ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สมาชิกพิทบูลจังหวัดกาญจนบุรี
  • สวัสดีกลุ่ม pitwest ทุกท่านและทุกคนเตรียมรับแต๊ะเอียที่ mrw pitwest ได้เลย
    พี่เขาเตรียมไว้ให้น้องๆแล้วครับ สุดท้ายขอขอบคุณท่านเก้วมากๆครับที่มีน้ำใจกับน้องๆ
    ไฟล์แนบ
    หมาจินตนาการของปิ.jpg 8K
  • ผมเอสครับ 088-4950241
  • สวัสดีทุกๆคนนะครับผมคนเมืองกาญจน์เหมื่อนกันครับ
    ตอนนี้อยู่ปทุมครับเริ่มเลี้ยงตัวเดียวครับ
    ของเข้าชมรมกาญจน์ด้วยคนครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ ท่านchalengpot
    ถึงตัวอยู่ไกล แต่ใจเรารักพิตบลูเหมือนกันครับ :-bd
  • สวัสดีครับ chalengpot ยินดีต้อนรับคนกาญจนบุรีเข้ามาเล่นบอร์ดนี้เยอะๆหนุกหนานดีครับ ว่างๆก็มาสังสรรคกันได้ครับ

Mrw ซินเจียยูอี่ ซินนี้ฮวดไช้ อังเปาตั่วตั่วไก๊ แผล๊บๆ
  • ยินดีต้อนรับครับ chalengpot คนบ้านเดียวกัน
  • ฝากให้คุณ ปิ
  • คำสั่งพอได้ ความจืดยังเหมือนเดิม

http://youtu.be/SgAdUKml_QU

http://youtu.be/WYpbMzEuXCk

http://youtu.be/iY-1VIs0ZmE
  • สวัสดีครับทุกๆคนเลยนะครับถ้ามีโอกาสได้ตลอดเลยครับ
    ถ้าได้กับกาญจน์นะครับทุกๆคน :-c
  • ผมคงได้ไปรวม ~O) ด้วยแน่ๆครับ
    ตอนนี้มีน้อบลูลี่ตัวครับ3เดือนแล้วยังไม่ได้ตัดหูเลยครับ
    ขอคำแนะนำหน่อยครับพวกพี่ทุกคนครับ
    ตัดรึไม่ตัดดีครับไม่รู้จะเอาไงดีครับมือใหม่ว่างจะเอารูปขึ็นใด้ดูครับ
  • ขอขอบคุณ tomei มากครับ
    ตรุษจีนไปเทียวไหนกัน pitwest ยินดีตอนรับเสมอค๊าบ
    วันหน้าต้องให้ท่าน mrw จูงน้องฟาร์โร กับเจ้าวอเตอร์บ้างซ่ะแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2085.JPG 242K
  • ตัวนี้เอามาฝากพี่เก้วครับ ที่ชอบถามถึง

image

image

image

image

image

image

สูงน่าจะประมาณ 23 นิ้วหนักน่าจะ 40 โลได้ พอดีเจ้าของมันกลับมาเลยนั่งรถไปถ่ายมาให้ อาจไม่ค่อยชัดนะพี่เพราะลืมหยิบกล้องไปเอามือถือถ่ายมาครับ
    ไฟล์แนบ
    18012012059.jpg 150K
    18012012065.jpg 166K
    18012012066.jpg 158K
    18012012071.jpg 167K
    18012012075.jpg 171K
    18012012077.jpg 150K
  • ฝากให้คุณปิ ผมเจอโซ่เรือเส้นใหญ่ประมาณนี้มีใครสนใจมั้ยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1512.jpg 281K
  • หวัดดีทุกท่านและสมาชิกใหม่ chalengpot ด้วย....
  • สูง ใหญ่ ดีจังครับ.. :)
  • Hazal2d0uSตัวเมียตัวนี้สวยครับใช่ลูกจูลงกับซูก่าเปล่าตรับ
    tomei ต้องขอขอบคุณมากน่ะครับเรื่องโซแล้วเขาขายอย่างไงหล่ะ
    รบกวนหน่อยครับ และเพื่อๆท่านใดอยากได้โซ่เส้นใหญ่ๆลองเขามาคุย
    กับtomeiน่ะครับว่าจะทำไงได้บ้่างเพราะอาจจะอยู่ไกลกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    images (4).jpg 9K
  • โซ่น่าสนใจ Pi ราคายังไงครับ tomei แล้วไปเจอที่ไหนน่ะครับมาเป็นพวง สงสัยแถวท่าเรือชายทะเลป่าวคับไว้เล่นกล้ามน่าจะดีจากลากยางมาเป็นลากโซกะมันส์ดี
    image
    ไฟล์แนบ
    27DF4D57B0U2BI6L8848TSYL3DUYYPfreakenergy2%20copy.jpg 98K
  • เค้าขายเป็นโลคับ เค้าอยู่สมุทรปราการคับ

