ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(RAMA'III WARHEAD+่ำำJEEJA ) RED BACARA+RED ZIZA (RAMA'III RED MAN )
  • เริ่มแรกเลยต้องขอขอบคุณพี่่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆแห่งนี้
    และก็ขอขอบคุณ เฮียใหญ่ REDzRAMA3 ที่ได้นำหมาดีๆเข้ามาให้เราได้เล่นกันครับ
    ตอนนี้ลูกสุนัขเหลือ 3 ตัว
    สนใจโทรมาสอบถามได้ครับ 084-8592369, 081-9063576
    ลูกหมาเริ่มยืดแล้วน่ะครับ ตอนนี้อายุ 62 วันแล้ว
    ลูกหมาอยู่ อ.รัตภูมิ จ.สงขลา น่ะครับ

พ่อ RED BACARA (RAMA'III WARHEAD+่ำำJEEJA )
    image
    image

แม่ RED ZIZA (RAMA'III RED MAN )
    image

ภาพรวมบางส่วนของปู่ยาตาทวดลูกหมาครับ
    image

ปู่
    image
    image

ย่า
    image

ตา เรดแมน เป็นลูก 454 + jiji รามา3
    image
    image
    image

image
    image

ตัวนี้เล็กพริกขี้หนูครับ 30000 กินเยอะแต่ไม่อ้วนไม่โตซักที
    image

20000 ทั้งคู่

image
    image

• เป็นรูปตอนกี่วันครับ ดูผ่อมไปนิส
  • จริงๆแล้วมันอ้วนกว่านี้ครับแต่ผมถ่ายรูปไกลมากเดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายมาลงให้ดูใหม่ครับหลายๆมุมครับ
  • ของแบบนี้้ต้องดูระยะยาวนะครับ สายเลือดเทพๆ
  • ลูกหมาชุดนี้โตขึ้นไปแล้ว เหมือนบรรพบุรุษในรูปแน่นอน ? :-? :032:
  • ต้องขอขอบคุณทุกท่านน่ะครับ

ส่วนลูกหมาจะโตขึ้นแล้วจะเหมือนบรรพบุรุษหรือไม่นั้นมันก็อยู่ที่ตัวลูกหมาแล้วครับ
    แต่ที่ผมได้จับคู่นี้มาทำเพราะด้วยสายเลือดที่ใกล้เคียงกันความหน้าจะเป็นก็มีความเป็นไปได้และไม่ได้
    แต่อย่างน้อยๆในสายเลือดมันก็ต้องมีดีออกมาบ้าง ใช่ว่าจับหมามาใส่กันสายเลือดอะไรก็ไม่รู้ถ้าฟลุ๊คสวยก็ดีไป

และในส่วนของความอ้วนผอมของลูกหมานั้น เป็นการติที่ผมยินดีน้อมรับ
    เดี๋ยวผมจะอัพให้ดูใหม่ครับ เพราะรูปข้างบนผมถ่ายไกลมากๆ

ลูกหมาชุดนี้ทั้งหมด 8 ตัวน่ะครับ ผมได้ส่งเข้ามาเลไป 1 ตัว หาดใหญ่ 2 และเชียงรายอีก 1 ตัว
    และถ้าใครได้โทรมาคุยกับผมก็จะรู้ว่าผมเริ่มเปิดจองตอนอายุ 50+ วัน และถ้าเป็นคนที่อยู่จ.ที่ใกล้เคียงผมมักจะให้เข้ามาดูลูกหมาด้วยตาตัวเองมากกว่า เพราะอยากให้คนซื้อได้เห็นถึงตัวลูกหมาน่ะปัจจุบัน รูปทีเห็นแล้วพอส่งไปให้คือตัวที่เลือกและถูกใจจริงๆ

• พอดีว่าเมื่อวานมีเวลาในการถ่ายแค่แป๊บเดียวแล้วต้องรีบออกไปธุระ เลยได้รูปมาไม่ค่อยดีเท่าไหร่

imageimageimageimage
  • ถ่ายพยาธิหรือยังครับ
  • เรียบร้อยแล้วครับ ถ่ายไปตอน 1เดือน 45วัน และล่าสุดตอน 2 เดือนครับ
  • เล็กดีจริงๆเจ้าตัวนี้ ..........
    เข้ามาหาดใหญ่บ้างป่าวครับพี่ช่วงนี้
  • เล็กดีจริงๆเจ้าตัวนี้ ..........
    เข้ามาหาดใหญ่บ้างป่าวครับพี่ช่วงนี้
  • แม่ RED ZIZA (RAMA'III RED MAN ) ตาคือเรดแมน แล้วยายคือใครครับขอดูรูปประกอบการตัดสินใจหน่อยครับ
  • เข้าไปเมื่อวานครับตี้

นี่ครับรูปยายลูกหมา แต่เรื่องสายไม่ชัดเจนครับ

image
  • พี่เอกวันนี้ ไปตั้งวงไหน บอกบ้างจิพี่
  • สวยครับ :063:
  • สายนี้แน่นจริงๆๆเลยพี่เอก ชุดนี้โตขึ้นไม่ธรรมดาแน่ๆๆ ไม่ได้เข้ามาเล่นนานมีแต่ลูกหมาสวยๆๆทั้งนั้นเลย
  • กำลังปวดหัวกับลูกหมาไม่ยับไม่ย่น
  • น้องหมาสวยครับถ่ายรูปก็ :063: :063: :016: :016:
  • เชี่ย M3 เลย มีบ้านใหม่เมี่ยไหลบอกด้วยคร๊าบบ