ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาดูความเก่งกาจ ของเจ้าตัวนี้ครับ
  • เคยดูสารคดี เกี่ยวกับ huney badger หรือ wolverine ประทับใจในความเก่งกาจของมันครับ ที่กล้าต่อกรกับ สัตว์ ตัวใหญ่ อย่าง เสือ สิงห์โต หรือสัตว์ มีพิษต่างๆ อย่าง งู ผึ้ง (นอกเรื่องนิดหนึ่งนะครับ)

:-D

• กับหมาป่า wolf

• คลิปแรกตอน 1.48 นึกว่าโดนพิษซะแล้ว ที่ไหน นอนพักนี่เอง
    ใจปล้ำจริงๆคับเจ้าตัวนี้
  • เท่าที่จำได้ เหมือนจะเป็นตัวหนุ่มๆที่เคยโดนพิษครั้งแรกครับ ซึ่งเป็นผลของพิษครับ หลังจากนั้นร่างกายมันก็สร้างภูมิคุ้มกันพิษครับ ตอนแรกคิดว่าจะตายเหมือนกัน :-D
  • :063: ขอบคุณครับ
  • :063: ลุ้นสุดๆ :-D
  • มันไม่ได้นอนพักนะครับขอตอบหน่อย อันนี้ผมดูภาคภาษาไทยมาแล้ว มันโดนงูกัดครับ แล้วสลบ แต่ไม่ตายเพราะร่างกายมันมีความต้านทานต่อพิษ ครับ
  • ผมสนึกว่ามันนอนพัก อ่ะ ที่จริงโดนพิษเข้าไปจริงๆ.. เวร เก่งจริงๆๆตัวอ่ะ ภาษาไทยเคาเรียกมันว่าอะรัยครับ