ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • ไม่มีไร WOOT แค่ขำๆๆกันประสาพี่น้อง เดี๋ยวนัดรวมพล กัน พี่น้องเมืองกาญ รวมตัวดีกว่ารวมพลมันเยอะไป
  • เพลงเบาๆฟังสบาย
  • ท่าน nid2707 ได้หมาตัวใหม่แล้วเหรอครับ? :)
  • จองไว้แล้วครับ แต่ยังไม่ได้รับหมามาครับ ประมาณเดือนหน้าครับ อยากรู้จักร้านตัดหูที่ไหนดีครับแนะนําด้วยครับท่าน catona ผมนิด อยู่ท่าม่วงครับ ยินดีที่รู้จักครับ มีอะไรแนะนําได้ครับ ขอบคุณครับ
  • สวัสดีครับ พี่woot พี่kenjiro พี่catona พี่m_kan พี่westman พี่petertoon พี่pi พี่mrw และพี่ๆ ทุกคนครับ
  • กลับบ้านแล้วรึ top_nb
    คุณ nid2707 รัานหมอ วินิตร หน้า อมรโพเวศน์ 1200-1500
    นครปฐม หมอตั้ม 1800 โดยประมาณ เท่าที่รู้นะครับ

คุณ pi หลับหรอ
    m_kan อันแนะ อันแนะ
  • imageท่านแบ้งเอาอย่างนี้ได้เปล่าชอบกว่าอันอื่น คนละมุมมอง
    ไฟล์แนบ
    244675.jpg 41K
  • หมาแบงค์เอากล้วยไปกินลูกไหม อิอิ
    MRW กินสับปะรดอิ่มยัง กลับมากินกล้วยบ้างนะครับ คริ ๆ ๆ
    Cantonaโผล่แล้วด้วย คุ คุ คุ
    Petertoon กลับลงหม้อไปอีก 5 5 5
    พี่ Woot เข้ากลีบไหนอยู่นา 6 6 6
    Pi กลับมาไปเลี้ยงลูกด่วนทางบ้านให้อภัยแล้ว หุ หุ หุ
    image
    ไฟล์แนบ
    11113-3.jpg 38K
  • ขอบคุณมากครับคุณ westman ขอบคุณครับที่ให้คําแนะนําครับ :063:
  • หวาดดียามดืกคร๊าบบบบ :-D
    ตามนั้นเลยครับท่าน nid2707 :)
    ขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้ตอบ ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาดูเลย ^:)^
  • หวัดดีครับ top_nb กลับมาแล้ว สบายดีน่ะ :-h
  • หวัดดีอ้ายน้องทอป เห็นพี่วุท บอกขนมฝากจากเมืองเหนืออร่อยมากๆ คราวหน้าขอมั่งดิ [-O<
  • หวัดดีครับคุณnid2707 ยินดีด้วยครับ
  • ท่านคานโตหน้า ไม่ได้ประลองยุทธ์กันนานแล้วนะท่าน เมื่อไหร่ว่างขอประลองยุทธ์กับท่านซักข__ ข้าน้อยอยากรู้ว่าฝีมือของท่าน ณ ตอนนี้จะเหนือไปกว่าข้าซักกี่ข แล้ว ข้าน้อยขอให้ท่านช่วยชี้แนะด้วย :-D ^:)^ L-)
  • ฝนตกบรรยากาศ อ้ายท่านแบ้งค์ ทำมัยม งเงียบจังหว่า
  • อุเหม่!ศิษย์พี่ก็พูดเกินไป ฝีมือข้าก็มิได้รุดหน้าท่านพี่ไปซักเท่าใดนัก ยังคงห่างชั้นจากท่านพี่อยู่หลายขุม ท่านพี่ตะหากต้องชี้แนะข้า :m01:
  • ท่านจอมยุทธแบ้งค์ ไปฝึกวิชาเพิ่ม เพื่อเตรีอมรับมือการประลองครั้งหน้าอยู่รึ? :m16:
  • 21-01-2555 ได้รู้กัน
    ว่าวิทยายุทธ MRW WESTMAN CANTONA ท่านใดจะเหนือกว่ากัน ส่วนตัวข้าน้อยขอนั่งสมาธิ ชมการประลองของพวกท่าน ใครเซมาข้าน้อยขอทับถมละกัน คุ คุ คุimage
    ไฟล์แนบ
    246890.jpg 94K
  • สวัดีครับท่าน NRW ผมนิดท่าม่วงยินดีที่รู้จักครับท่านรู้จักครูไก่ ไหมครับที่สอนอยู่กาญจนาๆไหมครับ
  • อันความเก่งกล้า ของข้าน้อย มันช่างต่ำต้อยยิ่งนัก
    ก็เปรียบเสมือน พวกปลวก พวกมด ริ อ่านไปต่อกร
    กับพญา ราชษี อย่างพวกท่าน ได้เช่นไรเล่า
    ท่าน MRW pitwest catona pitwest
    ยิ่งเป็นไอ้ตัวนี้ ยิ่งแสบหนัก m_kan pitwest =;
  • " PITBULLPOWER "image
    -ยินดีต้อนรับ " PITBULLPOWER " ไว้เดือน กพ. เชิญอีกรอบ
    ไฟล์แนบ
    SAM_0555.jpg 68K
  • ตัวนี้ รอฮีทมา ก่อนนะ ...>>>>>>>" PITBULLPOWER "image
    ไฟล์แนบ
    Picture-642.jpg 79K
  • หมาMRWที่ฝากเลี้ยงไว้ 1 ขวบ แล้ว
    ไฟล์แนบ
    IMG_1875.jpg 114K
    IMG_1881.jpg 117K
    IMG_1891.jpg 112K
    IMG_1922.jpg 105K
  • รูปไม่มาimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1875.jpg 114K
    IMG_1881.jpg 117K
    IMG_1891.jpg 112K
    IMG_1922.jpg 105K
  • หล่อเลยพี่woot เห็นแล้วก็อยากได้มั่งง่ะ! :063: =D>
  • ฝากขายลูกฮันเตอร์ ครับ imageimageimage
    สำหรับ พี่น้องเมืองกาญ ถ้าใครอยากได้ราคาพิเศษ ครับบบบบบบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    Picture-586.jpg 83K
    SAM_0563.jpg 77K
    SAM_0595.jpg 74K
  • ชอบจริงๆลูกฮันเตอร์ตัวนี้ แต่หมดปัญญาจะเก็บแล้ว ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณครับพี่ ตั้น สุดหล่อ เดียวครั้งหน้าเรา PITBULLPOWER จะบุกกันไปแบบครบทีม ผมยังไม่ได้กินเบียรพี่เลยนะ :m36:
  • โหพี่ตั้นทำไมมันใหญ่จัง
  • ว้าววววว....P' Woot รถถังมานหล่อขึ้นมากเลยหัวมาแล้วชอบแววตาสีนี้จริงๆ สักปีครึ่งสงสัยน่าดูฟิตให้งามเลยพี่+นางแบบที่จูงเจ้ารถถังสำเนาถั่วต้มชัดเจน สวดยวดเลยขอรับ เมื่อไรจะไปนั่งโม้กันอีกล่ะP' Woot

P' kenjiro มันหย่ายมาก

MRW WESTMAN หิวววววววมากินข้าวเมืองกาญจน์กันบ้างนะหัดมีเวลาให้น้องนุ่งบ้างนะ คิ คิ คิ

CANTONA หิวยังงงงงงงงง

Petertoon สงสัยว่าวีซ่าไม่ผ่านแหง๋ หายเข้ากลีบบบบบimage
    ไฟล์แนบ
    11375-6.jpg 15K
  • ในตาสีเดียวกัน พี่ woot
    image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    chi002.jpg 77K
    chi003.jpg 82K
    chi004-1.jpg 89K
    chi005.jpg 86K
  • สวัสดีครับ พี่ kenjiro ได้ยินพี่ woot บอกว่า อยากได้ :-D
    อย่างหนาแน่ ฮันเตอร์2 :063:
  • หิวนานแว๊วววก๊าบบบ :021:
  • หมาสงครามตัวนี้ ฝึกหั้ยดีเลยน่ะwestman ผมชอบมั่กๆ :-D
  • FIGHTหน้า บุกถิ่นท่านm_kan กันดีมั้ยคร๊าบบบพี่น้อง? :m36:
  • catona ทุกวันนี้ก็กำลังฝึกอยู่ครับ
    คือให้ กัดกับไอ้ ช็อต ไปพลางๆ ก่อนครับ :-)) :-)) :-))
  • หวัดดีทุกท่าน..ไม่ได้หายไปไหน..ซุ้มสังเกตุการอยู่... :020:
  • นอนไม่หลับเรอะท่านpetertoon westman ดึกๆดื่นๆทำอารายกานอยู่? :-D
  • petertoon กิ๊กกั๊กไรอยู่นี่เอง
    Cantona อ้ายWestmanช่วงนี้คงไม่มีไรทำตอนดึก(กลัวหัวบุ่บ) ถ้าไม่ดื่มก็ดูหนังเอ็กซ์เลยมีเวลาเข้าคลับ :032:
  • เหล่าบรรดา pitwest ทั้งหลายอารมณ์ดีไม่เบาแต่ละท่านน่าจะพาไปจีบหญิงแท้
    21 ท่าดวลซื้อเบียร์มาเลย คน 1 ลังแก้วไม่ต้องพร้อมถังใส่อวกให้หมาอีกคนละใบ
  • m_kan หนังเอ็กซ์ ที่ยืมมาดู 500 Gb หมดแล้ว เอาร๊อตใหม่ มาเปลี่ยนด้วย
    catona จะมีอะไรทำดึกๆ ดื่นๆ ก็รู้ๆกันอยุ่
    petertoon ตรุษจีนนี้ เอาขาหลังไอ้ดด้ นะ
    pi เจ้านี้ อีกคน วิทยายุทธ เก่งกล้า เหลือกำลังนัก
  • m_kan 7:58AM Permalink
    petertoon กิ๊กกั๊กไรอยู่นี่เอง
    Cantona อ้ายWestmanช่วงนี้คงไม่มีไรทำตอนดึก(กลัวหัวบุ่บ) ถ้าไม่ดื่มก็ดูหนังเอ็กซ์เลยมีเวลาเข้าคลับ

westman 2:59PM Permalink
    m_kan หนังเอ็กซ์ ที่ยืมมาดู 500 Gb หมดแล้ว เอาร๊อตใหม่ มาเปลี่ยนด้วย

ต้องบอกก่อนนะครับว่า ข้อความที่แซวกัน ข้างบน เป็นข้อความ 18+นะครับ
    เป็นเรื่องล้อเล่น กัน ไม่มีความจริงแต่อย่างใดนะครับ สำหรับคนที่พึ้งเปิดเข้ามาเจอ

อ้อแต่มีข้อความหนึ่งเป็นจริงครับ m_kan ฮาร์ดดิสก์ 500 Gb เต็มจริงๆนะครับ กิกิกิ :-h
  • ถังใส่อ้วกไม่มีครับ..เอาที่นอนไปแทนได้เปล่า? สงสัยจากลับม่ายยหวายยย...555+ :027:
  • ลืมไปครับ ขอแสดงความยินดีด้วยท่านpi ที่มีไอ้ตัวเล็กสืบสกุล แหม่!ตามกันมาติดๆเลยน้า อิอิ :-D
    รายต่อไปก็westmanนะซิ หุหุ(ปล.ไอ้500Gb เนี่ย แบ่งมาทางนี้มั่งดิ :o037: )

• ใครชอบใครชังช่างเถิด
    ใครเชิดใครแช่งช่างเขา
    ใครด่าใครบ่นทนเอา
    ใจเราร่มเย็นเป็นพอ
    สาธุ๊
    image
    ไฟล์แนบ
    200962871481.gif 47K
  • Mrw เก็บตัวน่าดู น้องๆคิดถึงแล่ว
  • imageใช้อันนี้เปล่า
    ไฟล์แนบ
    392815_295983103759494_100000434216746_1103159_1075062255_n.jpg 22K
  • ทำไมไอ้ 500GB เราไม่เคยเห็นเลยนะ...ซุ้มกันน่าดู...อยากดื่มแย่แล้ว เมื่อไรจะ21ซักที...image
    ไฟล์แนบ
    img_b4dc6ddda20052755a2239ab7050ecf8.jpg 98K
  • Petertoon นอนดึกน่าดูออกกะไม่หลับนอน
    Pi โลโก้ตัวนี้เก่าไปแล้ว เอาบล็อกที่ WESTman เลย