ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(( ZEUS STRUCTURE X CIVIL WORKED )) White Line Red Dog
  • Lil Duke Mactruck Tonka
    imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    J LIL DUKE DAD BRIX.jpg 42K
    lil duke 2.jpg 36K
    Mactruck.jpg 9K
    newmacktruck.jpg 56K
    cappo tonka.jpg 42K
  • Redmanimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Rm53.jpg 68K
    20090531163339_redman33.jpg 91K
    Rm103.jpg 79K
    Rm17.jpg 95K
  • 454imageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    454-1.jpg 120K
    454-5.jpg 143K
    454-8.jpg 117K
    2876.jpg 69K
    JPEG_3285.jpg 82K
    JPEG_3286.jpg 94K
  • ลูกหมาสวยมากๆๆครับพี่โดม หาดใหญ่มีแต่หมาแดงสวยๆๆทั้งนั้น
  • ลองดู VDO เล่นๆ ฟังเพลงได้ครับ เพิ่งหัดถ่าย และลง youtube
  • นำเสนอได้ดีมากเรย... พี่โดม..อยากได้ตัวเมียไว้ซักตัว แต่สถานที่ไม่อำนวย.... :063:
  • ขอบคุณครับพี่ ตัวเมียมาเอาไปเลยพี่ อยากให้มันอยู่ใกล้ๆ
  • ชม VDo เพลินๆ เปิดลำโพงฟังเสียงบรรยายคุณ tutie เจอ Metal เข้าไปซะเทือนเลยคับ อิอิ
    หมาพี่โดม สะอ๊าด สะอาด มีโอกาสจะเข้าไปเยี่ยมชมนะคับ
  • ตอนนี้เหลือตัวไหนบ้างอ่ะครับ ?
  • ผมชอบตาราง รูปลูกหมา,เพศ,อายุ,ฟัน,หาง,ราคา มากครับ เข้าใจง่ายดี ลูกหมาก็สวยมากครับ
  • คุณ BabyBoom : ที่ยังไม่ได้จองมี N0. 2 3 5 6 7 9 ครับ
    ขอบคุณท่าน Chainsaw ด้วยครับ
  • ผมแอดเมลพี่ไปแล้วนะครับ ยังไงช่วยรับแอดด้วย เผื่ออยากจะคุยเรื่องลูกหมาอ่ะครับ
  • แอดมาใน msn รึเปล่าครับ
  • msn ครับพี่
  • รับแอดแล้วครับ
  • ครับผม ผมทักพี่ไปละ แต่พี่ไม่ตอบ - -*
  • โทร.มาเลยก็ได้ครับ ผมเล่น m ไม่ค่อยเป็น
  • ไม่เข้าใจเหตุผล..ลูกหมาสายเลือดดีเยี่ยมจากการเลี้ยงดูคุณภาพชั้นยอดเยี่ยมราคาสมเหตุสมผลเช่นนี้
    การตอบรับทำเอางงมาก
    ไม่เข้าใจอีกเรื่อง ทำมั้ยกระแสต้องเน้นแต่คำว่าหมาราคาถูก
    หมาหนึ่งชีวิตกับคนหนึ่งชีวิตถ้ามันจะแตกต่างกันก็น่าจะเป็นที่คุณค่าไม่ใช่ราคา
    นี่พิทบูลนะไม่ใช่ว่าใครก็เพาะมาขายได้ หากจะเลือกลูกหมาซักตัวอยากให้ดูที่ความเหมาะสมมากกว่า
    ดูการเลี้ยงพ่อพันธุ์ แม่พันธุ์และการเตรียมตัวเลี้ยงลูกหมาแรกเกิดของคุณโดมแล้วถือว่าคุณภาพระดับเทพ
    ข้อมูลสายพันธุ์ละเอียดทำการบ้านตลอด เจอการตอบรับแบบนี้กลัวจริงๆๆต่อไปจะเหลือแต่พ่อค้าหมาที่คอยแต่จะเพาะหมามาเป็นปัญหาสังคม ยอมไม่ได้จริงๆๆ.....เห็นแล้วอยากพูดอะไรแทนน้องหมาจังเลย
  • ฝนทิพย์เข้าใจอะไรผิดแล้ว...พี่โดมไม่ใช่พ่อค้าหมานะครับ แค่แกอยากทำในสิ่งที่อยากทำก็แค่นั้น :-D
  • ขอทำความเข้าใจกับคุณ0108นะค่ะและต้องขอโทษพี่โดมด้วยถ้าข้อความข้างบนทำให้คุณโดมเสียหาย แต่ไม่ใช่แก้ตัวนะค่ะ ฝนไม่เคยคิดว่าคุณโดมเป็นคนเพาะหมาขายในทางตรงกันข้าม ฝนชื่นชมการเลี้ยงการดูแลและการทำข้อมูลน้องหมาของคุณโดมเป็นอย่างมาก ถ้าฝนไม่ตกลงรับชีตาร์มาตูแลก่อนแล้ว ไม่น้องgoldiedsหรือfunky villaต้องมาอยู่บ้านฝนแน่นอน
