ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • เอาความคืบหน้ามาให้ชมครับ

MRW PIT WEST "RED QUEEN"imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    AA.JPG 60K
    AAA.JPG 63K
    AAAA.JPG 53K
  • imageimage

พยายามเก็บเล็กผสมน้อย คงมีสักวันน่าจะสมบูรณ์แบบ
    ไฟล์แนบ
    B.JPG 52K
    BB.JPG 52K
    BBB.JPG 35K
  • image
    ไฟล์แนบ
    BBB.JPG 35K
  • MRW PIT WEST "JAM-JAM JUNIOR"imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    D.JPG 83K
    DD.JPG 100K
    DDD.JPG 95K
    DDDD.JPG 89K
  • image
    ฝาก woot พี่จำผิดมันจมูกดำ
    ไฟล์แนบ
    404698_347343618612922_100000118616263_1635063_39225947_n.jpg 61K
  • พี่ตั้นคอมันไปไหนอย่างโหดเลยพี่
  • Petertoon ไม่รอดตรุษจีนนี้แหง๋มตันจริงๆ
    คิดถึงเพื่อนๆ พี่ๆท่าเรือว๊อย MRW Westman Cantona Petertoon ช่วงนี้งานยุ่งๆวุ๊ยหิวแอลกอฮอล์วุ๊ย
    MRW เรดโนสเมืองกาญจน์ไม่แพ้ชาติใดในโลกสู้ๆและเป็นกะลังใจให้ครับ
    พี่Woot ว่างๆมานั่งจับกลุ่มนินทาเรื่องหมาๆ แมวๆกันอิอิ
    ลุงWestman ฟิตไว้นะเจอกันมีเชียสสสสสสสสสสสแรงๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    6716-6.gif 62K
  • ช่วงนี้เข้าเย็นๆพอจะว่างนะะะ.... :)
  • กราบสวัสดีครับพี่แก้วและพี่ปิ

ผมขอฝากหมาแดงบ้านๆสักชุดครับพี่(เปิดจองครับ)

http://pitbullzone.com/community/discussion/27133/ขายลูกเรดโนสราคาถูก#Item_24
  • imageimage
    ลูกชาย ฮํนเตอร์ จะครบ 4 เดือน (ฝาก อบต. เก้ว) ช่วยวิจารณ์ มือใหม่หัดบรีด ด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0534.jpg 71K
    SAM_0529.jpg 83K
  • ได้เลยท่านM
    สวัสดีครับพี่ตั้น มันมาแล้วหนาเชียว
  • ท่านM ออกตัวแรง

BLACK P ด้วยความยินดีครับ

ท่านตั้ว ขอบคุณมากครับ
  • พี่ตั้น มาดีครับ ทรงเดียวกับพ่อมันเลยพี่ ยังไปได้อีกเยอะพี่ รอเทิร์นไม่แพ้พ่อครับ
  • MRW PIT WEST "RED MANNY" หมาท้ายครอก เด็กๆเล็กแหลม เด็กปั้น ให้กลุ่มPIT WEST ลองติดตาม เก็บภาพ ณ ปัจจุบันมาให้ชม เผื่อวันข้างหน้าอาจมีแนวร่วม ท่านเอ็ม อาจเปลื่ยนใจจาก MRW PIT WEST "RED QUEEN" มาเป็น MRW PIT WEST "RED MANNY" หมานอกสายตาก็ได้

ดูเอกลักษณ์ ไรหน้ากากทรงหน้าคล้ายๆปู่กับตาเข้าไปทุกทีimage
    ไฟล์แนบ
    a1.JPG 39K
  • image
    ไฟล์แนบ
    a2.JPG 42K
  • MRW ตัวไหนมาดีตัวนั้นแหละที่สนใจ 555+image
    ไฟล์แนบ
    9935.gif 34K
  • MRW ยังไงก็ขอFirstนะอิอิตามที่สัญญาใจกันไว้ :-D
  • สว้สดีครับ พี่ รุ่นใหญ่ kenjiro, woot, MRW PIT WEST

