุกเส้นทาง มีแต่ความตาย .................

( เดาเองครับ)ฮ่าๆๆๆๆ
  • โอ ใครเขียนเนี่ยได้อารมณ์มากเลย แววตาท่าทางแม้แต่ฝูงผู้ล่าลิ้นที่ห้อยแววตากระตือรือล้นขนาดลายเส้นยังไม่มีลายละเอียดนะ ผมชอบจังเลย
  • ผมว่ามันต้องแฝงอะไรสักอย่างแน่ๆ แต่ชอบนะ
    ตี๋ไปเอามาจากไหนเนี่ย คนไทยเขียนรึเปล่า
  • ชอบครับ ดนตรีประกอบเร้าใจดี
  • สุดยอดอ่ะ.. ใบหน้าได้อารมณ์มากเรย..
  • เรียบๆง่ายๆ แต่ได้อารมณ์..กินใจมาก ...นับถือ..
  • ใช่ครับ เค้าวาดได้เยี่ยมมาก :063:
  • ชอบครับ
  • สุดดดดดดดดดดยอดมากกกกกกกกกกกกกกกกครับ

ชอบๆๆๆๆ