ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติรบกวน พี่มาร์ค หน่อยครับ
  • พี่มาร์ค ครับ รบกวนพี่ช่วยลงรูป Bj ตอนเด็กๆให้ดูหน่อยได้ไหมครับ
    คือผมอยากเห็น Bj ตอนเด็กๆครับพี่ รบกวนพี่มาร์คหน่อยนะครับ
    ขอขอบคุณพี่มาร์คไว้ล่วงหน้านะครับ ขอบคุณครับ
  • ขอฝากด้วยคนนะครับ คุณมาร์ค ถามว่าเอ๊กตรีมบูลี่ให้หมา 1 เดือนนิดๆกินได้ไหม รอคำตอบ กลัวมันจะไม่ย่อยครับ แต่ตอนนี้ให้ไปแล้วนะ สั่งใหม่อีก 1 สอบไปแล้วขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ ขออภัยครับ
  • หาไม่เจอ ไม่รู้ว่าเซฟไว้ที่ไหน เดี๋ยวเจอจะเอามาลงให้ชมนะครับ

เอกซ์ตรีมให้ลูกหมากินได้ครับ ถ้ามันเคี้ยวได้แล้วก็ให้ได้ครับ
  • รอชมอยู่นะครับป๋า
  • รบกวนอีกอย่างครับ อาหาร F1 ที่ตาก ไม่มีขายแล้วหรอครับ จากที่ดูกระทู้เก่าๆ ในตัวแทนจำหน่าย Update ไม่มีตัวแทนที่ตากเลย http://pitbullzone.com/community/discussion/12931/ร้านตัวแทนเอฟวันเปิดใหม่ครับ#Item_102
    ไม่รู้ว่า ในรายชื่อที่มีอยู่ทางใกล้ๆ ตาก (ภาคเหนือ) ร้านไหนที่ยังเป็นตัวแทนจำหน่ายอยู่บ้างครับ ซึ่งร้าน ที่ตาก(แม่สอด) นั้นในใบรายชื่อร้านตัวแทนจำหน่าย Update ไม่ได้มีระบุไว้เลยอยากจะ ถามเพื่อความแน่ใจครับ

• จ.ตากมีที่แม่สอดเพียงที่เดียวครับ
  • ขอบคุณครับ พี่มาร์ค