ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

C-Zaaa ลูกรักเป็นหนุ่มแล้วครับ
  • เริ่มแต่เล็กจนโตเลยนะครับ ตอนไร้เดียงสา
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    แต่ก็เริ่มกร่างกับพี่น้องตัวเอง
    Photobucket
    Photobucket
    ถึงเวลา ลงมีด ตอนเด็กๆตัดเสร็จ หูใหญ่มากเหมือนจานดาวเทียม
    Photobucket
    Photobucket
  • แผลหายก็จัดจ้านต่อครับ ซาร์ต่อ
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    กลับมาถึงบ้าน ก็สลบ แบบนี้ทุกวัน 55+
    Photobucket
    Photobucket
    นี้ตอน 7 เดือน กว่าก็เพิ่งรู้ว่าลูกชายเราก็หล่อเหมือนกันค๊าฟ
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    จะล่อไก่แล้วครับ
    Photobucket
    ตอน 9 เดือน กว่าก็เล่นคอมเป็นแล้วครับ
    Photobucket
    Photobucket
  • แล้วนี้ก็เป็นหนุ่มแล้วครับ ลูกชายผม เจ้า ซีซ่าร์ ปีกว่าแล้วครับ ถ่ายเมื่อ 15/01/2012 ครับ
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    ยังไงพี่ๆน้อง ติชมได้ตามสบายเลยนะครับ ขอบคุณ พี่เล็ก น้องลิ้มด้วยนะครับ ได้มาจิ๊ดถูกใจมากครับ
  • :063: เลี้ยงด้วยรักจริงๆครับ ^:)^
  • จำได้ว่าเจ้าตัวนี้ตอนเด็ก เห็น clip กัดสปริงโพลกระจาย
  • หล่อคับ
  • ภาพถ่ายในสนามยิงปืนป่ะครับหมาสวยมากครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2706.JPG 114K
  • เจ้าซีซ่าร์เป็นหนุ่มแล้ว ขอบคุณมากนะคับพี่โต๋ที่ดูแลและเอาใจใส่เจ้าซีซ่าร์น้อย จนตอนนี้เป็นหนุ่มโหด ดิบ เถื่อน เต็มตัวตามแบบฉบับพ่อ Jergens เลย =D>
  • แปปเดียวเป็นหนุ่มแล้ว ยังไม่ได้เข้าไปเยี่ยมชมเลยครับ ท่านโต๋
    :021:
  • ขอบคุณมากครับ ท่าน superkim ที่ให้กำลังใจครับ เดียวจะเอารูปมาซ่าร์เรื่อยๆ ครับ

ท่าน Mohawka(ใช่แล้วครับตัวแสบนี้ละครับกัดสปริงโพลกระจาย :-$ )

ท่าน ter911 ขอบคุณมากครับ

ใช่แล้วครับท่าน pook99999 เป็นหมาสนามยิงปืนไปแล้วครับ ตั้งแต่เล็กผมก็พาเข้าไปทำงานที่สนามซ้อมปืนตลอด ครับจนตอนนี้ได้ยินเสียงปืน ยืนเฉยไปแล้วครับ (pook99999 หมาท่านก็หล่อไม่เบาเลยครับ)
    ขอบคุณมากครับ

น้องลิ้ม Heretic หล่อแล้วครับตอนนี้ 40โล ++ แล้วครับ

ขอบคุณมากครับพี่โรจน์(golok)พี่เอาลูกชายมาเล่นที่สนามยิงปืนบ้างนะพี่ ผมพี่ไปที 2 ตัวเลย เจอกันครับพี่ :m32:
  • อารายยย....กานนนน ตอนเด็กๆ ยังก๊องแก๊ง โอ้โห! พอแตกเนื้อหนุ่ม 40 โลอัพ มันมาได้ไง แน่นอนจริงๆ นายโต๋ ขอบคุณครับ "ซีซ่า...จี๊ดชิดซ้าย"
  • ครับพี่เล็ก สบายดีนะครับพี่ ตอนนี้หล่อไม่แพ้พ่อมันแล้วครับพี่ยิ่งความจี๊ดนี้ เดียวเอาคลิปโหดๆมาให้ดูมันๆนะครับพี่ >:-)
  • C-Zaaa
    Photobucket
    Photobucket

C-Z
    Photobucket
    Photobucket

เดียวจะผสม คู่นี้ละครับ
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket