ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Spirit of Pits ศรีสะเกษ...
  • 10วันแล้วครับพี่โตimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพถ่าย0328.jpg 94K
  • อากาศหายหนาวหรือยังครับพี่โต ..... กรุงเทพอย่างร้อนครับพี่ ..... ^_^
  • งามอะข้างบน
  • กระบอกปากใหญ่ดีอรรณพ...

หวัดดีครับท่านตั้ม อากาศเิริ่มจะไม่ค่อยหนาวแล้วครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
  • ฝากอีก Plan Breed ของ MMJ KENNEL ..Srisaket..

ราคาไม่แรง

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

• up ลูกชาลี+บีบี ถ่ายตอน 12 วันimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • ลูกชาลีชุดนี้แม่เป็นลูกฮาน่าใช่ไหมครับ สวยทั้งแม่ทั้งลูกเลยครับ ^_^
  • experimental ขอบคุณครับ
    บีบีเป็นลูกฮาน่า+คิมโบ้ครับ เป็นพี่น้องกับไอเเพด ตัวบีบีสูง 15 นิ้ว น้ำหนักก่อนผสมก็ 30 กก.ครับ
  • สวยครับเฮียหรั่ง...
  • >>+_+<< ลูกครายน้อแม่ช่างปั้น....
  • อยากได้
  • สวยมากเลยครับ
  • มารายงานตัวคับ หายไปนาน อิอิ
  • อืม ดีนะที่คิดมารายงานตัวได้...นึกว่าหายไปลิบลับ...

แบบเสื้อคอก เวอร์ชั่น Kennel พิมพ์มะถูก..555

• จองตัวหนึ่งครับไซส์เอล สวยครับ
  • มีหลายแบบครับพี่เห ค่อย ๆ เลือกครับ
  • รบกวนท่านโตช่วยออกแบบไวนิลวันงานให้หน่อยดิ ขนาด ๔ ม. คูณ ๒ ม.
  • ครับพี่เห เดียวยังไงจะลองดูครับ บอกก่อนนะพี่ มือใหม่หัดขับครับพี่...
  • พี่โตขอซักตัวนะครับพี่ ^_^
  • ท่านโตลองออกแบบโลโก้กลุ่มแล้วใช้เป็นป้ายติดบนเวทีก็ได้นะเอาหลายๆแบบให้เพื่อนเลือกครับ
  • ได้ครับพี่..
  • ท่านโตครั้งนี้ยกเลิกการจัดทำไวนิลครับ เปลี่ยนเป็นการใช้ป้ายโฟมแทน เนื่องจากดูสถานที่แล้วถ้าทำต้องใช้ไวนิลขนาดใหญ่มาก เอาไว้คราวหน้าครับขอบพระคุณครับ
  • ได้ครับพี่
  • ++++ อาหารเป็นโต๊ะจีน จำนวน ๑๐ โต๊ะมี ๗ อย่างได้แก่ ๑.ออร์เดริฟ ๒.ยำปลากรอบ ๓.ปลานิลราดพริก ๔.กระเพาะปลาน้ำแดง ๕.ปูผัดผงกระหรี่ ๖.ต้มจืดกระดูกหมู ๗.ผลไม้รวม ++++++
  • ช่วยทำโฆษณาครับท่านโตimage
    ไฟล์แนบ
    bricks2.jpg 209K
  • image
    ไฟล์แนบ
    poster 12.jpg 252K
  • อย่าแซวว่าพิมพ์เเดือนผิดอีกนะท่านโต อิอิ
  • สารภาพบาปก่อนเลยนะพี่

งานสร้างสรรดีครับพี่
  • สิ้นเดือนนะครับพี่โตถึงจะได้เข้าศรีเกด
  • รบกวนท่านโตช่วยหลายๆแบบไว้โฆษณาด้วยนะครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    poster 3jpg.jpg 280K
  • รับทราบครับอุ๋ย

ได้ครับพี่เห..

• คึดฮอดเด้อพี่น้องชาวพิท
  • คิดฮอดเดียวซิไปหาเน้อ...
  • up ลูกชาลี+บีบีimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.thimages by free.in.th
  • โห พี่หรั่ง ซุ่มสายเลือดเทพๆ ไว้หลายแม่เลยเด้อ เปิดคอกได้แล้วมั้งเนี้ย อิอิอิอิอิอิอิ ดำขวาสุดครับพี่หรั่ง จัดไป ชาลี พ่อของเด็กๆ ไปจั๊กรูปเด้อ จัดให้พี่หรั่งสักหน่อยครับผม:063: :063: image
    ไฟล์แนบ
    000.JPG 99K
  • ได้ชื้อแล้วก็ไม่บอกเด้อ เอ้ายินดีต้อนรับ คอก ซุปเปอร์บลู kennel ณ.ศรีสะเกษ ครับผม จัดไป =D> :* :o058:
  • ซุปเปอร์บลู ชื่ออินเตอร์จริงๆ 5555
  • แหมๆๆๆๆๆๆ ชมตัวเองก็เป้นเด้อพี่หรั่ง อิอิิอิอิอิอิอิ มีของดีๆ ซุ่มไว้หลายตัว ไม่ยอมเปิดคอกสักที่ ละวังจะตามเขาไม่ทันเด้อ เดียวจะเก่าเก็บนะครับบบบบบบ สายเลือดแต่ละตัวก็ไม่ใช้ย่อยเลยน่า เอ้าใครสนใจลูกหมาสายเลือดดีติดต่อพี่หรั่งด่วนเปิดการขายแล้ว อิอิอิอิอิอิ555555555555555+083-3585808 ครับผม
  • ทุกวันนี้เขาต้องชงเอง กินเองกันแล้วนะ ตัวสีดำขวาสุดนี้มันตัวเล็กสุด หน้าตาออกประหลาดอีกต่างหากที่สำคัญเป็นตัวเมียหนึ่งเดียวในคอก ยังชั่งใจอยู่ว่าจะปล่อยหรือเก็บ
  • ขอหารือเรื่องชื่อกลุ่มหน่อยจะใช้ จุตรพิท ดีไหมครับ เพราะเริ่มต้นจาก อำนาจ ศรีสะเกษ ร้อยเอ็ด อุบล ครับimage
    ไฟล์แนบ
    jaturapit 311.jpg 278K
  • ดีเลยครับพี่เห...
  • ท่านโตเด็กๆเป็นไงมั่งสบายดีทุกตัวนะ วันงานอยากให้ถ่ายทอดความรู้เรื่องการดูแลสุนัขหลังคลอดหน่อยเพราะตอนนี้พวกเราเริ่มมีผสมกันบางแล้วครับ
  • อย่าขนาดนั้นเลยครับพี่เห อายเค้าครับ แม่หมาผมมันเก่งครับเลี้ยงลูกเก่งดีครับ
  • ถ่อมตัวอีกและ ไม่เป็นไรครับถ้าถึงเวลาเปลี่ยนใจจะพูดก็สอดแทรกในงานได้เลยนะครับ
  • เร็ว ๆ นี้พี่น้องชาว Spirit of Pits ขอนัดประชุมกันหน่อยนะครับทุกท่าน

วันเวลาเดียวแจ้งให้ทราบอีกที....
  • ทำอะไรกันอยู่ครับเพื่อนๆศรีสะเกษเสาร์นี้พร้อมหรือยังครับ
  • พร้อมครับ
  • หวัดดีคับพี่เห พร้อมแล้วครับพี่

เครื่องร้อนจังเน้อท่านอุ๋ย หาคนขับรถได้ยัง เห็นบอกงานที่อำนาจครั้่งที่แล้วรีบกลับไป

งานนี้อุ๋ยบอกทบต้นทบดอก...