ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • จัดมาเลยครับ.!!!
    สถานที่...??
    เวลา..???
    ว่ามา..,ลองๆ..เสนอกันมาดู..แล้วค่อยลงมะติ
  • 1. ไร่องุ่น
    2. แหลม บาลิฮาย
    3. ชายหาดในค่าย สัตหีบ

:) :)
  • ชายหาดในค่าย สัตหีบ
  • อยากปัดรังควาน ใครรู้ที่มั่ง หมวยจ่ายเป็น Jim Beem (วิสกี้ดีๆที่อยากให้หันมาลองชิม)

ตอนนี้โดนคนหาเรื่องทั้งที่อยู่เฉยๆ

อยากได้คนใจกล้าช่วยไปบอก(ผู้หญิง)คนนั้นหน่อยว่า "พอเถอะ

ทางที่ดีน่าจะไปหาหมอมากกว่า มึงบ้าละล่ะ"

.... เซ็งสุด
  • เป็นไร..ครับ
    คุณหมวย..???

คิดซะว่า..."หมามันเห่า.." อย่าไปซีเรียส..อะไรมาก.
    เด๋วมันจะทำให้งานเราเสียซะเปล่าๆ..

เรื่องมิ๊ตติ๊ง..!! อยากเจอกัน..แบบครบๆ..อ่ะครับ.!!
    ใครคิดว่า..เอาจริง..อยากมีกลุ่ม..จริง ช่วยลงรายละเอียดให้ผมหน่อย...เช่น ขอ mail ,facebook , เบอร์โทร,จำนวน หมา ,ชื่อ..อะไรประมานนี้อ่ะครับ.!!
  • mail ผมครับ rung_na_pa2710@hotmail.com
    facebook ครับ อัศวิน แสงภู โทร.0852789744 (โอ๋ กองบิน)
    น้องหมา 1 ตัว ชื่อ ตั๊กกี้ ครับ
    ผมว่าเสาร์นี้ใครว่าง เชิญรับประทานอาหารที่หน้าอำเภอสัตหีบ ดีกว่าครับแบบชิวๆๆ
    จะได้รู้จักกันไว้น่ะครับ เริ่มกันแบบกลุ่มเล็กๆๆนี้แหละครับ เดี๋ยวสักวันก็เริ่มก่อตัวหนาแน่นขึ้มมาเองแหละครับ
    ถ้าเราไม่เริ่มต้นกันสักทีแล้วเมื่อไหร่จะก่อตัวเป็นก้อนได้ล่ะครับ ไม่ต้องมีประธานกลุ่ม ไม่ต้องมีผู้นำ
    ทุกคนเป็นเหมือนกันหมดเท่าเทียมกัน รู้จักกันไว้ครับเดี๋ยวก็มีคนอยากเข้ามาร่วมกลุ่มเราเองแหละครับ
    ถ้าเรามีกิจกรรมดีๆๆ เพื่อสังคม ใครก็อยากเข้ามาครับ ทิ้งท้ายนะครับวันเสาร์นี้ใครว่างก็เชิญนะครับ
    โทรหาผมได้ครับ............ถ้าบางอย่างที่พิมพ์ลงไปแล้วดูไม่ดีกระผมก็ขอโทษด้วยนะครับ.....
  • หมวย คอนเฟริมแล้ว1คน พี่คนอื่นอ่ะคะ ไปกันเถอะ เสาร์ - อาทิตย์นี้ เหมาะสุดแล้ว
    พึ่งต้นเดือนเองเงินยังไม่หมดหรอก แต่ หมวยเงินหมดแล้ว จ่ายหนี้ 555+ แต่ไปแน่นอน
    พี่ๆไปกินข้าวกันเถอะค่ะ ป่ะๆ ไปๆ กัน หมวยออกอาการมาก เพราะปากจะยกไม่ขึ้นอยู่แล้ว อัมพฤกจะเกิด
    ไม่ค่อยได้พูดกะใคร พอมีคนต้อนรับแบบไม่รังเกียจหมวยเลยตื่นเต้น ฝากตัวด้วยนะพี่โอ๋

E-mail: dootsanee.gansuwan@hilton.com
    TeL: 088-4123-119
    Pitbull name: Hector
    Color: Brown and white socks
  • เฮ้ยเพื่อนวันเสาร์นี้เราไปแหลมสิงห์วะ หลังจากวันพฤหัสได้รึเปล่า

• ไปดูปลาโลมา หรอ .. ดูเผื่อด้วยนะ
  • ....ประเด็นคือ ตอนนี้ไม่มีไรทำ เจ้านายไม่มา ชิวจัด...
    ใครเข้าเวปตอนทำงานเหมือนหมวยบ้าง ตอบหน่อยยยยยย ... อิอิ
  • สบายดี??????

หากลุ่มๆ...ไม่มีประธานก็ได้...ไม่ต้องมีผู้นำ..ก็ดี....
    แต่ของให้พวกเรา..มาโดยพร้อมเพรียง..และสามัคคี..ก็พอ...อยู่กันจนตลอดรอดฝั่ง...ไม่ออกตัวแรง..เหมือนคนก่อนๆที่ผ่านมา....!!
  • นั่น..มาเมื่อไหร่ไม่ให้ซุ่มเสียง ตกกะใจหมด
  • ใช่ครับท่าน doggydog ความสามัคคีนี้แหละครับคือจุดสำคัญครับ ถ้ายังงัยพรุ่งนี้เรียนเชิญเลยนะครับท่าน และทุกๆๆท่านด้วยนะครับ ตอนนี้ก็แจ้งมาแล้วนะครับ 5 ท่าน น้องหมวยพัทยา พี่วุ่นฮายาบุสะ น้องโอคลาสิค พี่เปิ้ลสนามยิงปืน พี่เดชนกกรง ก็หลายๆๆแนวมารวมกันน่ะครับ แต่ที่สำคัญคอพิทบูลทุกท่านครับ
  • สำหรับเพื่อน sutee ได้เสมอครับ ......เออลืมบอกไปครับ ในวันอาทิตย์นี้ใครอยากร่วมไปทำบุญกับผมเชิญเลยนะครับ ที่โรงพยาบาล ชลบุรีครับ ช่วยเหลือน้องเกมน่ะครับเด็กพิการทางสมองครับ รายละเอียดก็คุยกันพรุ่งนี้ได้ครับ หรือจะโทรมาสอบถามได้น่ะครับ image
    ไฟล์แนบ
    440673673[1].jpg 33K
  • และเราจะได้เห็นรอยยิ้มของครอบครัวน้องเกม และตัวของน้องเกมน่ะครับ ผมโทรศัพท์คุยกับแม่น้องเกมเค้าน่ะครับ สิ่งที่ขาดแคลนมากในตอนนี้ก็คือ แพมเพอส์กับนมผงน่ะครับ ใครที่มีจิตใจบุญก็ร่วมบริจาคทำบุญให้น้องเค้าได้น่ะครับสำหรับชาวพิทบูลครับ
  • boat_seadoo@live.com / Facebook>Boat Yachttec Racing Homkajorn 085-9211371 หมาชื่อ เชอร์รี่ เพศเมีย อายุ1ปี
  • สรุปแล้วเมื่อคืนครับ 6 คน ครับผมเพิ่งจะกับบ้านเมื่อตอนเจ็ดโมงครับ คุยกันจนสว่างครับ.......สนุกครับแล้วจะเอาภาพบรรยากาศมาให้ชมครับ
  • เมื่อคืนยังไม่ได้นอนเลยครับ เตรียมตัวออกไปเยี่ยมน้องเกม ที่ รพ.ชลบุรีต่อครับ ส่วนนึงก็มีเพื่อนชาวพิทบูลร่วมเดินทางไปทำบุญในครั้งนี้ด้วยครับ ก็เป็นงานแรกเลยก็ว่าได้น่ะครับของกลุ่มสัตหีบ-พัทยา
  • ท่าน วุ่น เสนอโลโก้มาครับ แล้วจะตัดเสื้อแจกแบบสกีนปั้มน่ะครับ ใครมีแนวความคิดก็ลองเสนอมาดูนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0019 (Small).JPG 24K
  • ร่วมทำบุญให้น้องเกมครับ กับตัวแทนกลุ่มสัตหีบครับimage
    ไฟล์แนบ
    396830_155203584594197_100003136687832_188307_94679929_n[1].jpg 17K
  • เยี่ยมากอัศวิน สาธุ
  • ขอบคุณนะครับทุกท่าน โปรแกรมหน้า น้ำตกเขาชะเมานะครับนอนรีสอร์ทที่คลองปลาก้าง พาน้องหมาไปได้นะครับงานนี้ บริเวณกว้างครับ เจ้าของพื้นที่เป็นสมาชิกในชมรมเรานี่เองครับ วันและเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ
  • อยู่แถวไหน..หว่า???
    ไม่เคยไปครับ.!!

