ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • เอ้าาาา ว่าไงกัน ท่าน petertoon เริ่มแล้ว :052: :057: :009:
  • ยังไงกัน ยังไงกัน Petertoon ก๊วนโอ๊ย
  • image

สวัสดีปีใหม่ สำหรับพี่น้องเมืองกาญฯ ขอให้ทุกท่านพบกับความสุขสมหวังตลอดปี 2555 มีสุขภาพกายแข็งแรงร่ำรวยๆๆ ทุกท่าน ครับ
    ไฟล์แนบ
    ans503537.gif 59K
  • สวัสดีพี่ตั้น เช่นกันครับ
  • สวัสดีครับพี่ kenjiro และพี่น้อง pitwest มีความสุข สุขภาพกายแข็งแรงร่ำรวย นะครับ
    คลิกที่รูป เพื่อเอาโค้ดรูปนี้ไปแปะ

• วันนี้รถเยอะ เพื่อนๆจะไปเที่ยวไหน ก็ขอให้เดินทางอย่างระมัดระวังนะครับ
  • เงียบกันจังครับ ขออนุญาตเอา ไอ้หมาท้ายครอก ที่เอามาปั้น ให้กลุ่มPITWEST ชม ติดตามนะครับ สามารถให้มันเปลี่ยนแปลงได้ครับ จากเด็กเล็ก แหลม

MRW PIT WEST"RED MANNY"imageimage
    ไฟล์แนบ
    kk.jpg 117K
    kkk.jpg 96K
  • เขาก็ไปเค้าน้องดาวกันอยู่นะซิครับ ท่านประธาน :-D
  • สวัสดีปี 2555 555555+
    มีความสุขสมหวัง ทังหมด ตลอดไป
    ทั้งหลาย ทั้งปวง เราชาว pitwest
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้รวยนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ และขอให้รวย คิดหวังสิ่งใดให้สมปราถนาทุกประการเช่นกันครับ

คุณA_Robocop01 ^:)^
  • ให้กลุ่มPIT WEST หมาท้ายครอก ปัจจุบัน เรื่องแรงขับ ความจี๊ด ไม่ทำให้พวกท่านผิดหวังimageimage
    ไฟล์แนบ
    aaa.jpg 186K
    aa.jpg 147K
  • ลองดูเปรียบเทียบกับลูก KOMODO X ANGIE ตัวเมียหนึ่งเดียวที่คุณปิอุ้มไป แล้วมาติดตามดูครับ หมาท้ายครอกกับการให้มันเปลี่ยนแปลง เผื่อเป็นแบบให้พวกเราได้ศึกษา image
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 241K
  • image
    ไฟล์แนบ
    ass.jpg 186K
  • ส่วนรูปต่อมา เป็นรูปที่มีอายุขึ้นมาจากประมาณ 4-5 เดือน

เป็นอายุประมาณ 6-7 เดือน
  • imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    211541[1].jpg 204K
    211542[1].jpg 224K
    211543[1].jpg 224K
  • MRW PIT WEST "THE DUKEKA" ให้เจ้าของท่านwestman

ถ่ายรูปไม่ขึ้น แต่ตัวจริงถือว่าใช้ได้imageimage
    ไฟล์แนบ
    a1.jpg 118K
    a2.jpg 106K
  • MRW PIT WEST "RED BIG BAG" 4.5 เดือน

RED PACQUAIO X ANGIEimageimage
    ไฟล์แนบ
    a3.jpg 128K
    a4.jpg 142K
  • สงสัยฉลองกันหนัก เงียบเลยบอร์ด

สวัสดีครับ MRW PIT WEST นักปั้นหมา :063: :063: :063:
    จากใจ westman pitwest
  • ยังไม่ฟื้นกันอีกหรือไง :o011: :007: :008:
  • ฟื้นแล้วครับ...
    ตี๋น้องไม่สบายครับ..
  • catona ขอคุณมากครับสำหรับคำอวยพร ก็ขอให้ท่านได้รับเช่นกันครับ

อาตี๋เป็นอะไรครับ ขอให้หายไวไวครับ
  • MRW PIT WEST "JAM-JAM JUNIOR" ไปเทสลองเล่นว่ายน้ำในแม่น้ำมาครับ imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    b1.jpg 227K
    b2.jpg 175K
    b3.jpg 211K
    b4.jpg 285K
    b5.jpg 273K
    b6.jpg 196K
    b7.jpg 208K
    B8.jpg 196K
  • ขอคุณน้องทอป มากครับสำหรับคำอวยพร ขอให้ทอปได้รับเช่นกันครับ ^:)^
  • แค่เห็นท่าวิ่ง....คาดว่าน่าจะจี๊ดดดดดดดดดดดน่าดูครับ
    เจ๋งครับ
  • หวัดดีครับพื่น้อง PIT WEST
    เป็นงัยกันบ้างครับ
  • ตี๋น้อยหายยัง catona
    ปีใหม่แล้วหายหน้า หายหลังกันหมดเลย
  • สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ
    ขอให้สำลักความสุข
    ขอให้ทุกข์กระเด็น
    ขอให้อิ่มความรัก
    ขอให้หนักเงินหนักทอง
    ขอให้มั่นความดี
    ขอให้มีแรงใจ
    ขอให้สบายใจสบายกายตลอดปี
  • มารายงานตัวครับ ตี๋น้อยค่อยยังชั่วแล้วครับ ขอบคุณท่านMRW ท่านwestman ที่เป็นห่วง :)
  • สมาชิกท่านอื่นๆเป็นงัยกันมั่งครับ ท่านm_kan ท่านpetertoon เค้าน้องดาวกันเพลินเลยล่ะซิท่า ฟื้นกันอ๊ะยาง อิอิ :-D
  • สวัสดีปีใหม่ท่านA_Robocop01 ท่านKEN_ES_BKK ด้วยนะครับ พรใดที่อวยมา ก็ขอให้ท่านได้รับกลับไปเช่นกันครับ... :)
  • สวัสดีปีใหม่คับ พี่ตั้น,เก้ว,แบง,ปิ,เอ็ม,ท็อบ,catona และพี่น้องชาวพิทกาญ
    ปี2555ขอให้รวยยยยยยยไม่เจ็บไม่ไข้ไม่จนสุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัวนะครับพี่น้อง
    มารายงานตัวครับยังมีชีวิตอยู่รอดอีกปีหนึ่งแล้วครับ
    เก้วหมานายเอามายืมเล่นหน่อยดิสวยดีจัง
    :-D
  • พี่ woot ท่าน KEN_ES_BKK ท่าน A_Robocop01
    ก็ขอให้พรอันประเสริฐ จงบังเกิดแก่ท่านๆทั้งหลาย

• สวัสดีครับประธานแก้ว ผมสมาชิกใหม่ครับ นิด ท่าม่วงครับ คุณแก้วทํางานที SCG หรือครับ อยู่โรงงานไหนครับงานไหนครับ ที่วังศาลาหรือเปล่าครับ
  • มารายงานตัวครับ
    สวัสดีปีใหม่แด่เราทุกท่าน PITWEST club
    ขอให้ถึงซึ่งความสุข สุขภาพกายใจแข็งแรง เงินทองธุรกิจงอกเงย สาธุครับ

image
    ไฟล์แนบ
    A902232.jpg 32K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ พี่ วุฒิ พี่ปิ พี่เก้ว พี่แบงค์ พี่catona พี่kenjiro พี่m_kan และพี่ๆpitwest ทุกคนคับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่จน รวยๆครับบ ตอนนี้อยู่เชียงใหม่คับ เด๋วหาสาวเหนือไปฝากคับ อิ อิ
  • สาธุ ครับท่าน m_kan ร่ำรวย ร่ำรวย
    เช่นกันครับ top_nb ขอให้พรคูณ 10 คูณ 100 เท่าให้ เกิดแด่ ครอบครับและตัว top_nb
    top_nb ไม่หวังมาก ขอ 2 นะ อิอิอิ :062:

แล้ว mrw หล่ะ จะเอาเท่าไร top_nb เขาจะเอามาฝาก
    catona เอาไหม
    พี่ woot บอกว่า พี่แก่แล้ว ขอก่อน
    toon หล่ะว่าไง
    m_kan สนใจไหม
  • ไม่เอาแล้วตอนนี้ก็รอบเอวแร้ว :-D
  • ส่วนของผม ขอยกให้ท่าน westman ก็แล้วกันครับ อิอิ :030:
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    190520111674.jpg 29K
    190520111675.jpg 30K
  • ปีใหม่เอาเจ้า เก๋า หน้าดำไปไว้บ้านที่ห้วยกระเจาแล้วค่ะ คิกถึงมันเฮ้อๆๆ แม่จำเป็นลูก ใครอยู่ห้วยกระเจาทักกันได้นะค่ะ แวะทัก เก๋าได้ /fcพี่แก้ว
  • แวะเข้ามาอับคับ สาวเหนือมีแต่ขาวๆทั่งนั้นเลยคับพี่ หุหุ
  • สวัสดีครับ top_nb, chidtrawan, nid2707
    top_nb งั้น เอา 3เลย หุหุหุ

มีข่าวดีมาบอกเพื่อนๆนะครับ ว่า คุณ pi กำลังจะได้ลูกชายภายในวันนี้ครับ
    ที่ รพ.ท่าม่วง ชั้น3 ( ห้อง 3xx มั้ง ) :035:
  • พี่ woot, catona ไม่เอาจริง นะ...
    ให้โอกาสอีกครั้ง คราวนี้ เปลี่ยนใจไม่ได้แล้วนะ :036:
  • เอาหมูป่ามาฝาก...imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 150K
    22.jpg 115K
    33.jpg 103K
    44.jpg 106K
    55.jpg 81K
  • KEN_ES_BKK ขอบคุณพี่มากครับ เช่นกันก็ขอให้พรนี้จงมีแด่พี่ด้วยครับ ^:)^
  • สวัสดี่ครับ คุณchidtrawan ขอบคุณมากครับ ดีใจครับ นึกว่าจะไม่เข้ามาทักกันซะแล้ว :)
  • ท่านฑูรย์ เดี๋ยวตรุษจีนที่จะถึง จัดไปเอาไอ้โด้ทำหมูหันซะเลย แต่ว่ามันดูดีจริงๆครับท่าน เอาสีพ่นที่จมูกมัน ใส่คอนแทคสีเหลือง ทำเป็นเรดโน๊สดิ
  • ทอปสาวเหนือมีแต่ขาวๆ ภาษาสำเนียงเขาก็ฟังไพเราะด้วยครับ