ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Pitbull โซนกรุงเทพฯตะวันออก
  • ราคา 4180บาท
    ได้ที่พี่บอกนั่นเหละ มันเหลือใบเดียว
    มีที่ชื้อนาพี่ หาเบอร์แล้วโทรไปโรงงานเลยพี่ อยู่พระราม 2
    แต่ผมถามแล้วเค้าบอกว่าจะส่งของตามร้านวันศุกร์
    ผมเลยจะโทรไปจองที่ร้านพี่เปิ้ลเค้าบอกมีใบนึงเสร็จโจร
  • 5555 เอาไปก่อน เพราะพี่คงเอาไซด์กลาง หรือไม่ก็ไซด์เล็ก
    หมาพี่มันตัวนิดเดียวว่ะ เออ แล้วมันมีมุ้งมาให้ด้วยมั้ย
  • หมาเอกลังเบียร์ก็ใหญ่ไปแล้ว5555555555
  • จ้างผมทำไหมพี่ กรงหมาน่ะ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะเอามาโชว์ เพิ่งนั่งทำวันนี้ ยังไม่เสร็จเลย แสลท 6 แผ่นเอง เลี้ยงแค่ตัวเดียว เล็กไปไหมครับ กว้าง 1 เมตร ยาว 1.8 เมตร สูง 1.2เมตร
  • 6 แสลทผมได้3กรงเลยแหละอ๋อย
    ถ้าหมาอ๋อย กรงขนาดนั้น ตีลังเล่นในกรงยังได้เลย :-D
  • กว้างจังครับ อยากได้ให้ไอ้แห้งผมมั่ง แต่กลัวจะเอาเข้าประตูห้องไม่ได้อ่ะครับ
  • กำลังเลง หามาเลี้ยงซักตัวอะคับ อยู่แถวบางนาตราด ตรงข้ามเซ็นทรั้นคับผม
    มีใครใจดีแบ่งขายบ้างคับ 0879416555โอ๊ด คับผม
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/26978/update-puppy-82-day-old-vanto-boy-x-cookie-crack#Item_14

ลองดูนี่ครับ ถ้าชอบก็โทรมาคุยกันได้ครับโอ๊ต ผม เอก ครับ
  • ผมทำแบบ ถอดได้ครับมีทั้งหมด5ชิ้นครับ (หน้า1 -หลัง1-ข้าง2-บน1 )ไม่รวมมุ้งลวดกับอุปกรณ์นะเนี่ย
    ที่ทำใหญ่ขนาดนี้ ทำเผื่อเอาไว้กลับบ้านดึกแล้วเข้าบ้านไม่ได้ จะได้แอบไปนอนกับหมาได้ครับ
  • ถ้ากลับดึกบ่อยๆ เชื่อผม ติดมุ้งลวดด้วยพี่
  • จริงด้วย ลืมไปเลย ยังงี้ต้องพัดลมอีกซักสองตัวเนอะ จะได้ไม่ต้องแย่งกัน
  • 55555 แบบนี้นี่เอง อย่างนี้ ต้องมีออฟชขั่นเสริมต่อเสาทำที่นอนชั้น2แล้วอ๋อย
  • ถ้าต้องถึงขนาดนั้น อย่าลืมหมอนด้วนนะ พี่อ๋อย
  • พี่เอกขายหมาหมดยัง
  • อ๋อยกรงมันใหญ่ไปหรือเปล่า
    โบว์ได้ไหมพริ๊ตตี้นะ
  • ยังไม่ได้ขายเลยโบแต่คนก็โทรมาเรื่อยๆ
    สนใจไง
  • อยากได้มั่งอ่ะพี่เคน พริ๊ตตี้อ่ะ

เค้าจะเอาอ่ะ เค้าจะเอา -*-
  • พริตตี้ไม่รู้น้องมัน ให้มันคุยเอง
    แต่ไอ้แม็คกะไอ้บอย บอกว่า 2000 เที่ยงถึง4ทุ่มน่าสนใจมากๆ มันบอกว่าจัดเลย ไม่มีที่จัดห้องมันได้
    ผมบอกว่าเดี๋ยวพี่ๆงานเข้ามาไม่ได้ ต้องห้ามถ่ายรูป แต่ไอ้ 2ตัวบอกไม่เป็นไรอ้างว่าแฟนมัน
    แต่ผมว่ามันดีแต่ปากทั้งไอ้แม็กกะไอ้บอยเลย
  • พี่พูดแบบนี้ไม่ถูกน่ะ ผมโสดมากกกกกกกกกกน่ะครับตอนนี้
  • ไอ้บอยมันดีแต่ปากพี่ เอาจริงๆไม่กล้าหรอก
    ว่าแต่พี่เคน พี่เอก เราจัดมีตติ้งแช่น้ำร้อนเพื่อสุขภาพกันดีป่ะ
    มีฟิตเนสให้ พี่เคนสุดหล่อด้วนนา
  • ที่ไหนว่ามา งานแบบนี้ ว่างเสมอ :o003:
  • พี่เอกเคยไปแช่ไหมพี่ ไม่เกิน 200บาท/คน เหมือน ออนเซน ของญี่ปุ่นอะพี่
  • พาไปหน่อยดิ ที่ไหนอะ
  • ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยลวกเพ่
  • คุยอะไรกันเรื่องพริตตี้เนี่ย เดี๋ยวเค้าก็รู้หมดหรอกว่ากลุ่มเรามีของดี ไปด้วยได้ไม้ล่ะ.................
  • คุยเรื่องไรกันเนี้ยไม่ประสาเลย
    ใครรบกวนโทรมาอธิบายให้เข้าใจหน่อยนะ
    อย่าออกสื่อ
  • บอยวันนี้พี่ไม่ว่าง โทรไปอธิบายหน่อยดิ
  • ซึ่งเลย
  • 555555 ไม่อยากรู้ แต่อยากไปเลย =P~
  • ไปไหนกันครับ...งง...ช่วยพาไปให้หายงงหน่อยดิ..55555

