ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้หมาพิบูลสายพันธุ์ดี
  • ราคาไม่เกิน 2500 จะหาได้ไหมคับ
  • มีเยอะครับหมาราคานี้ แต่ส่วนมากจะไม่สวยเท่าไร

ถ้าเจอหมาดีๆสวยก้แล้วไป

ถ้าได้มันมาก้เลี้ยงให้ดีๆนะครับไม่ใช่ว่าซื้อมาแล้วไม่สวยก็ให้คนอื่นเขาไปมันแสดงถึงความไม่รับผิดชอบอะครับ
  • พอดีอยากได้ตัวเมียมาผสมกับหมาที่บ้านอีกตัวนะคับหรือใครมีตัวเมียมาผสมกันผมขอลูกหมาแค่ตัวเดียวคับพอดีอยากเอาลูกของหมาผมนะคับกลัวอีกหน่อยมันเป็นอะไรไป
  • ผมว่าถ้าอยากได้สายพันธ์ดีๆ เเต่ราคานี้คงหาไม่ได้หรอกครับ..ถ้าหาได้ก็คงยากมาก
    นอกจากว่าจะมีพวก..หรือมีญาติๆคนที่สนิทเขามาเเบ่งให้
    ของดีต้องเเพงครับ เเล้วก็ขึ้นอยู่กับว่าเเนวไหน ชอบเเบบไหน..ครับ
  • หัวโตคับ
  • หาได้หาให้ตัวนึงนะครับ
  • อยู่่แถวไหนคะ
  • จะซื้อไปจับหมาปี้กันขายลูกหรอครับ
    จะหากำไรจากมันทั้งที ไม่คิดจะลงทุนมากกว่านี้หรอครับ
  • พี่ช่วยอ่านภาษาไทยให้ละเอียดนิดนึงนะครับและอย่าคิดว่าคนอื่นจะคิดเหมือนตัวเองนะครับ ผมบอกว่าอยากมีลูกมันเก็บไว้สักตัวกลัวอีกหน่อยมันจะตายอย่างน้อยก็มีลูกมันให้ดูแลแต่ไม่ได้อยากได้เยอะเลยขอแค่ตัวเดียวแต่หาตัวเมียมาผสมไม่ได้ก็เลยจะซื้อตัวเมียมาเลี้ยงคับ
  • อยู่ฝั่งธนคับ
  • ถ้าหาซื้อไปผสมกันออกมาได้ 11ตัวหละครับ อีก 10ตัวไปไหน?
    ถ้าเปิดผสมขอแบ่งลูก 1ตัว ก็โอเคครับ ขอให้ท่านหาแม่พันธุ์ดีๆ ได้ :-D
  • หัวโต ราคา 2500 ค่อนข้างจะหายากมากๆครับ ขอให้เจอไวๆ
  • หัวโตครับ?

อยากผสมแบ่งลูกครับ? (เอารูปมาดูแล้วเปิดผสมไปเลยครับ)

2500 ก็คงมีแหละครับลวดเพ่ แต่ถ้าจะเอาสายพันธ์ดีลวดเพ่คงต้องเพิ่ม0ต่อท้ายอีกตัวแล้วแหละคร๊าบบบ

ฝั่งธนกว้างไปไหมครับ ผมจรัญ85 ยินดีรับฟังคำชี้แนะครับท่าน :m17:
  • คุณ ttt

ของเพื่อนผมมีอยู่ตัวนึงครับ

แต่เป็นหมาแนวบ้านๆนะครับราคานี้

ไงก็โทมาคุยกันครับ 0866603187
  • คิดถึงผีจัง กระทู้นี้ ...
  • 555555 :o022: สวดยวด เลยลุกพี่
  • omereturn มกราคม 19 Permalink
    ถ้าหาซื้อไปผสมกันออกมาได้ 11ตัวหละครับ อีก 10ตัวไปไหน?
    ถ้าเปิดผสมขอแบ่งลูก 1ตัว ก็โอเคครับ ขอให้ท่านหาแม่พันธุ์ดีๆ ได้

เห็นด้วยครับ ลองเปลี่ยนเป็นเปิดผสมแล้วขอแบ่งลูกเค้ามาซักตัีวนึง
    ลูกหมาที่เหลือและแม่หมาก็ไม่ต้องเป็นภาระด้วย ซื้อหมาน่ะ มันง่ายนะครับแต่อย่าลืมว่ามันอยู่ด้วยกันอีกนานเลย
  • มีอยุ่ตัวหนึ่งค่ะ โทร 0806276607
  • ลงทุนซื้อแม่หมาหนึ่งตัว เพราะอยากได้ลูกมันเพียงแค่ตัวเดียว
    อยากรู้เหมือนกัน ว่าหากลูกมันออกมา 11 ตัว ที่เหลือจะเอาไปไหน

อยากได้เพียงหนึ่ง แต่อาจจะกลายเป็นสิบ พ่อ แม่ ลูก อย่างน้อยก็สามเข้าไปแล้ว
  • เห้ออออคนเราคิดสั้นจริงๆ
  • (อย่าด่าผมนะ) แค่อยากแสดงออกสิ่งที่ผม มอง กับ คำว่าหมาดีๆๆ...........

หมาดีๆๆ สำหรับผม คือ รุปร่างดี จิตประสาทดี ระบบร่างกายทุกส่วนดี ไม่มีพิการ
    หมาแบบนี้ บางตัว มีอยุ่มาก แต่ไม่มีใครเห็น ค่า ของ สุนัข พวกนี้

เพราะบางครั้ง สุนัขดีๆๆที่ผมกล่าวมานี้ สายเลือดไม่ได้เป็นที่นิยมอะไร

ถ้าคิดจะเลี้ยงไม่ได้ ทำการ ตลาด ลองหาหมาดีๆๆ แบบที่ผมว่ามานี้ ลองหาคัดสรร จากคนที่รุ้จัก
    ราคา น่าจะไม่แพงอะรไมาก

แต่ถ้าจะหาสายเลือดดีๆๆ ตระกุลชิน ก็ต้องลงทุนหน่อยนะครับ .........

อยุ่ที่เรา จะเลือกว่าจะเอาดีแบบไหน
  • สุดยอดครับพี่ตี๋
  • 2,500 บาทไทย หมาหรืออะไรคับ! 55555
  • หมาสวยต้องแพง หมาแพงอาจไม่ดี หมาไม่สวยอาจถูก แต่หมาถูก ไม่ใช่หมาไม่ดี เราเลี้ยงพิตบูลเพราะอะไร คิดให้ดีดี
  • แต่ราคาพิทบูลไม่ได้มีเกียรติ แค่ 2500 """"