ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • ตัวนี้ของพี่วุ่นครับ เมื่อคืนมีดริ้งกันนิดหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0173 (Small).JPG 51K
  • imageตัวนี้ของผมครับครับimageลงใหม่ครับหมาพี่วุ่น
    ไฟล์แนบ
    IMG_0160 (Small).JPG 59K
    IMG_0165 (Small).JPG 42K
  • ยินดีกับกลุ่มพัทยา สัตหีบด้วยนะครับ รวมตัวกันได้ติดแล้ว
    ผมฃื่อแต๊กนะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยนะครับ

บ้านใกล้เรือนเคียงกัน จะมีมิตติ้งเมื่อไหร่ ทางชลบุรีขอไปเที่ยวด้วยคนนะครับ
  • :063: ยินดีครับคุณแต็ก
  • ใครเล่น facebook บ้างครับ.!!!
    แอดมาหาผมหน่อย...มีรูปจะอวด...555++^_^

วันเด็กไปเที่ยวมาครับ...!!!

http://m.facebook.com/?ref=logo&_rdr#!/Nueng.doggydog?ref=logo&__user=100000480291207
  • แวะมาสวัสดีค่ะ :-h
  • ต้องการซื้อลูกสุนัข พิทบูลเพศผู้ สายไหนสีไหนก็ได้ครับ ขอแค่เป็นพิทบูลก็พอ

พี่ๆท่านใดใจดี 0901235603 ขอบคุณครับ ขอราคาไม่เกิน4000ครับ

ที่บ้านเลี้ยงอยู่1ตัวอายุ1ปีแล้วครับ...อยากได้เพิ่ม ^_^
  • 27 ม.ค.55 เขาชะเมา... บลูตัส..
    ขอไปด้วยฮิ. :m69:
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC02990_resize.JPG 106K
  • เหงาครับพี่น้องครับ :-(
  • ผมไปถ่ายรูปบรรยากาศที่เหมาะแก่การมิตติ้งกลุ่มเรานะครับ ทั้งสถานที่อำนวยมีบริเวณให้หมาวิ่ง และพบปะสังสรรค์กันครับ ชายหาดม้าน้ำส่วนตัวดีครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC_0852 (Small).JPG 68K
    DSC_0858 (Small).JPG 49K
    DSC_0864 (Small).JPG 71K
    DSC_0859 (Small).JPG 66K
  • อาจจะหลังกลับมาจากเที่ยวน้ำตกเขาชะเมา จะจัดงานใหญ่นะครับรวมคนพิทบูลครับ อากาศดีครับวิวสวย
  • บ้านพักหลังใหญ่ นอนได้ยี่สิบกว่าคน คืนละ 1500 ครับ ปิ้งย่างบริการพร้อมครับ สมาชิกต่างจังหวัดท่านใดสนใจเที่ยว สัตหีบติดต่อได้ครับ ยินดีเป็นไกด์ให้ครับ
  • สถานที่สวยครับ บ้านไกล้เรือนเคียงเหมือนกันครับ ผมติ้ง_พลา บ้านฉาง 081-4296767 มิตติ้งเมื่อไหร่ กลุ่ม Red Bull ขอเมาด้วยครับ555555
    http://www.ipitbulldog.com/webboard/viewtopic.php?f=1&t=1155
  • แหล่มเลยค่ะพี่ ตรงนี้แหละ
  • ยินดีครับคุณติ้ง และสมาชิกกลุ่ม Red Bull ทุกคน มีงานแล้วจะแจ้งไปให้ทราบครับผม แล้วเดือนหน้ามีงานใหญ่ที่พัทยาไปกับเค้าด้วยป่าวครับ กลุ่มบรูพางานมอไซด์น่ะครับ เห็นมีบิ๊กไบท์อยู่ น้าบังมีนเพื่อนพี่ผมครับประธานกลุ่ม แล้วต่อด้วยงานบางแสนอีกอย่าพลาดนะครับไว้เจอกันในงานครับผม
  • แถวสัตหีบ มีลูกพิทบูลขายบ้างไหมครับ ผมอยุ่จันทบุรีค๊าปป
  • คุณ imagine คับ ลองสอบถามพี่มานพดูครับ แกอยู่กิโล10 เห็นว่า ลูกหมาออกมาได้จะถึงเดือนแล้ว เป็นลูกบูลตัส กับ ซูซ่า UKC อะไรประมาณนั้นครับ ลองโทรคุยดู เบอร์พี่มานพ 084-8708217
  • ขอบคุณครับ
  • มิตติ้งเหรอไปด้วยสิ่ครับบ้านผม กม 10 แค่นี้เองครับจะให้ช่วยอะไรบอกได้เลยครับเต็มที่จะแชร์ค่าใช้จ่ายหรือช่วยอะไรไม่มีปัญหาครับแถลงมาได้เลย
    ปกติผมแอบเข้ามาอ่านกระทู้นี้ตั้งนานแล้วครับแต่ไม่เคยเล่นเลย

