ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE HOORAY หมาแดง
  • ลูกแม่บันจี้ของคุณต้า chainsaw ครับ เห็นลูกบันจี้มาลงรูปหลายตัว เลยขออัพเดทบ้าง รูปเพิ่งถ่ายเมื่อบ่ายนี้เองครับ พิกัด40โล หัวไม่ได้วัดแต่ใหญ่มากimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8634.JPG 173K
    IMG_8649.JPG 189K
    IMG_8624.JPG 244K
  • รูปแรก ไม่รู้มันหลบหูยังไง แปลกดีมีหูเดียว :-))
  • อย่างที่บอกฮะหน้าเหมือนกันหมดสวยดีฮะ
  • ดูดีมากๆเลยครับ
  • สวยมากครับเจ๋ง เอาไว้ถ้ามีโอกาสพามารวมรุ่นพี่น้องกันไหม555
  • หน้าหล่อเหมือนกันทั้งครอกครับ :063: คงยากครับที่จะเอามารวมรุ่น หมาครอกนี้อยู่เกือบทุกภาคของประเทศ
  • ใหญ่ดีจังครับ
  • หลบ 2 หูก็หล่อนะครับ ขำๆนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    261828.JPG 157K
  • อุบ๊ะ เจ้านี้หล่อจริงๆๆๆๆๆ
  • อยู่แถวไหนครับ
  • ถ้าจะใหญ่เหมือนกันหล่อดีครับ :-))