เด๋วผมหาเบอร์โทรมาลงให้คับ สั่งแล้วให้เค้าส่งให้ได้คับ

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1512.jpg 281K
  • คุณปิครับ ตัวข้างบนเป็นลูกสาวจูล่งแต่แม่ผมจำไม่ได้ครับต้องไปถามเพื่อนเพราะหมาตัวนี้ไม่ใช่ตัวของผมครับ ^^

คุณ tomei อยากทราบขนาดของโซ่ครับหรือช่วยหากระป๋องน้ำอัดลมไปตั้งเทียบแล้วถ่ายรูปมาให้ชมหน่อยก็ดีครับ กำลังหาโซ่ใหญ่ๆอยู่พอดี เรื่องราคาค่าโซ่ไม่ค่อยห่วงจะห่วงก็แต่ค่าส่งนี่ล่ะครับ 555+
  • เข้ามาทีเห็นพี่ๆน้องๆ เข้ามาเล่นพูดคุยล้อเล่นกันดีใจมากครับ นั่งอ่านแล้วตรูแมร่งนั่งขำ เพื่อนร่วมงานมันไม่เข้าใจหาว่าตรูบ้า มันดิที่บ้าเห็นคนอารมณ์ดี แล้วพวกท่านเห็นด้วยกับกะผมไหมครับ
  • สวัสดีครับพี่ตั้น และคุณคิง คุณเอ พลาดโอกาสได้เจอ ยินดีต้อนรับครับ โอกาสหน้าไม่พลาดแน่ครับ

พี่ตั้น ใช่ตัวที่มันวิ่งซนตอนเล็กๆเปล่าครับ
  • สวัสดีครับnudee tomei ไม่ได้แวะมาทักนานเลยนะครับ เป็นงัยกบทอด ติดใจซิท่า เดี๋ยวคราวหน้ามา เปลี่นเป็น ทอดกบ แล้วกัน ดูดิว่ามันจะอร่อยเหมือน กบทอด เปล่า ยินดีต้อนรับครับ :) :061:
  • สวัสดีครับคุณเอส ยินดีต้อนรับครับ คนเมืองกาญจน์เหมือนกัน ถึงตัวอยู่ไกล แต่ใจสำนึกรักบ้านเกิดครับ
  • ขอบคุณnudee tomei แทนปิ และPITWEST ด้วยครับ ที่ช่วยเอาสายไอ้ช็อคโกแลต ไปนำเสนออย่างสร้างสรรค์ เห็นแล้วภูมิใจและดีใจที่ลูกไอ้ช็อค ไปอยู่กับคุณnudee tomei

ว่าไงพวกเรา รู้สึกภูมิใจและดีใจมั๊ยครับ PITWEST
  • ตั้ว อ้ายอาร์มสบายดีบ่ บอกอาร์มถ้าเบื่อแล้วส่งมาได้นะ เห็นแล้วชอบถูกใจ ไม่หลุดไซร์ ไม่หลุดจากบรรพบุรุษ

แม่มันใช่ชุด พ่อแม่เดียวกันกับไอ้ CHELSEA ของพี่เปล่าหว่า ดูโครงสร้างและลักษณะ ทรงตัว ทรงหัว กระบอกปาก แล้วคล้ายๆกันกับไอ้ CHELSEA
  • image
    ไฟล์แนบ
    109.JPG 158K
  • image
    ไฟล์แนบ
    0.jpg 174K
  • หวัดดีท่านเอ็ม ท่านแบงค์ ท่านหนึ่ง ท่านนิด ท่านพี่วุท ท่านฑูรย์ ท่านปิ ท่าน...... :061:
  • นี่เบอร์คนขายโซ่คับ รบกวนลองติดต่อดูคับ 0863644418

พี่แก้ว กบทอด หรือ ทอดกบ ก็คงอร่อยเหมือเดิมแหละพี่

ว่างๆจะขอเข้าไปเยี่ยมชมคลังแสงพี่อีก ตอนนี้เห็นว่ามีอาวุธหนักเพียบ

นู๋ดีบ่นคิดถึงคนนี้มว๊ากกกก
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0470.jpg 105K
  • สวัสดีครับ ทุกท่าน
    tomei โซ่เยอะแยะเลย ผมสนใจโซ๋เล็กสุดนะ
    เพราะหมาผมจัวเล็ก กำลังน้อย ใช้เส้นใหญ่ เดี๋ยวคอหักแย่เลย

m_kan pitwest ไอ้คนใจร้าย ทรมานหมา เดี๋ยวหมาก็คอหักตายหลอก
    หมามันน่าสงสาร และน่ารัก เอาหมาไปทำแบบนั้นได้อย่างไร
    ลองมีใคร เอามาให้ m_kan ลากมั่งซิจะไหวไม้ ทำอะไร
    นึกแต่ว่าสนุกกันอย่างเดียว ดูซิโลกเขาพัฒนาไปถึงไหนแล้ว
    แต่ จิตรใจคนมันไม่ได้พัฒนาตามเลย ความคิดแบบนี้ มันช่าง
    อัปถุนถุนถ่อยจริงๆ แค่คนจับหมาไปกินอย่างเดียวก็พอแล้ว
    นี่ไอ้ m_kan ยังจะเอาโซ่มาให้หมาลากอีก ดูซิ m_kan
    เขาเป็นคนที่มีจิตรใจที่น่ารังเกียจจริงๆ

MRW นี่ก็อีกคน เห็นเพื่อนๆ เอาโซ่เส้นใหญ่ๆมาให้หมาลาก
    คอหมาก็จะหักหมดอยู่ละ มีไหมที่จะว่าเพื่อนๆให้สำนึกบ้าง
    เปล่า เลย กับหัวเราะชอบใจอีก เป็นไปซะแบบนั้นอีก

pi นี่ก็อีกคน เรื่องทรมานหมาเนี๊ยะเก่งนัก โซ่เส้นใหญ่มั่งหละ
    ยางรถบรรทุก มั่งหละ เอามาทรมานหมา มาให้หมาลาก
    หมาก็ตัวนิดเดียว มันจะลากไหมได้ยังไง

นี่ว่ามาตั้งนาน และ m_kan pitwest MRW pitwest pi pitwest
    สำนึกมั่งไม้ ยังสนใจจะซื้ออีกไหมหล่ะ โซ่เส้นใหญ่ๆเนี๊ยะ
    ถ้าใครจะซื้อ ก็ซื้อเพื่อผม มั้งนะ เอาแบบฟรีนะ ช่วงนี้ไม่ค่อยมีตังค์
    แฮ แฮ แฮ.....

image
    ไฟล์แนบ
    chi003.jpg 82K
  • http://pitbullzone.com/community/discussion/23070/-a-pro-หมาแดงในดวงใจใครคนหนึ่ง-#Item_20

นี่ตอนได้มาใหม่ๆครับพี่เก้ว ยังจำได้เป่า รูปเพ็ดมันหายไปล่ะครับ
  • หมาลากสิบล้อ????? :-?
  • เมืองกาญฯมีแต่คนโหดๆ :025:
  • อินังคุณ westman เด๋วจะจัดให้อ๊วก ดูคอไอ้หมาสงครามซิเส้นเล๊กกกกกกกกโคตรแสรด
    21-01-2555 เด๋วโดนดีกะลังฟักตัวเลยฟิต ฟิต