    แต่ที่ฝนเขียนข้อความข้างบนนั้นฝนน้อยใจแทนคุณโดมทั้งที่คุณโดมอาจไม่คิดอะไรเลย ฝนคิดว่าคุณโดมมีกำลังที่จะดูแลน้องหมาได้อยู่แล้ว และฝนก็ห่วงว่าถ้าคนซื้อหมามองแต่ราคาไม่ดูคุณภาพและการเอาใจใส่จากผู้ขายต่อไปจะมีแต่ลูกหมาที่เกิดจากคนเพาะที่ขาดความรับผิดชอบ เผลอบ้าง ลืมดูบ้าง ไม่ได้ตั้งใจบ้าง
    แต่นี่พิทบูลนะ มันอันตรายมากแต่ไม่ใช่หมามันคือคนที่ทำให้หมาตั้งท้องโดยขาดความรับผิดชอบ
    ข้อความของฝนจึงอยากสนับสนุนและให้กำลังใจคุณโดมเท่านั้นไม่มีเจตนาแฝงใดๆเลยนะค่ะ
    ต้องขอโทษอีกครั้งถ้าขอความข้างบนทำให้คุณโดมเสียหายหรือเข้าใจว่าฝนตำหนิ
  • ใจเย็นๆครับทุกท่าน (เพิ่งมาเห็นครับ) เรื่องลูกหมาไม่มีอะไรครับตั้งใจทำจริงๆ ตอนนี้ได้เจ้าของใหม่ที่ดีและมีคุณภาพไปเกือบหมดแล้วนะครับ ไหนๆก็มาแล้วขออัฟเดทข่าวหน่อยแล้วกันครับ ตอนนี้ลูกสุนัขที่ยังไม่ได้จอง
    เหลือแค่ NO.2 6 7 สามตัวเท่านั้นครับ ส่วนเรื่องขายไม่ได้เน้นมากเท่าคุณภาพของผู้ซื้อครับ
    ขอบคุณพี่วัฒน์ คุณฝน มากครับ อ่านข้อความของท่านแล้วรู้สึกดีและมีกำลังใจมากกว่าครับ ไม่ได้ตำหนิหรือน้อยใจใดๆทั้งสิ้นครับ

จากใจ โดมไวท์ไลน์

• จริงแร้วใจยังร่มอยู่เรยครับ ... ยินดีกับพี่โดมด้วยครับที่น้องหมาได้เจ้าของดี ๆ ไปเกือบหมดแระ แล้วก็ยินดีกับเจ้าของน้องหมาทุกทั่นด้วยครับที่ได้น้องหมาที่มีคุณภาพไป (ฟันธง) ใจจริงแร้วผมก็อยากได้เจ้าตัวน้อยที่เป็นหญิงมาดูแลนะครับ แต่ก็ติดด้วยมันมีอยู่แระสองตัว ต้องยอมรับสภาพตัวเอง..ว่าไม่สามารถ ก็ฝากผู้ที่รับไปดูแลช่วยโพสต์พัฒนาการให้่ดูเรื่อย ๆ นะครับ สำหรับน้องฝนทิพย์ก็ไม่ต้องคิดมากครับ สบาย ๆ ถือว่าเราเป็นเพื่อนกันนะครับ ยินดี ยินดี.. :-D
  • อธิบายเรื่องราคาซักนิดครับ คือจริงๆราคาที่ตั้งไว้ผมไม่ได้คิดสูงเกินกว่าความเป็นจริงเลยครับ เริ่มตั้งแต่ราคาค่าตัวพ่อ แม่ ค่าเลี้ยงดูมาเกือบๆ 2 ปี อาหาร วัคซีน ยาป้องกันโรค และอุปกรณ์ต่างๆมากมาย เฉพาะแค่นี้ก็หลักแสนกลางๆเกือบครึ่งล้านแล้วนะครับ ยังไม่นับตอนเตรียมผสมอีก ตรวจโรค วัคซีน ถ่ายพยาธิ ยาบำรุง อาหารดีๆ
    และการออกกำลังกายสม่ำเสมอ 2 เดือนเต็มๆ กระทั่งลูกหมาลืมตาดูโลก ดูแลเรื่องคลอด เริ่มอนุบาลลูกหมา
    ดูแลใกล้ชิดตลอด 24 ชม. อดนอนอยู่เป็นเดือนนะครับ เลี้ยงดูกันอย่างน้อย 4 เดือนเต็มๆ ได้ลูกหมามีคุณภาพมา 10 ตัว ต้นทุนจริงๆอย่าไปนับเลยครับ ตัวละเป็นหมื่นแน่นอน การทำลูกหมาพิทบูลขายยังไงคิดแล้วก็ไม่คุ้ม
    แต่ก็อย่างที่บอกชุดนี้ที่ทำก็ตามเหตุผลที่แจ้งไว้ข้างต้นครับ และอีกส่วนหนึ่งที่สำคัญคือผมเองก็มีความสุขกับได้ได้อยู่กับสิ่งที่เรารัก เหมือนมีเด็ก 10 คนอยู่ในบ้านเลยฮาฮา เหนื่อยแต่สนุกครับ
  • วันไหนว่างจะเข้าไปเยี่ยมนะครับพี่
  • ครับพี่โดม คิดถึงเช่นกัน....