ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกพิตบูล 7สัปดาห์เที่ยวที่D1ได้ไหม
  • ฉีดวัคซีคแรกเรียบร้อยแล้วครับ คืออยากให้เข้าเข้ากับสังคมหมาและคนครับฝึกไว้ก่อน แต่จะเร็วไปไหม ส่วนเรื่องฝึกจริงจังยังไม่ได้คาดหวังครับ หรือถ้าแนะนำควรนำไปเมื่ออายุเท่าไรครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • ทำวัคซีนครบสองครั้ง รอ15 วันให้ภูมิต้านทานมีแล้วก็พามาได้เลยครับ
  • ขอบคุณพี่มารค์มากครับ
  • พี่มาร์คพูดถูก ไม่ว่าจะดีวันหรือที่ไหน ถ้าหมาอยู่รวมกันเยอะๆ จะเสี่ยงต่อการติดเชื้อโรค (ในกรณีลูกสุนัข)
    แต่ถ้าอยากมาก็มาตัวเปล่าได้ พวกเรารออยู่ทุกๆวันอาทิตย์ตอนบ่ายๆ

• ใช่ครับอยากพาไปเหมือนกันและถ้าสุนัข4เดือนล่ะครับมีการฝึกอะไรให้ได้บ้าง ไปเปิดหูเปิดตา