ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

+++BJ ณ ล้านนา ซุปตาร์พิทบูล+++
  • imageimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 232K
    111.jpg 198K
  • ยิ่งเห็นรูปยิ่งเสียดาย มันเหมือนมากๆครับ
  • ผมก็เพิ่งรู้ว่า เปาปุ้นจิ้นเป็นคนยะโส ก็ตอนที่ได้ยินจากใน ทีวี มีอยู่ตอนหนึ่ง ที่ท่านเปาสืบคดีขุนนางใหญ่ทำผิด แล้วขุนนางท่านนั้นไม่พอใจที่เปาปุ้นจิ้นมาก เลยพูดออกมาดังๆว่า

เปาปุ้นจิ้น เจ้ามันคนยโส โอหัง และบังอาจมาก ทำอะไรไม่เคยไว้หน้าข้า ผมเลยถึงบางอ้อว่า ที่แท้เป็นท่านเปาเป็นคนบ้านเดียวกันกับหม่ำจกมกด้วย ฮ่าๆๆๆ

แต่ โอหังนี่ผมเดาว่าน่าจะชื่ออำเภอ ส่วนบังอาจ น่าจะเป็นชื่อหมู่บ้าน ฮา .......... :p
  • ลูก BJ ตัวนี้ของคุณเก่ว ผมชอบนะโครงสร้างดี
    แต่อายุสั้นจัง เสียดาย :022:
  • 555++ โอ๊ย!! พี่มาร์ค ช่างกล้านะเล่นมุขแป๊กๆ เล่นเองขำเองเลยนะ พี่ขอตังค์ 10 บาท หน่อยดิจะเอาไปจ้างขำนะ หิ้ว หิ้วๆๆๆ
  • น่าเสียดายจริงๆ แหละครับพี่ :024:
  • เสนาเล็กกลับชาติมาเกิดรึเปล่าเนี้ย555
  • น่าเสียดายจริงๆครับพี่แก้ว
    ขอบคุณท่าน ONE PIT น่าจะได้แจ้งข่าวดีให้ทราบในเร็ววัน
  • พี่สมพงษ์อยู่แถวไหนค่ะพอดีมาเที่ยวทางเหนือ ขออนุญาตแวะไปเยี่ยมเยือนพี่ๆและเจ้าbjได้มั้ยช่วงเสาร์ อาทิตย์นี้ หากไม่รบกวนขอพิกัดไว้กดGPSค้นหาหน่อยนะค่ะขอบคุณล่วงหน้าสำหรับ พี่สมพงษ์คนใจดี อิอิ อิอิ
  • SOMPONG GPS : TILLPAINGAM / TENKARAOKE 23.OO-O8.OO YO!!
  • บ้าเหรอเล็กพี่สมเสียหมด23.00-18.00 หย่ะ55555555
  • อยู่ใกล้ศาลากลางจังหวัดไหม พอดีจะไปทำข่าวที่นั้น
  • ฝากให้คุณสมพงษ์กับคุณจอร์นครับimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5994.JPG 146K
    DSCF5996.JPG 141K
    DSCF5995.JPG 170K
    DSCF6002.JPG 162K
    DSCF6007.JPG 203K
    DSCF6010.JPG 281K
    DSCF6008.JPG 270K
  • ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูลเส้นทางบ้านพี่สมพงษ์วันนี้ไปมาแล้วสวดยอด อยู่หลังbig cลำพูนเยื้องนิคมอุตฯ หลังตึกแถวห้องสูดท้ายค่ะ คุณ korn
  • คุณฝนครับไม่มาเที่ยวบ้านพี่ปอมบ้างเหรอครับถนน สายแม่ริม-เชียงใหม่ ตรงหน้าศาลากลางจังหวัดเชียงใหม่
    มาดูสุนัขลากตัวจี๊ดๆของพี่ปอมว่ามีกี่ตัวผมไปมาแล้วแต่ละตัวโหดๆทั้งนั้นไม่ว่ารูปร่างหน้าตารวมถึง....เจ้าตัวเล็กที่เกิดมาใหม่ฟอร์มดีเลยทีเดียว....ถ้ามาจะได้ไปนั่งคุยกันครับอยากรู้จักเพื่อนใหม่ที่เลี้ยงพิตบูลเหมือนกันผมชื่อ
    ...ต้องนะครับผม
    ปล.พอดีวันนั้นผมไปบ้านพี่ปอมถ่ายรูปไว้ด้วยกัน 3 คนมีพี่ปอม,พี่เอ็ด,แล้วก้อผมลงไว้ในเวปพิตบูลไทยรองเข้าไปดูได้ครับหัวข้อ แนะนำสมาชิกสิงห์นักลากเชียงใหม่มีโอกาสคงได้เจอกันครับคุณฝนไม่รุ้จะเรียกพี่หรือน้องดีผมอายุ 31 ปี
    :-D
  • พี่สมพงษ์ครับบ้านพี่อยู่หลังบิ๊กซีลำพูนเหรอครับเดียวเดือนหน้าผมย้ายไปอยู่ บ.วิริืยะฯ สาขา ลำพูน จะแวะไปเที่ียวหานะครับพี่ย้ายไปรอบนี้สงสัยเขาให้ไปอยู่ยาว แต่รอสาขา แม่ริมเปิดคงได้กลับมาเชียงใหม่อีก

:042:
  • ให้คนขับรถ..อิอิอิ โทรนัดคุณปอมไว้แล้วเห็นว่าเย็นวันอาทิตย์จะมีมิ้ตติ้งเล็กๆยังงัยไว้เข้าไปคุยเล่นกันนะค่ะ
  • ใครเป็นคนฟิตเจ้า BJ ครับ อยากได้
    ความรู้หน่อย ไม่รู้ว่าพอจะแนะนำกันได้
    ป่ะ หลังไมค์ก็ได้นะ ถ้าบอกได้ เด๋วโทร
    ไปหา
  • จำชื่อไม่ได้ ใช๋พี่มุ รึเปล่า โทรถามจอน์ท เลยครับพี่imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC04851.jpg 46K
    DSC04830.jpg 82K
  • คุณ กร มาเมื่อไหร่ไม่ทราบครับ
  • หมาแดงตอนนี้มันฝังอยู่ในหัวใจผมแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 11K