สว้สดีครับ รุ่นเล็ก m_kan pitwest , petertoon pitwest , catona pitwest
    top_nb pitewest, pi pitwest

m_kan pitwest พร้อมเมื่อไรก็มา เอาไอ้ red มาด้วยก็ได้นะ

:006:
  • สู้ๆRED PITWEST
  • ขอเพียงแค่ฝันให้ไกล แล้วไปให้ถึงจุดหมาย
    โปรดจงมั่นใจที่ทำลงไปน่ะถูกแล้ว
    อย่าฟังคำคน อย่าสนใจใครอย่าเปลี่ยนแนว
    คนแน่แน่วเท่านั้นผู้ชนะ
    สู้สู้ PITWEST CLUBimageimage
    ไฟล์แนบ
    9962-25.gif 34K
  • ไม่ได้เข้ามาซะนานขออนุญาติพี่ๆโพสรูปหน่อยนะครับ(อ้นท่าม่วงครับ)image
    ไฟล์แนบ
    DSC04739.JPG 110K
  • สวัสดีครับ คุณ khonsanga ดูท่าทางแล้ว ล่ำ หนา เตี้ย ตัน แน่เลย :063:
  • กลับมาแว้ววว :065:
  • สวัสดีครับ พี่ๆชาวเมืองกาญทุกท่าน

ผมชื่อ จ้อน ผมเองก็คนเมืองกาญครับ ผมอยู่ท่าม่วง(ดอนคราม)ครับ

แต่ปัจจุบันผมอยู่ กทม.ฝากเนื้อ-ฝากตัว ด้วยครับ..เข้ามาในนี้เหมือนได้กลับบ้านเลยครับ 555

image
    ไฟล์แนบ
    260311.jpg 48K
  • ?....Whatever happens, I'll leave it all to chance

Another heartache, another failed romance

On and on, does anybody know what we are living for?

.............

My soul is painted like the wings of butterflies

Fairytales of yesterday will grow but never die

I can fly - my friends

The show must go on

The show must go on
  • Jone_kingdompit ยินดีอย่างยิ่งครับ คนบ้านเดียวกัน แวะเข้ามา บ่อยๆ นะครับ

pi จะหัดเลี้ยงลูก 2ภาษารึไง หรือว่า คุณ pi เปลี่ยนไป
  • khonsangaimage

ลูกฮัมตี้เหมือนกัน อยู่ท่ามะกา ครับ

แบงค์ ได้ข่าว รวมหัวกับ อบต. เก้ว แซวพี่เหรอ ระวังนะคุยกับ อบต.มาก หลงคารมเฟ้อฝันไปกับ อบต.
    ไฟล์แนบ
    404698_347343625279588_100000118616263_1635065_847982054_n.jpg 54K
  • สวััสดีครับ พี่ kenjiro ผมไม่รู้เรื่องเลย..จริง.. จริ้ง..
    ทุกอย่าง อบต.เก้ว คนเดียว เลย 555

พี่ kenjiro เจ้า big bear นี่มันหล่อ ยับ ย้น ดีจัง
  • พิทบูลสวยๆไม่ต้องไปไกลแล้ว แถวบ้านเราเยอะแยะมีทุกสไตล์ โย่ว
    ประกาศเพื่อนหาย Cantona รายงานตัวด้วย
  • สวัสดีครับ น้องอ้น คุณjone_kingdompit งามทั้งคู่เลย มีเสน่ห์ในแบบของตัวเองครับ ดูแล้วหมาบ้านเราก็มีงามๆ เยอะเหมือนกันนะครับ

โดนใจมั๊ยครับ พี่วุท :013:
  • เฮ้ยอ้ายปิ คุณมรึงช่วยแปลเป็นไทยให้ด้วยดิ กรรูแปลไม่ออก ว่ามรึงด่าอ้ายWEST MAN ว่าไง :-?
  • ท่านwestman ผมอ่านแล้วนั่งขำคนเดืยว กรูรรรนึกหน้าม งออกเลย ถ้าตอนกำลังตุ่ยๆนะ ยิ่งไอ้ตอนที่กำลังด่าอ้ ยเอ็มด้วยนะ :-))
  • พี่ตั้น พูดอย่างนี้แล้วสมัยหน้าผมก็อดซิครับ แต่ไม่เป็นไรหรอก คนมัน ม เยอะ เฉพาะแค่นี้ก็กินขาดแล้วลูกพี่ แล้วอย่าลืมเชิญ อบต ไปเปิดป้ายพิธีด้วยนะครับบบบ :013:
  • พี่เชิญอยู่แล้วงาน นี้ไม่มี เก้ว งานอาจล่มหรือไม่อาจไม่ได้จัด ไม่มีไม่ได้เลย ผู้ใหญ่วงการพิบูลเมืองกาญฯ หาตัวเปรียบหาตัวจับไม่ได้แล้วชั่วโมงนี้ เพราะงานนี้เก้วทั้งออกตังค์ออกหน้า พี่ให้ยืมสถานที่ 55555555 งานนี้วัดใจ พิทบูลเมืองกาญฯ เฟ้ย
  • MRW นี่ครับ คำแปล :019:

Empty spaces - what are we living for?
    Abandoned places - I guess we know the score..
    On and on!
    Does anybody know what we are looking for?