พอดีเมื่อเช้ามีสมาชิกในกลุ่มสัตหีบโทมาถามเรื่องลูกหมาครับ ที่เพื่อนผมคุณติ้งพลามาลงเบอร์ผมไว้ถึงรู้
    ผมลงให้ดูสายพ่อแม่ก่อนนะครับรูปลูกหมายังไม่ได้ถ่ายเลย สายพ่อเป็น Gotti 100 ระหว่าง Milklandกับ
    WCG ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมดูนะ
    image
    ไฟล์แนบ
    rr.jpg 83K
  • สายแม่เป็น Razorsedge ครับ ตอนนี้ลูกหมาอายุ 33 วันเดี๋ยวถ่ายรูปให้ดูนะ สนใจยังไงมาดูตัวจริงคุยกันได้สบายๆครับ ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 81K
  • อยากเห็นลูกหมาครับ
  • เอ้า.!!!
    คึกคักกัน..หน่อย..!!!
  • ขอจองตัวเมียสักตัวซิครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้
    萬事如意 wan shi ru yi
    หมื่นพันเรื่องราวสมดังใจปรารถนา
    心想事成 xin xiang shi cheng
    เพียงใจคิดเรื่องราวต่างๆก็สำเร็จ
    恭賀新禧 gong he xin xi
    ให้มีความสุข
    新年快樂 xin nian kuai le
    ปีใหม่มีความสุข
    恭喜發財 gong xi fa cai
    ร่ำรวย มั่งมี
    身體健康 shen ti jian kang
    ร่างกายแข็งแรง
    東成西就 dong cheng xi jiu
    ตะวันออกสำเร็จตะวันตกลุล่วง
    新正如意 xin zheng ru yi
    สมดังปรารถนา
  • ขอบคุณครับคุณ doggydog เช่นกันครับ
    ผมมางานเผาสพญาติที่ปราจีนกลับพรุ่งนี้เย็น ไม่ได้แอ๊คหรือทำเก๊กอะไร ใจเย็นๆนิดนึงนะครับลูกหมามี 7 ตัว ผู้ 5 เมีย 2 ผมยังไม่ได้บอกขายใครครับ
    ราคาไม่แรงครับตามสายเลือด ไม่เกินสามหมื่นครับ ต่อได้ครับ รูปวันจันเย็นเย็นถ่ายให้ดูแน่นอนครับ หรือใครอยากมาดูตัวจริงมาดูได้ที่มาบตาพุด ปตท นะครับเป็นเสาอาทิตจะสะดวกครับปกติทำงานครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่สนใจและถามไถ่กันมาครับ
  • สวัสดีครับพี่มานพ สบายดีไหมครับพี่
    ชุดนี้ได้ข่าว แจ่มเลยใช่ไหมพี่ ต้องขอชมซะหน่อยแล้วครับ

แต๊ก
  • ใช่ครับแร่มมากชุดนี้ อยากได้ตัวเมียสักตัวครับ รอรูปและราคาอยู่น่ะครับ
  • ถึง...ท่านอัศวิน...

27 นี้ วันทำงานสุดท้ายของสัปดาห์
    แล้วนัดกันกี่โมงละครับ.. :m08:
  • ตัวเมียครับตัวนี้สั้นและเตี้ยสุดแล้วในคอกใจจริงตอนแรกคิดว่าจะเก็บไว้เองimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_7554.jpg 64K
  • imageimage
    กร่างแน่นอนครับ จริงๆแล้วอยากให้มาดูตัวจริงจะดีกว่าครับมาบตาพุดผมว่าไม่ไกลเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_7537.jpg 57K
    IMG_7534.jpg 87K
  • imageimage
    ตัวเมียอีกตัวนึงครับคอกเดียวกันแต่คนละสีเลยไม่รู้สีฟรอนทมาได้ไง ลูกหมาอายุ 35 วันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_7562.jpg 72K
    IMG_7555.jpg 49K
  • imageimageimageimage
    ตัวผุ้ทุกตัวลูกโบตัสจะถ่างๆกระดูกดีทุกตัวครับ ยังเหลืออีก 2 ตัวตัวผู้ยังไม่ได้ถ่ายแค่นี้ก่อนนะครับทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    IMG_7568.jpg 57K
    IMG_7567.jpg 60K
    IMG_7578.jpg 54K
    IMG_7572.jpg 54K
  • ** ซาหวัด ดี ค่ะ ... หมวยมีคำถามอีกละ

ใครเชื่อ และ มีคำอธิบาย เรื่อง หมา หอม กลิ่นเลือด บ้างคะ? .... พอดี พี่ที่ทำงานบอกว่า เล่นกับหมาอย่าให้เลือดออกนะ เดี๋ยวมัน หอมเลือด ... หมวยว่า..เอ่อ ... หอมเลือดแล้วไง มันจะดูดเลือดเรารึ? .... :-@
  • หมวยว่ามัน ไร้สาระ ..... เอามาให้อ่านกัน แบบ เอือมๆ เฉยๆ
  • เลือดคุณหมวย.. คงจะหอมจริงอย่างเขาว่า..

แต่นี้..หมา..ไม่ใช้ยุง..บอกเค๊าไป..

:-)) :-)) :-))
  • วันศุกร์นี้กำหนดการจะออกตอน 11 โมงครับพี่ แต่เผอิญวันเสาร์นี้ดันต้องไปดูราชนาวีเตะนัดสุดท้ายเพื่อหนีการตกชั้นครับที่สนามศรีราชา แล้วช่วงประมาณสามทุ่มกว่าๆๆลูกชายในกลุ่มสมาชิกเรา ได้ต่อยมวยที่สนามราชนาวี กม.5 อีกเลยต้องตามไปเชียร์อีก จึงทำให้การนัดหมายในครั้งนี้เป็นอันว่าเลื่อนครับพี่ๆๆ น้องๆๆ ผมเลยขอแจ้งให้ทราบมา ณ ที่นี้ครับ
  • รับซาบ..

คอย.. :m69:
  • อากาศเช้านี้ดีมากครับ พาหมาไปออกกำลังสนามกีฬา กม.5 มาครับ
  • พ่อชัดๆครับ
    ไม่ซีเลียสนะครับไม่ซื้อไม่เป็นไร อย่างน้อยก็เป็นเพื่อนกันสมาชิกกลุ่มคนเลี้ยงหมาเหมือนกันครับรู้จักกันไว้ไม่เสียหลาย
    image
    ไฟล์แนบ
    208615.jpg 139K