ผมเริ่มรู้สึกดีนะ..ที่เห็นทุกๆคน...เรี่มรวมตัวกันเป็นกลุ่มละ....แต่ผมก็กลายเป็นคนที่คอยอยู่ห่างๆ...555++*_*
    เนื่องด้วยเวลาการทำงานของผม..มันช่างเยอะเหลือเกิน..
    แต่ถ้าผมหาเวลาหยุดได้เมื่อไหร่..ผมคงได้เจอกับทุกคนนะครับ.!!
  • ได้ครับมีเวลาว่างตอนไหนก็มาแจมกันได้ตลอดครับ เพราะว่างานนี้สำคัญกว่านะครับ ส่วนที่จะไปเที่ยวกันสถานที่อยู่ระยองครับ
  • [-X พี่วุ่นกับน้องโอห้ามมีข้ออ้างนะครับทิปนี้
  • Good night everyone [-O< (:|
  • เอาด้วยฮิ.. \m/
  • อย่าบอกน๊าว่าสิ้นเดือน จะเสียใจและเสียดายมากอีกแล้ว หมวยกลับบ้านนน ที่เมืองเหนือ

สาธุๆ อย่าสิ้นเดือนนี้ โน้วววว [-O< [-O< [-O<
  • update Hector 6 weeks
    อัฟเดท เฮกเตอร์ 6 อาทิตย์ค่ะ ช่วยติชม หน่อย น้ำหนัก 5 กิโล

image

image

image

image

image

ดูหมา อย่าดูพุงเจ้าของ... 555+ มันเป้นมุมกล้องน่ะพี่ อย่าไปใส่ใจ 555+
    image
    ไฟล์แนบ
    Picture 309022.jpg 25K
    Picture 309035.jpg 27K
    Picture 309039.jpg 34K
    Picture 309033.jpg 27K
    Picture 309024.jpg 29K
    Picture 309025.jpg 37K
  • สวยครับ
  • ขอบคุณค่ะพี่โย๋ :-D
  • ใช่แล้วครับน่าจะเป็นวัน ที่ 27 นี้ครับ ที่คุยกันไว้ครับ เงินเดือนออกพอดีครับ
  • วัดดีคับ ปี้น้อง สัตหีบ-พัทยา ฝากไอ้อ้วยผมด้วยนะคับบ มีโอกาศผมไปแน่จะไปถล่มแน่ๆ อัปรูปให้ดูบ้างคิดถึงมันวะท่าน suteesutee
  • asawin00 นับถือท่านพี่จิงๆๆ เห็นแล้วน้ำตาจะไหลเยี่ยมมากมายเลยคับ คนพิทต้องแบบนี้นับถือๆๆๆ =D>
  • 27 นี้ ที่ไหนดีคับ :m74:
  • ขอบคุณครับท่าน bad191 ถ้าไม่มีอะไรเปลื่ยนแปลง 27 นี้ก็น้ำตกเขาชะเมา ระยองครับ ท่าน tonpong ยังไงท่านไหนว่างเว้นจากภารกิจก็เรียนเชิญนะครับ งานนี้เอาน้องหมาไปเที่ยวได้ครับผม
    สมาชิกท่านใดที่มีลูกพิทขายโปรดแจ้งและลงรูปให้ดูพร้อมราคาหน่อยครับ มีเพื่อนสมาชิกที่อยู่สัตหีบเค้าอยากได้สักตัวครับ ใครพอมีที่แนะนำก็มาโพสบอกหน่อยนะครับ เพื่อนสมาชิกท่านนึงอยากร่วมเข้าชมรมน่ะครับ แต่ตอนนี้หาน้องหมาอยู่ครับถ้ายังงัยก็ฝากด้วยนะครับ.......ลูกหมาน่ารักดีครับน้องหมวย.....
  • *** เมืองชล มีค่ะ พี่ แป๊บนึง เด๋วมาบอกรายละเอียด
  • ได้ครับน้องหมวย รออยู่นะครับ
  • ถาษาไรน้องหมวย บ่เข้าใจ
  • อ๋อ...เข้าใจแล้วเข้าไปดูแล้ว หมาอยู่ชลบุรีไหม
  • จ้า

วันนี้วันเด็ก สุขสันต์วันเด็กค่ะทุกคน ที่ค่ายมีอะไรมั่ง

อยากไปดูเรือรบ ว่าจะพาเอกเตอร์ไปเดินเล่น
  • Update Hector on the beach :030: :030:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Picture 004.jpg 108K
    Picture 009.jpg 293K
    Picture 014.jpg 148K
  • เฮกเตอร์ปอกคอสวยจัง