Another hero - another mindless crime.
    Behind the curtain, in the pantomime.
    Hold the line!
    Does anybody want to take it anymore?
    The Show must go on!
    The Show must go on!Yeah!
    Inside my heart is breaking,
    My make-up may be flaking,
    But my smile, still, stays on!

Whatever happens, I'll leave it all to chance.
    Another heartache - another failed romance.
    On and on...
    Does anybody know what we are living for?
    I guess i'm learning
    I must be warmer now..
    I'll soon be turning, round the corner now.
    Outside the dawn is breaking,
    But inside in the dark I'm aching to be free!

The Show must go on! Yeah,yeah!
    Ooh! Inside my heart is breaking!
    My make-up may be flaking...
    But my smile, still, stays on!
    Yeah! oh oh oh

My soul is painted like the wings of butterflies,
    Fairy tales of yesterday, will grow but never die,
    I can fly, my friends!

The Show must go on! Yeah!
    I'll face it with a grin!
    I'm never giving in!
    On with the show!

I'll top the bill!
    I'll overkill!
    I have to find the will to carry on!

The Show must go on. :019:

• MRW เดี๋ยว สมัยหน้าไม่เลือกเลย นิ

คุณ pi ใช่ประมาณนี้ ป่าวอะ

คุณ pi ถึงที่หมายแล้วรึ เห็นนั่งเล่น facebook เงียบเลยนะ
  • สวัสดีครับ พี่ kenjiro,พี่ woot
  • m_kan Cantona petertoon \m/
  • ถึงนานแล้วไม่รู้จะทำไรดีขับรถเพลียๆเลยนอนเล่นเน็ตไปพลางๆ
    เพลงอะไร ท่านแบ้งรู้หมดสุดยอดเลขาท่าน อบต เก้วจริง 5555
  • แล้วปีนี้กลุ่มจะได้ใส่เสื้อปี2012 เปล่าครับ
    คงสวยน่าดูเตรียมงานมาเป็นปี
    จนต้องเปลี่ยนเป็น2012 แล้วคับ
    image
    ไฟล์แนบ
    253918.jpg 38K
  • เมืองกาญๆมีร้านตัดหูหมาไหมครับแนะนําด้วยครับ
  • แบงค์หมาสงคราม จัดเสื้อรุ่น2ด่วยอิอิ(ทำแจกเลย555+) Pi เป็นสปนเซอร์ให้แล้วไวไวimage
    ไฟล์แนบ
    9823-3.gif 10K
  • ยังอยู่ครับ ยังมิได้หายไปไหน รอฟังเสียงนกหวีดอยู่ อิอิ :-D
  • เสื้อรุ่น2ทำแจกเรอะ westman ขอ2ตัวนาว๊อยยย 555+ :)>-
  • ขอบคุณท่านปิล่วงหน้า ที่เป็นสปอนเซอร์ให้ หุหุ :m01:
  • มารับเช็คได้เลยครับ สั่งจ่ายในนามใครดีเอ๋ย 555
    :o066:
  • เพ้อ เจ้อ..ไปกันใหญ่ แระ :-)) :-)) :-)) :-D ;-) :-bd :-j :-h :030: $-) \:D/ :030: :o012: :o036: :* :p /:-) O:) :-)) :-)) :-))
  • ท่าน อบต.เก้วไปนินทาอะไรพี่ตั้นว้ะขนาดต้องเชิญไปเปิดป้ายเลยงานนี้มีประชดแบบจัดเต็มเลยเหรอลูกพี่

ปิ กลับวันใหนจะได้ไปเที่ยวบ้านไปเยี่ยมหลานหน่อย

สวัสดีครับท่านแบ้ง

ตอนนี้ไม่มีรถใช้ไปไหนไม่ได้ต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไม่ได้ไปสังสรรด้วย

สวัสดี ท่านทอบ ขอบคุณสำหรับของฝากจากเมืองเหนืออร่อยมากมาย :021: