ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • บลูเหรอ
  • ถ้าไม่ใช่ เพื่อนทำงานอยู่ฝูงไหน 0852769425
  • ผม ทร.31 รย.135
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02903_resize.JPG 47K
  • หวัดดีครับพี่ ผมตี๋ครับ
  • โทษทีครับ ไม่ได้เข้าห้องนี้นาน ให้พี่หนึ่งนัด มิตติ้งกันไหมครับ ใครว่างวันไหนบอกมาครับ จะได้นัดถูก พูดคุยกัน พาน้องหมามาเดินเล่นกันครับ รอพี่หนึ่งเข้ามา รายงานตัวครับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0323.jpg 42K
  • อยู่ฝูงบิน 203 โอ๋ อัศวิน ครับ เดี๋ยวยังงัยโทรหานะเพื่อน
  • เมื่อก่อนเราก็อยู่กองบิน อยู่ตรงชายทะเลเพื่อน ไอ้บลูก็อยู่สนามยิงปืนกองบิน
  • นายอยู่ EOD ใช่ป่าว เมื่อก่อนเราก็ทำงานกับพวกพี่โต้ง,พี่ติ,หลอด,หัวหน้าภพ,พี่เดช,แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ที่ฝูงแล้ว ที่สนามยิงปืนกองบินก็เห็นมีพิทบูลอยู่ตัวนึง พี่เปิ้ลเค้าเลี้องอยู่อ่ะ แล้วเพื่อนรุ่นเรามีอยู่ที่สนามยิงปืนด้วยเหรอ เราก็ไปบ่อยน้า....
  • แอบฟังด้วยคน ฮิฮิ.
  • มามะ..!!555++
    มี..แต่ทหารสัตหีบกันทั้งนั้น..เลยนะแคร่บบบบ

ว่างวันไหน..อะไรยังไง..ลองๆ..เสนอกันมานะครับ.!!
    อยากพบหน้า..ทุกๆ..คนเหมือนกันครับ
  • ครับพี่
  • เอ้า.!!!

จะเอาไงกัน..ดีครับ.!!!

งั้น..ก็รอ..ต้นปี..ทีเดียวเลยดีกว่าไหม???
  • ไปไหนกันคะ ไปด้วยคน โทรชวนหมวยด้วยคนค่ะ 088 4123 119

หมวยชอบไปสัตหีบ ในค่าย เริ่ดมาก โดยเฉพาะทหาร กรี๊ดสุด เก็บอาการไม่อยู่เลยทีเดียวป็นน้อง กันสนุก เอฮา

ล้อเล่น ค่ะ เป็นพี่เป็นน้องเป็นเพื่อน เฮฮากันค่ะ

• เขตทหาร ยินดีต้อนรับ ครับ.. :m67:
  • เอ้าสัตหีบใครเป็นแม่งานเสนอตัวมาเลยจะได้รู้จักตัวเป็นๆ
  • อย่าลืมชวนน้องหมวยด้วยละ
  • โอ๋ปีใหม่ไปเที่ยวไหน
  • สัตหีบ...แหล่มเลย.!!!

ใครเป็นแม่งานครับ.!!

ออกตัวกันหน่อย..!!!

นั่งชิลๆ...พาหมาเล่นน้ำ..กัน.!!
  • อยู่สัตหีบเพื่อนไม่ได้ไปไหน ขอออกความเห็นนะครับ ชายหาดก่อนขึ้นเขากรมหลวงฯซ้ายมือน่าจะเป็นที่มิตติ้งของกลุ่มเรานะครับเป็นส่วนตัวดีครับ พาน้องหมาไปวิ่งเล่นสบายครับ บรรยากาศก็เป็นกันเองครับ.....
  • Yap..!!!

คนอื่นว่า..ไงแคร่บบ
  • ทางเข้าฐานทัพเรือรึเปล่า นะนำตัวผู้เจ็บๆซักตัวซิเพื่อนอยากได้
  • เมื่อไหร่ บอกด้วยน๊ะ

หาดม้าน้ำครับ ผมเคยไปบ่อย วันเสาร์ 1600
    ช่วงนี้เว้นไป

มันมีเจ้าถิ่นอยู่ 3 ตัว
    นัดกันล่วงหน้าหน่อยก็ดี ... :m93: :m93: :m93:
  • ใช่ครับพี่หาดม้าน้ำ พี่ tonpong ไปบ่อยหรือครับ ตอนนี้หมาของผมมันกำลังมีน้องครับเลยไม่ค่อยได้พามันออกไปไหนครับ ผมว่าหาดนี้สบายดีนะครับไม่ค่อยมีคนสักเท่าไร อีกอย่างก็ส่วนตัวดีครับ แล้วเพื่อนธีจะว่าไง สักเมาได้ไหมเพื่อนก่อนปีใหม่ ลองนัดกันดูนะครับ.....
  • Any day, Any time accept the work days
  • เฮ่ย.. อุ่ยหยา ขอโทษอย่างแรงค่ะ รีบไปหน่อย พิมผิดๆๆ

เอาใหม่ ... ชวนนู๋ด้วย นู๋ไปได้ วันเสาร์ อาทิตย์ ยกเว้นวันธรรมดานู๋เลิกงานดึก :) :)
  • ลม ท่าจะแรงและเย็นมาก เลยเนอะพี่ แถวๆชายหาดอ่ะ

นี่ขนาดพัทยาคนเยอะมลพิษเยอะ อากาศร้อน ก็ยังเย็นกะเค้าเหมือนกัน
  • แอบเปิดเวลางาน... หึหึ
  • ผมขายของ...!!
    อยู่หน้าเซ็นทรัล.!!!!
    ครับ...ว่างๆ..ก็แวะไปเยี่ยมผมว่างเน้อ...555
  • เป็น 2 วันที่น่าเบื่อมาก มีใครหยุดแล้วบ้างคะ? ที่ทำงานใครไม่ต้องไปแล้วบ้าง

อยากหยุดบ้าง สองวันนี้ไม่มีงานไรทำแล้ว อยู่เป็นเพื่อนเจ้านาย กำแท้ๆ

คุณ doggydog ขายของหรอคะ ดีๆ เอาหมาไปด้วยรึป่าว เวลาไปเดินเที่ยวจะได้รู้ แบบเป็นสัญลักณ์ไง
  • สุข สมหวัง รำรวย จงมีกับทุกคนครับ มีความสุขปี 2555ครับ
  • พี่ doggydog ไปไหนรึเปล่าครับ

• พี่ tonpog กลับบ้านได้แล้วปล่อยทหารให้พักบ้าง
  • พี่ทหารเรือแคร่บ... ที่ฝูงมี นจอ.29 มั่งมั้ยแคร่บ...
  • code ลับ ....

แซวววว เล่นนน .. อิอิ
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน สุขภาพดีถ้วนหน้า ทั้งคน และ พิทบูลค่ะ
  • ............. เวลาครอบครัวกันจริงๆด้วย ....... เงียบกันโหมะเลย
  • ผมไม่ค่อยได้เล่นครับ.!
    แต่ถ้าจะแวะมาหา...หรือมานั่งคุยกัน.!!
    ก็ 089-2955897 ครับผม.!!

คงไม่ได้เอามามาด้วย...เพราะกลัวลูกค้าไม่เข้าร้าน..555++

ไม่ได้ไปเที่ยวไหนครับ...ทำงานตลอดเลย.!!!

ใครว่างๆ.,ก็แวะมาบ้างเน้อ..55
  • สวัสดีครับผมโย๋อยู่ซอยเขาน้อยขอให้ปีใหม่นี้จงมีความสุขมีเงินมีทองถ่วนหน้าทุกคนนะครับ..คนรักพิทบูลคนหนึ่งครับ
  • สวัสดีปีใหม่ปีนี้ขอให้รวยนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ค่ะทุกคน
  • สวัสดีปีใหม่...เด้อ...หมู่เฮา..!!

ว่าแต่ meting เมื่อไหร่ดี???
  • เมื่อหร่าย เมื่อหร่าย
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • มิตติ้งสักรอบครับกลุ่มเรา
  • เลี้ยงมาครบหนึ่งปี.....ยังไม่เคยเจอเพื่อนในกลุ่มเลย เอาสักที bank และพี่ๆในกลุ่มสักครั้งครับ ตอนรับปีใหม่ ปุกกระแสสายเราจะได้มีคนที่คิดจะเลี้ยงมาเลี้ยงกัน ด้วยใจรักและรับผิดชอบ(ตามสโลแกนเว็ป)