Cantona ช่วยผมด้วยนะไอ้Westทฟื มานกวนโอ๊ยยยย
  • http://youtu.be/SgAdUKml_QU ชอบลักษณะนิสัยแบบนี้แหละครับดูเป็นหมาที่ตื่นตัวและมีความมุ่งมัน
    อีกอย่างที่เห็นได้ชัดคือความคล่องตัวดีมาก น่าจะเกิดจากการเลี้ยงดูที่ดีจริงๆ
    อย่างนี้ต้องฝึกโจมตี 5555imageภาพเก่าและอาจมีเหตุการใหม่ๆเร็วๆนี้555
    ไฟล์แนบ
    P1000795.JPG 39K
  • ท่าน westman ใช้คลายๆแบบนี้เปล่าที่ท่านเก้วมีอยู่
    ถ้าเป็นตัวเมียแล้วผิวหนังและกล้ามแบบนี้ถูกใจอยากได้อีกแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    220035.jpg 37K
  • ยังไมนอนอีกรึ pi pitwest
    ส่วนรูปร่าง จะทำให้คล้าหรือป่าวต้องถาม MRW pitwest
    แล้วไปดูแบบที่ผม ลงให้ดูหรือยัง pi pitwest
  • อะไร catona ไอ้คนนี้ อีกคน อยากได้ไม่ใช้รึ
    โซ่เส้นใหญ่ๆ ยั งไม่สำนึก อีกมะ........
    เผื่อเขาด้วยนะ...สักเส้น
  • ท่าน westman เป็นคนดี..จีงๆๆ เป็นคนรักหมา..สงสารหมา..เห็นใจหมา..น่ายกย่องนะ..นะ
  • ฝรั่งทำหมามาให้เราเล่นแบบที่เราเลี้ยง
    แต่พวกเขากลับยังชอบเลี้ยงแบบนี้ 555
    http://youtu.be/Mevd_GETOKM
    http://youtu.be/hBFIozOe4AM
  • :"> :-W :-" :(|)
  • หากพวกเรากำลังสบายจงปรบมือพลัน

MRW ประธาน
    WESTMAN เลขา เหรัญญิก สมาชิก บัญชี จัดซื้อ เด็กซื้อเบียร์ หุหุหุ
    WOOT สมาชิก
    M_KAN สมาชิก
    CANTONA สมาชิก
    PETERTOON สมาชิก
    PI สมาชิก

อิอิอิอิ โอเครไหมWESTMAN(เท่ห์ม๊ากมาก) คิคิคิimage
    ไฟล์แนบ
    903256.gif 10K
  • ขอให้เพื่อนพ้อง น้องพี่ Pitwest Clubทุกท่าน มีความสุขในเทศกาลปีใหม่จีนครับสุขภาพแข็งแรงครับ
  • ^ ^
    image
    ไฟล์แนบ
    400885_2224218583484_1788342897_1396087_1587906362_n.jpg 23K
  • ตรุษจีนนี้ สุขภาพแข็งแรง มั่งมีศรีสุข ร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ เหล่าน้องพี่ Pitwest ทุกท่าน :-D :-D :-D
  • ขอให้รวย..รวย..รวย..กันทุกคน... :013:
  • ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดใช้ 万事如意 新年发财

ปีใหม่ขอให้ทุกอย่าง สมหวัง ปีใหม่ขอให้ร่ำรวย

มีโชคลาภ ร่ำรวย เงินทอง สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์สวยงาม
    จิตใจสดชื่นแจ่มใส การงานเจริญก้าวหน้ามั่นคง
    มีคนรักและอุปถัมป์ค้ำชูมากมาย ทุกสิ่งเป็นไปดั่งใจสมปารถนา

祝:春 节 快 乐,

万 事 如 意 ,恭 喜 发 财!

身 体 健 康,合 家 欢 乐!

恭喜发财 กงสี่ฟาไฉ..ขอให้ร่ำรวย , 万事如意 ว่านซื่อหยูอี้ ....สมความปรารถนา
    财源广进 ไฉเหยียนกว่างจิ้น...เงินทองไหลมา , 年年有余 เหนียนเหนียนโหย่วหยวี๋..เหลือกินเหลือใช้
    事事顺利 ซื่อซื่อซุ่นลี่..ทุกเรื่องราบรื่น , 金玉满堂 จินยวี้หม่านถัง..ร่ำรวยเงินทอง
    一本万利 อิ้เปิ่นว่านลี่...กำไรมากมาย , 大吉大利 ต้าจี๋ต้าลี่...ค้าขายได้กำไร
    年年发财 เหนียนเหนียนฟาไฉ...รำรวยตลอดไป , 龙马精神 หลงหม่าจินเสิน..สุขภาพแข็งแรง
    吉祥如意 จี๋เสียงหยูอี้..สมปรารถนา , 好运年年 เห่ายวิ่นเหนียนเหนียน..โชคดีตลอดไป
    四季平安 ซื่จี้ผิงอัน..ปลอดภัยตลอดปี

............................................................ทุกท่านนะครับ
  • เช่นเดียวกันครับ ทุกๆท่าน รวมถึงผู้ที่ได้แวะเวียนเข้ามาอ่าน เข้ามาทักด้วยครับทุกท่าน ^:)^