image
    ไฟล์แนบ
    256093.jpg 78K
  • อะไรกันหลอพี่ ผมไม่รู้เรื่องเลย

กลับบ้านไม่ได้เล่นเน็ตเจอผู้คนเลยครับ
  • มันหลอกให้เราตื่นเต้นไปงั้นล่ะ
  • ผมรู้เรื่องล่ะ เคยไปมาแล้วพี่ มันสบายตัวดีจริงๆน่ะพี่ บริการอย่ากับราชา จ่ายแค่200
    มันดีตรงนี้แหละอิอิ ถ้าพี่ไม่ชอบแบบผม พี่ก็แวะข้างหน้าก็ได้น่ะพี่ เดี๋ยวผมแช่ออนเซ็นรอ
  • แล้วคนอื่นจะรู้มั้ยเนี่ย :-@
  • ไปไหนกันหมดเนี่ย
  • ไม่รู้เหมือนกัน
  • ก็พี่มัวแต่ติดสาวๆๆ แล้วพี่จะรู้ได้ไงล่ะพี่
  • ติดสาวสาวน่ะดีแล้ว แต่ถ้าติดหนุ่มๆล่ะก้อ โอ๊ยยยยย คิดแล้วเสียวดาก.......
  • พี่อ๋อยต้องระวังไว้นา ปีไอ้บอยแม่งมีแก๊ง ตอก..ก อยู่
    ไอ้บอยอยู่ในฐานะผู้ต้องส่งสัย ไม่รู้ตอกเค้าหรือโดนเค้าตอกไม่รู้
  • เอ้ยยยยพี่ผมไม่เกี่ยว พี่พูดแบบนี้ ผมฟ้องหมิ่นประมาทได้น่ะ

นี่เห็นเป็นพี่ เป็นน้องกัน เลยไม่ทำน่ะเนี่ย
  • พี่เอก กล้าไปบ้านพี่โชคได้ไงอ่ะ

ผมยังไม่กล้าไปเลย กลัวเป็นตัวแพร่เชื่อ พี่กลับบ้านไปก็ระวังน่ะพี่
  • กลัวไรวะบอย พี่ก็แค่ถอยเสื้อผ้า ทิ้งก่อนเข้าบ้าน แล้วก็อาบน้ำไฮเตอร์ ก็แค่นั้นเอง 55555
  • ก็จริงน่ะพี่ จะกลัวอะไร แค่นี้เอง

แต่ผมว่ามันก็จะลำบากชีวิตเกินไป
  • ก็ไม่ได้ไปทุกวันนี่หว่า จะลำบากอะไรวะบอย แค่เมื่อวานครั้งเดียวก็เกินพอแล้วมั้ง :o028:
  • :o042: ผมก็ว่างั้นแหละพี่
  • ไปเหยียบบ้านพี่โชคมาแล้วน่ะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เดทตอล1ขวด ไฮเตอร์ อีก2 แถบอาบน้ำจนตัวเปื่อย
  • ตาย ตาย ทำไมเหรอบ้านพี่โชคเป็นไงเหรอ ผมไปเหยียบถึงหน้าบ้านมาหลายครั้งแล้วด้วย พี่โชคเคลียด่วนนะพี่
  • พาโวครับ ลูกหมาเป็นทั้งคอก พวกผมเข้าไปรักษากันมา

พี่อ๋อยไปนานยังครับ หรือเพิ่งเข้าไปเร็วๆนี้

หมาพี่โตแล้ว หมาผมเพิ่งทำวัคซีนเข็มเดียว น่ากลัวกว่าเยอะ
  • พี่เคนผสม ซันนี่ ยังพี่ /ผสมใครไป
  • เหยียบแค่หน้าบ้านไม่เป็นไรพี่ แต่หลังบ้านนี่สุดยอดแล้ว