ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกใหม่ เจ้าบิ๊กพังงา
  • รบกวนติชม ด้วยครับ ผมเลี้ยงมาผมยังไม่รู้ว่าสายอะไรเลย ตอนแรกกะไม่อยากรู้เท่าไหร่ ตอนนี้เริ่มอยากรู้แล้ว โตมากับ F1 ล้วนๆเลยครับ ตั้งกะเล็กจนถึงปัจจุบัน ไม่เคยเสริมอะไรเลย เสริมแค่คนกินอะไร หมาก็กินย่างนั้น ผมสงสัยอีกข้อคือ ลักษณะจมูกของเจ้าบิ๊กมันด่าง คือลักษณะเสียใช่ป่าวครับ ช่วยติชมข้อดี และข้อเสียด้วยครับ เลี้ยงเหมือนลูก นอนก็นอนด้วยกันเพราะอยู่คนเดียว ขอบคุณที่ติชมครับ
    ไฟล์แนบ
    รูป​ถ่าย0090 (Medium).jpg 98K
    รูป​ถ่าย0091 (Medium).jpg 99K
    รูป​ถ่าย0092 (Medium).jpg 100K
    รูป​ถ่าย0093 (Medium).jpg 129K
  • ปัจจุบันอายุ 7เดือนครับ
  • กดแทรกภาพด้วยครับ
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูป-ถ่าย0090 (Medium).jpg 98K
    รูป-ถ่าย0091 (Medium).jpg 99K
    รูป-ถ่าย0092 (Medium).jpg 100K
    รูป-ถ่าย0093 (Medium).jpg 129K
  • ชอบหุ่นมากเลยครับ :063:
  • ไม่มีอะไรด้อยเรยนะนั่น ลูกเต้าเหล่าใครครับ..
  • หล่อจัง
  • นี่คับของผมเจ็ดเดือนตัวเท่านี้เอง ไม่ยอมโตอย่างกะหมาสาม สี่ เดือน
    ไม่รุ้ทำไมไม่โตimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0041A.jpg 43K
    ภาพถ่าย0301.jpg 85K
  • สวยคับ ไม่ผิดหวัง.... :063:
  • สวยแล้ว :063:
  • คุณ kanchit_sk18 เห็นแล้วก็อดสงสัยไม่ได้เหมือนกันค่ะ ไม่ทราบว่าได้ลองพาน้องหมาไปพบแพทย์บ้างรึเปล่าคะ
  • เจ้าของกระทู้ ชื่อน้องหมาของคุณ ชื่อเดียวกับน้องหมาที่บ้านเลยค่ะ
  • :063: สวยมากครับ
  • หุ่นแน่นมาก ทำยังไงคะ พามันวิ่งหรอ .. ชอบหุ่น หน้าหล่อด้วย :063: :063:
  • ลูกแบ่งมาจาก พี่ต๋อม ครับ ชื่อในกระทู้ toom ขอบคุณสำหรับคอมเม้นครับ คนกะหมา ไปวิ่งทุกวันครับ
  • หมาคุณเยี่ยมเลยครับ ส่วนที่คุณถามว่าหมาคุณไม่เล่นผมว่าไม่มีรัยมากหรอกครับหมาผมก็เคยเป็น รองเลือกเวลาเช้าๆตื่นมาเล่นกับมันพาไปวิ่ง เอาผ้าให้กัดแล้วก็ยุๆๆพอมันเห็นเราชอบเราชมต่อไปมันมารอหน้าประตูแต่เช้าเลยคุณ คราวนี้เล่นจนป่าราบ555
  • หมาผมวิ่งไม่ถึง10กิโล ลิ้นลากพื้นเลย
  • 10กิโล ผมวิ่งเอง1กิโลก็แทบแย่