ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สายกัดของผม
  • เริ่มสตาร์ทตอนสี่เดือนถือว่าเร็วไหม 4 เดือนตอนนี้ 14 โล ว่ายน้ำอาทิตย์ละครั้ง วิ่งวันละ 4 กิโลครับกัดอัลเซเชี่ยนผมแทบแย่
    ไฟล์แนบ
    746.jpg 41K
    coco222.jpg 57K
  • ดีนะครับ พี่ สตาร์ท 4 เดือน ของ พี่ เนตรที่อยู่ พัทยา ก็ยัง งี้แหละครับ มันโต ขึ้นก็ จะเปลี่ยน ไป อีกนะครับ ไม่ได้อยูแค่นี้แน่ๆๆ

ผมก็เลี้ยง อยู่นะครับ สายกัด 6 เดือนแล้วครับ

ยังไม่สตาร์ทเรย

แล้ว นี้ สายรัย หรอครับ

ขอบคุณครับ แล้วก็ของใครด้วยและกัลนะครับ
  • สายกัดแต่ไม่ทราบลูกเต้าใครครับ
  • สวยดี ครับ