ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หากวันเด็กปีนี้ก็คือวันที่ 14 ม.ค. 55 คุณเบื่อรถถัง เบื่อเครื่องบิน แล้วไม่ได้พาลูก หลานไปไหน นี่เป็นอีกหนึ่งทางเลือกของคุณ แมงป่องร่วมกับศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน เอาใจเด็กๆจัด Dog show ขึ้น นอกจากจะมีโชว์ความสามารถของน้องหมาแล้ว ในงานยังมีเครื่องอีกมากมาย นำทีมโชว์โดย ไจแอนท์ จัมโบ้ ราโด้ กุ๋งกิ๋งและน้องใหม่ วิสกี้ Dog show เริ่มเวลา 10.00น.เป็นต้นไป ที่แมงป่อง ซอยลาดพร้าว90

อีกหนึ่งงาน งาน Festival Walk Dog หากตอนเช้าคุณไม่มีเวลาหรืออาจจะพลาดโชว์ตอนเช้า ตอนเย็นๆอากาศสบายๆ ยังมีโชว์ความสามารถของน้องหมาจากศูนย์ฝึกสุนัขดีวันอีก เริ่มโชว์เวลา 17.30 เป็นต้นไป สนานที่ตรงระหว่างแยก เสนานิคม ถนนเกษตรนวมินทร์ เลยอเวนิวไปสักนิดอยู่ขว้ามือ แล้วเจอกันนะทุกคน
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน.jpg 44K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน2.jpg 14K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน4.jpg 64K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน3.jpg 16K
  • image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน6.jpg 63K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน7.jpg 68K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน9.jpg 78K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน5.jpg 63K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน8.jpg 63K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน10.jpg 72K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน11.jpg 87K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน12.jpg 90K
  • สวดยอดครับผม
  • หากสงสัยเรื่องสถานที่โทรมาที่ ป๋าอู๊ด 086 177-4998 อย่าลืมมาดูและมาให้กำลังใจกันนะคับ แล้วเจอกันนะทุกคน
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน13.jpg 75K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน14.jpg 83K
    ศูนย์ฝึกสุนัขดีวัน15.jpg 62K
  • คลิปน่ารักมากครับ